[Trên tay] HTC Desire SV: 2 SIM, thiết kế đẹp

TDNC
22/1/2013 9:5Phản hồi: 168
168 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

HTC mà 2 Sim thì cũng hơi lo đấy 😔
8 củ dở hơi mà mua con này, chính hãng mua em Sony Ion, Xperia S ngon gấp vạn lần, bỏ thêm 1tr lấy được 4x HD lõi tứ, thêm tẹo kiếm được em S3 xách tay. Bọn HTC này càng ngày càng ảo, thảo nào báo cáo tài chính càng ngày càng thảm. Giá quá cao so với giá trị thực
Thương hiệu mà mấy bác! 😔
cam 8mp mà ko quay đc hd tù thế.

Cái này hình như do con chip, trên wiki thấy nói chip MSM8225 chỉ quay đc video FWVGA là max (giống như Desire X). Nhưng không hiểu sao mấy chiếc đt Mobiistar với Q-mobile mới cũng dùng chip này nhưng đều quay đc 720p o_O
Thực ra HTC vẫn có phân khúc dành riêng cho họ, đó là những khách hàng dùng SMP chủ yếu để nghe gọi, ko cần điện thoại mạnh, chỉ cần nhìn nó sang vs đẹp là đk, chủ yếu là giờ ra cho mình nhìn chứ có ai thấy người khác cầm con ĐT lên nghe rồi tới nhìn vs vuốt xem có nuột ko?
leetron
ĐẠI BÀNG
11 năm
@metmoi04032012 Nếu để dành cho người chỉ có nhu cầu nghe và gọi, nói cách khác là ko rành, chỉ cần nhìn "sang" và "đẹp" thì dám cái IP làm tốt hơn con này vạn lần
@leetron Ko đủ tiền mua Iphone thì mua mấy cái này
@metmoi04032012 tầm này quất dc ip4 rùi bạn
ndc91091
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cái hộp đựng máy đẹp nhỉ 😁
2 sim mà pin thế kia sao. con này giá tầm 5tr thì còn cạnh tranh đc! htc ngày càng đi xuống! chưa có gì thật sự nổi bật!
Con này 3tr là hợp lý.
duongvannam
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ưu điểm:
- Hàng khựa
- 2 sim
- Máy nặng
- Chạy chậm
- Giá cao
@duongvannam chuẩn ạ
cầu hình ngang con htc one v chỉ được cái màn với ram =)) quay không được HD mới đau
Talawhat
TÍCH CỰC
11 năm
HTC ra con nào giá cũng đắt. Mà tiếc gì lại không cho em nó quay phim HD 720P nhỉ?
hoangquy54
ĐẠI BÀNG
11 năm
chất lượng hoàn thiện của chiếc máy này rất tốt, thân máy cứng cáp, chắc chắn và hơi nặng. Các cổng kết nối được làm tỉ mỉ, gần như không lộ ra chi tiết thừa nào + cái giá 7,9 :eek: . => đúng chất HTC 😁
dung10
TÍCH CỰC
11 năm
ko quay đc HD thì nên mua one S hơn
giangsan
ĐẠI BÀNG
11 năm
HTC bao giờ pin cũng yếu, lười nâng cấp, chỉ sau 1 năm là đem con bỏ chợ luôn, lúc mới mua DHD cách đây 2 năm thì ngưỡng mộ htc thế, n bây giờ cho thêm tiền cũng chả mua
leetron
ĐẠI BÀNG
11 năm
WTF? 7tr9 cho một con máy có cấu hình như thế này, ko biết HTC nhắm vào phân khúc nào đây ? tầm giá này mua mấy em sony ngon lành cành đào
soackvm
TÍCH CỰC
11 năm
cũng đc , giá cũng hơi đắt nhỉ ?
2 sim thì càng tốt chứ nhỉ nhiều lúc rất cần có hại quái gì đâu người Việt mình đầu óc có lắm vấn đề thế nhỉ?😔
trongk37c
ĐẠI BÀNG
11 năm
nghĩ mãi mới thấy nó hơi giống mấy con lumia 610 của nokia ^^! cơ mà xấu.
bb-no1
ĐẠI BÀNG
11 năm
không biết thế nào nhưng dị ứng với 2 sim . cơ ma dể tiền đó mua lumia 620 còn thừa đi nhậu

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019