[Trên tay] Galaxy S5 hai SIM, màn hình Full-HD, giá 15,5 triệu

TDNC
23/7/2014 9:13Phản hồi: 218
218 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bhhlive
ĐẠI BÀNG
10 năm
Dòng smartphone 2 sim thì chỉ có HTC 802w là đỉnh nhất.
Ai chê dòng 2 sim thì hơi bị lạc hậu so với thời cuộc rồi đấy.
@bhhlive Mỗi người 1 sở thích. Ko khen cũng ko chê :rolleyes: Nhưng dù có chê cũng ko bao h là lạc hậu 🆒
Các bác giải thích giúp em tại sao bản 2 sim này lại không bán ở Việt Nam mà chỉ giành cho TQ? Thực sự nếu Việt Nam bán e này thì e mua ngay.Nếu Z2 hay M8 làm 2 sim thì quả là tuyệt,2 Sim tiện mà ko hiểu sao nhiều bác ghét zữ vậy
@dangngocthang17125 Vịt Teo mà phân phối con này kèm gói cước giảm giá thì ngon ImageUploadedByTinhte.vn1407288865.067645.jpg

Gửi từ iDroid sử dụng Tinhte.vn apps
2 sim thì ngon rồi, nhưng pin không cải thiện e lại ngày xạc 2 lần
mấy con heo nó mua 😁
Mình cũng đang muốn mua 1 em sam sung mà chưa biết mua điện thoại gì, tầm 4-5 triệu mua con gì cho hợp lý nhỉ các bạn, mình là nam thích chơi game lươt web.
lenam_kts
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mình cũng đang dùng con s5 gold 2sim hàng xuất riêng cho Dubai mà thiết kế khác hoàn toàn con s5 china này (khay để sim khác chứ ko đặt cạnh nhau)....máy chạy rom gốc quốc tế update thoải mái,màn hình&chụp ảnh đẹp đừng hỏi (vì trước cũng dùng con s5 1 sim rồi)....mầu gold đúng như mầu của con 6700 luôn chứ ko đậm như s5 gold công ty,đặc biệt là 1 sim 3G,1 sim 4G thích dùng sim nào để vào mạng chỉ cần bấm chọn sim trên thanh trạng thái!
vuhuy99
ĐẠI BÀNG
10 năm
@lenam_kts 😔 giá cao quá mà mình lại ở SG. Cảm ơn bạn.
lenam_kts
ĐẠI BÀNG
10 năm
@tuvn254 chúc mừng em nhé,giờ cả VN có mỗi mình e có s5 2sim mạ vàng xịn........
@lenam_kts oh thế mình và bạn là hai người ở HN sở hữu em này nhỉ, phải thừa nhận hàng quá độc hại!
lenam_kts
ĐẠI BÀNG
10 năm
@gallantman
RoyKilling
ĐẠI BÀNG
10 năm
nếu mua bản xách tay thì mua bản Hàn sướng hơn bản Trung
lenam_kts
ĐẠI BÀNG
10 năm
Lười chụp ảnh quá.......bạn nào muốn review thì qua mình cho xem mà chụp ảnh!
tuvn254
TÍCH CỰC
10 năm
Google mà ko ra con s5 dubai của bác. Bác ở đâu hà nội
@lenam_kts 9009d là bản trung quốc bạn ơi, nhưng cái giá của bạn cao quá, mình đang nhờ ông anh lấy hộ 1 con có 13t5, cũng là thợ với nhau nếu giá ok mình lấy 1 con hay bạn có gl với S5 gold 1 sim không?
lenam_kts
ĐẠI BÀNG
10 năm
@ngoctuan2tk ko bạn ơi......lùng mãi mới được con 2 sim này đấy?
@lenam_kts sao bác bảo còn 2 con cơ mà, hóa ra con giá này là máy bác dùng rồi à?
tuvn254
TÍCH CỰC
10 năm
Tìm đỏ mắt mà ko thấy preview xem e nó khác thế nào. Thích nhất là khoản tự động uproom.
lenam_kts
ĐẠI BÀNG
10 năm
@tuvn254 yên tâm là ngon hơn hàng cty và ngon hơn hàng china RẤT NHIỀU.....
lenam_kts
ĐẠI BÀNG
10 năm
wow...máy đã bán!
@lenam_kts vãi hàng thật, không thấy bác trả lời gì cả rồi đùng cái nói bán trong khi mất công hỏi đi hỏi lại
Tóm lại con này 2 sim bản quốc tế tên mã chính thức là gì? Có cửa hàng ở Hà Nội nào bán em nó không? Đang có ý định tậu một em.
@reviewbestphone mã là SM-G900FD, trước có cửa hàng ở thái hà bán 2 con nhưng giờ thấy vắng bóng trên thị trường
Vinh Trang
ĐẠI BÀNG
10 năm
Vẫn giữ nguyên thiết kế của Galaxy S5 là thích rồi, bổ sung thêm khoản 2 sim 2 sóng nữa quá tiện lợi. Mình thấy ngon đó chứ, tùy sở thích mỗi người thôi.
lenam_kts
ĐẠI BÀNG
10 năm
Có Note3 NEO 2 sim xách tay UK đen trắng đủ cả.A em nào nhã hứng thì call nhé,máy likenew phụ kiện đầy đủ giá 9,5t/1 chú.....
@lenam_kts Có hàng S5 2 sim không anh? Đang muốn đổi 1 em xài đây, thích cái thiết kế nắp lưng của S5 lổ lổ vậy đó mà cầm chắc tay 😁
lenovox61
ĐẠI BÀNG
10 năm
2 sim 2 sóng và chạy snapdragon 801 cũng ngon đấy chứ.
nka_5700
ĐẠI BÀNG
10 năm
S5 phiên bản này chip mạnh thế nhỉ? Xung tới 2.5 thì đa nhiệm kiểu gì chẳng mượt
2 sim 2 sóng của SS online cùng lúc được nhé. Nên nếu dùng con này thì không bị bỏ lỡ cuộc gọi nào đâu. Mà hình như pin được nâng cấp lên kìa.
Dùng 2 sim 2 sóng cũng có cái lợi của nó mà. Đỡ phải mang nhiều đt theo người. Nhưng tính ra 2 sóng của SS cũng khá dễ dùng và được cái nhận đc cuộc gọi cùng lúc.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019