Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Trên tay hai bàn phím của Logitech cho iPad Air

cuhiep
1/1/2014 1:2Phản hồi: 139
139 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

gắn cái phim vào nhìn như cái laptop ấy
nhphu
ĐẠI BÀNG
10 năm
Minh cung dang dung 1 cai. noi chung bat tien. Ipad chi de luot net, giai tri, etc...
em ko biết là dùng bàn phím này liệu có soạn thảo word nhanh như lap được ko nhỉ đã ai thử lam 1 bài nhập liệu dài với word chưa ạ
Bạn Cu Hiệp còn thiếu một khuyết điểm rất quan trong của cái Ultrathin đó là : việc gửi tin nhắn trên bàn phím này rất bất tiện và gần như ko thể vì nó không có nút SEND mà phải trực tiếp bấm lên màn hình ipad. bỏ ra 100$ để mua cái bàn phím mà khi chat ko có nút gửi tin nhắn là ko thể chấp nhận được.
brits
TÍCH CỰC
8 năm
sorry vì đào mộ, mấy bác cho em hỏi ipad air 2 dùng bàn phím nào thì ngon bổ rẻ ạ 😔
hminh2008
TÍCH CỰC
8 năm
Các bàn phím này lắp vào thì iPad của mình dày thêm khoảng bao nhiêu hả các bạn >
cho mình hỏi dùng mấy phím mũi tên trên bàn phím thì có cuộn trang được khi đọc các file tài liêu bằng các app văn phòng không ạ ?
@gocogymy Mới thử cái của Microsoft thì nó trượt được web, app Fb
Nhưng văn bản bằng Apple Pages thì không được.
cũng đã sắm một bộ bàn phím dùng cho máy tính bảng và bán nhanh sau vài ngày sử dụng vì so với laptop thì nó quá cùi.
kucuoi
ĐẠI BÀNG
8 năm
@minhcuongpro1234 Cùi sao bác ơi, cũng đang tính xúc 1 em
@kucuoi Thứ nhất là cảm giác bấm phím không đã bàn phím chật chội.
So với bàn phím laptop thì còn xa lắm
Đang thắc mắc nếu dùng bàn phím bluetooth thì khi chạm vào nơi có textbox thì bàn phím ảo có nhảy lên không ? Và con trỏ chỉ nhấp nháy hay không hiện thị.
tiện đây cho hỏi anh em nào dùng app writeMate cài trên iphone và kết nối với ipad qua bluetooth để biến thành bàn phím ngoài cho Ipad chưa?
mình thấy app này hay mà sao thử hoài cái iphone 4s không connect được với ipad air2 , không lẽ phải mua iphone 6 mới xài được sao?
Thấy nếu dùng luôn iphone làm external keyboard cho ipad cũng hay đỡ mất công mang thêm keyboard rời lại tiết kiệm được khá tiền, khà khà
Ai lập nhóm mua khoảng 5 người cho rẻ. Giá em này ship về tầm 400 - 450k.
Có gì inbox mình nha!
@Kenzr0ck92 Logitech Ultrathin Keyboard nhaz
tdang1
ĐẠI BÀNG
6 năm
bàn phím Logitech Ultrathin này mua ở đâu các bác?
doremimon123
ĐẠI BÀNG
6 năm
@tdang1 mình ở Hà Nội bạn nhé, có cả loại cho Ipad Air mà bạn ơi, đây này:
https://www.freewebstore.org/shop99vn/B_n_ph_m_cho_Ipad_Air__B_n_ph_m_bluetooth_Logitech_ki_m_Smart_cover_si_u_m_ng/p1569066_11468290.aspx
doremimon123
ĐẠI BÀNG
6 năm
@tdang1 tất cả những hàng mình đăng đều có sẵn hàng nhé
tdang1
ĐẠI BÀNG
6 năm
@doremimon123 Loại cho iPad Air có phải là Ultrathin không? Giá bao nhiêu?
doremimon123
ĐẠI BÀNG
6 năm
@tdang1 đương nhiên vẫn là loại Ultrathin rồi đó bạn, trong bài viết mình có ghi rõ mà, Giá là 2.2tr

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019