[Trên tay] Galaxy S5 hai SIM, màn hình Full-HD, giá 15,5 triệu

TDNC
23/7/2014 9:13Phản hồi: 218
218 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thật sự không ấn tượng với dòng S cho lắm, ấn tượng về note nhiều hơn
TTêm 1 khe cắm SIM>>> 15.5 củ>>> Giá quá mềm cho 1 siêu phẩm
Thế nên nó mới Ế
aktily
ĐẠI BÀNG
10 năm
Đúng
Là 1 cái giá trên trời của thương gia đặt ra
tuvn254
TÍCH CỰC
10 năm
Đang dùng S4 2 sim, thấy rất hài lòng, tiện lợi. Mặc dù không đẹp bằng Iphone.
mrt1995
ĐẠI BÀNG
10 năm
cái chip 801 làm ra khác 800 mỗi cái hỗ trợ 2 sim mà khi các hãng sản xuất ra máy 2 sim thì các bác chê này chê nọ, xin lỗi chứ có là fan hay antifan thì cũng làm ơn động não trước khi chạm tay vào bàn phím, đây là gõ chứ ko phải nói mà có thể buột miệng phát ngôn linh tinh được.
anhkaiser
ĐẠI BÀNG
10 năm
Sam thích vét máng hết mọi thể loại khách hàng

Gửi từ iDroid sử dụng Tinhte.vn apps
lalapro1391
ĐẠI BÀNG
10 năm
Thích SS mà cái M7 xài còn tốt quá chưa bít sao 😔
Nếu muốn 2s mà ko phải bên khựa thì mua con s5 g900fd, cũng 2s nhưng là bản quốc tế do việt nam sx
vuhuy99
ĐẠI BÀNG
10 năm
@ngoctuan2tk bạn biết ở đâu bán không?mình đang quan tâm vụ này. Cảm ơn bạn.
qua bên vĩnh phát thì thấy s5 1sim xách tay có 11.500.000đ: suy ra là thêm 1 khe sim=4.000.000đ!!!:eek:
hais
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Moto 360 Bác chỉ e cách mua máy 1 sim về rồi thêm vô khe sim cho nó chạy thanh 2 sim với nha. Nói phải động não chứ bác. Đem giá chỗ này so sánh giá chỗ khác đã thấy kô ổn rồi. Xong rồi chơi trừ giá ra để tính giá cái khe sim nữa mới hài 😆
@Moto 360 Thế thì mua S5 thường chính hãng giá đẹp hơn nhưng được thêm tab 3 lite với vé 2ne1 nữa. Coi bộ thơm bơ hơn.
noalana1
TÍCH CỰC
10 năm
@hais Ôi bạn thông minh quá , mấy ý kia mình ko nói nhưng mà cái í đầu thì mình ngứa mắt quá ,thế í bác là nsx nó thêm bất cứ tính năng gì từ cùi nhãm đến độc đáo và nâng giá lên trời thì bác đều vui vẻ vung tiền mua phải ko ? =)) bắt bẻ người dùng ko làm được 2 sim như nsx nũa chứ ,quá thông minh
rất nhiều phiên bản và chỉ có thể là sam sung
ngoài mấy e tàu này ra thì còn e android dành cho thị trường quốc tế nào cấu hình cao ít nhất = s4 và có thể tháo được pin rời ra ko các bác nhỉ?
Samsung nên tập trung vào 1 sản phẩm chủ lực hơn là chạy đua vũ trang
likid
ĐẠI BÀNG
10 năm
bỏ 15tr ra nhìn cái máy có 2 cột sóng. đúng thật là chỉ có samsung mới sáng tạo ra. ngu vãi nồi @@
Tạo cơ hội cho bọn Tàu làm nhái rồi
đang xài con S3..chắc đổi wa S5 luôn wá..không chịu nổi :p:p
hoa75cr
ĐẠI BÀNG
10 năm
Vẫn thích 2 sim,đây là máy của ss nó sx cho thị trường tq,nếu về cài rom cook thì nó đẫy hết tiếng khựa có sao đâu,mà xài đồ nhựa có khi an toàn hơn,xài cục nhôm vô ý khi sạc mà chân ướt đụng vào có khi nó giựt teo trym

Sent from my SM-N9002 using Tinhte.vn mobile app
Nói j nói vẫn k thích mấy mẫu 2 sim cho lắm, 1 sim tiện hơn, 2 sim thấy xài rắc rối wá, mà mua đt nói ng ta xài đc 2 sim là thấy nó sao sao ah
nvquan
ĐẠI BÀNG
10 năm
Note4 là sự mong đợi sắp tới thôi
hờ hờ, 15.5tr nói thật với giá này mình muốn hóng bên IP hơn, cơ bản SS toàn đồ nhựa cả.
Còn nếu muốn 2 sim mà rẻ chút dùng Dous là được chứ kinh tế giờ đói kém lắm

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019