[Trên tay] Điện thoại LG Optimus 4X HD: máy đẹp, màn hình ngon, cấu hình mạnh

TDNC
17/8/2012 13:0Phản hồi: 637
637 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Lg bj dã có những bước tiến vượt bậc trong lĩnh vực thiết bị nghe nhìn cũng như di động.tiếc là 4xhd lại tiếp nối 2x,là chiếc đầu tiên giới thiệu số lõi sớm nhất thị trường nhưng đến tay người dùng muôn quas
Mình chưa dùng điện thoại LG vì nghe nhiều người nói là không tốt, chậm nâng FW, nhưng mình có 1 ông bạn đã dùng LG khá lâu rồi mà không thấy hỏng gì, chắc đợt này phải lấy 1 em về dùng xem sao.
@tcl1972 mình có ác cảm với LG dùng 2 con cùi thôi( LG KP175 và LG KP500) nhưng từ đó giờ sợ hãng này😁
@smile_nice90 mình thấy đt LG rất tốt trước đây đã dùng KP175 có lần để quên trong túi quần cho vào máy giặt , giặt một lúc mới nhớ ra đem sấy khô lại dùng tốt .hiện nay đang dùng một con L3E400 thấy cũng khá ổn không vấn đề gì cả
con này đẹp,nhưng giá k đẹp
@chimruoixam038 giá thế không đẹp chứ sao mới đẹp hả bác. bác không thấy s3 và one x khi công bố con nào cũng 15->16tr à
@phamloc_ct hàng LG từ trước đến nay vẫn k dc đánh giá cao mà bác.ra có vài tháng là rớt giá liên tục àh.
@chimruoixam038 uhm. thì biết là vậy. 12tr khảng 2 tháng là xuống vài triệu rồi. nhưng mình nói ở đây là giá công bố kìa. so với các máy hãng khác cung cấu hình là rẻ rồi
dotung05
ĐẠI BÀNG
12 năm
^^ vai~ bac thewall2010 wa may dep gai dep ma` cong nhan LG con nay ngon thiet ^^
GL song yeu lam, cam ung khong muot lam.

Sent from my IM-A820L using Tinhte.vn
@bithungo "Thánh" dùng qua chưa mà phát ngôn câu kinh vây 😕
Ko có logo LG đằng trước kiểu như con LTE 2 thì đẹp hơn...
cobra83
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thiết kế đẹp, cấu hình mạnh, giá cả phải chăng, rất có cảm tình với đồ của LG. Ko hiểu sao hàng của LG luôn bị ko ưa theo kiểu phong trào chỉ ở riêng VN???
@cobra83 đơn giản vì vn chịu thương hiệu lắm. hàng LG ở vn không mấy nổi trội. nên người dùng không thích lắm. ở châu âu LG có doanh số khá tốt. nhưng không hiểu sao ở vn thì èo ọt thê
@phamloc_ct Chắc tại vì mấy dòng phổ thông của LG ở VN ko nổi lắm,thực tế tầm trung và cao cấp rất đáng dùng 😁
johnlee1089
ĐẠI BÀNG
12 năm
@finallove uh, mua máy giặt lg năm 1998 đến năm 2004 bị hư trục, mẹ mình tiết, mang đi sửa, sài dc nữa năm hư tiếp, mâm giặt bay ra luôn. chuyển sang sanyo dùng đến bi giờ chưa hư, Tết đến, về quê, luônvệ sinh lồng giặt cho mẹ. hàng sanyo. tháo lắp đơn giản. nhanh gọn.
johnlee1089
ĐẠI BÀNG
12 năm
@cometoi tivi LCD thì mình không biết, vì đã chuyển sang Sony rồi, cái ti vi LG mình nói ở đây là trinitron, siêu phẳng, dùng 2 năm xuống màu, thêm 1 năm nữa màu sắc ko còn đẹp nữa, hàng xóm vào nhà xem, ai cũng chê. quê chứ hơ. dặn nè, đừng dùng điều hòa LG nhé, nhựa ốp mỏng tanh a, lốc máy thì nhỏ, ko bằng toshiba, sam sung đâu, mà mắc hơn có vài trăm à. muốn dc tư vấn tốt nhất hãy hỏi nhũng người đi bảo trì,vệ sinh máy thì sẽ rõ.
máy đẹp, màn hình đẹp 😔
con này ko bằng lte 2 đúng ko nhỉ
devil.to
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hàng LG bh ngon nghẻ lắm

Sent from my IM-A830L using Tinhte.vn
@devil.to Minh dung optimus 3d roi ma thay chang ngon ti nao!

Sent from my IM-A820L using Tinhte.vn
đợi giá rẻ rồi sắm một bé vậy
em này 4 nhân mà phần mềm có vẻ đuối hơn One X với S3 nhỉ, mà LG chắc cạnh tranh ở HQ thôi quốc tế:oops: ....
@coki thích bạn đó😁
cobra83
ĐẠI BÀNG
12 năm
@coki Oh, anh cũng thích chú rồi đấy;)
To cao-đẹp zai 😁
vumi_89
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chưa bgio xài lg nhưng dù sao cũng xin chúc mừng lg
dáng đẹp.rất manly...

Giới công nghệ cho rằng, Optimus 4X HD cùng hai sản phẩm lõi tứ khác là Samsung Galaxy S III và HTC One X đang tạo ra một cuộc đua mới trong phân khúc điện thoại thông minh cao cấp, đồng thời gia tăng áp lực lên "quả táo" iPhone của Apple.....phả hơi nóng lên gáy iphone mới rồi....nhanh lên apple ơi.........:p
Dep wa.
Kenny
CAO CẤP
12 năm
phong cách L-style sẽ là hướng đi mới trong dòng smartphone LG 😃 đánh giá em này đẹp hơn s3 nhiều
Thật sự không hiểu nối cái L style mới của LG nó đẹp nổi trội cái điểm nào :|
Rất là nhớ phong cách thiết kế đặc trưng mềm mại mà tinh tế của LG hồi xưa. Giờ thì cái nào cung hơi vuông vuông giống nhau, như 2 chữ L ghép lại, hết
(sẵn sàng nhận gạch, buồn và tiếc cho LG :-< )
@GragonV tuy cam nhan thoi. nhu toi thay may nhu vay la dep ^^
iptran68
TÍCH CỰC
12 năm
Viền màn hình mỏng thế nhỉ, mỏng hơn S3 thì phải! 😃
julken
TÍCH CỰC
12 năm
Đem em này so với S3, HOX thì mình thấy em này đẹp hơn... Body nhìn khá nuột, sexy... chỉ có điều là mấy mẫu LG cứ na ná như nhau, máy cũng ko có điểm nhấn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019