Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Trên tay HTC Rhyme, điện thoại dành cho phái nữ

sonlazio
21/11/2011 10:9Phản hồi: 205
205 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

wan
TÍCH CỰC
12 năm
con này hàng demo hả bác sơn,mình nhìn nó có cái dãy số ở trên đỉnh máy
em thấy cái khăn trải bàn của coffe Tinhte là đẹp! bài nào review từ tinh tế có cái khăn trải bàn này là chuẩn, làm nền khỏi chê!
chị e chắc bỏ ra 13tr mua ss2 hoặc ip4 thời trang chứ chắc chẳng bao h ngó đến em này
nhìn thô và xấu
nhìn đâu thấy cho nữ nhiều đâu 😔
Hac Long
TÍCH CỰC
12 năm
Em nâu vẫn là đỉnh
curiosity03
ĐẠI BÀNG
12 năm
thiết kế cũng bình thường + cấu hình quá bình thường mà giá tới 13tr , thôi thì mua cái SE Ray cũng dành cho nữ nhưng thiết kế của SE khá là tinh tế và đặc trưng ko lẫn vào đâu đc , giá còn rẻ hơn tới mấy triệu mà cấu hình ngang nhau , ko bik bọn Taiwan này tưởng dân VN mình là gì mà đưa ra cái giá cho chiếc đt có thiết kế xào đi xào lại như vậy
Vỏ thì xào lại, ruột thì lấy hàng tồn năm ngoái lắp vào, rồi dụ khị chị em lơ mơ rằng đây là điện thoại dành cho bạn với chỉ 13t mà thôi.
nhược điểm: mau dơ :spin:
13t, vãi chưởng, giá ngất ngưởng
giá vậy mắc nhỉ? nhìn cũng bình thường. nếu là mình , mình sẽ chọn arc.;)
hnam911
ĐẠI BÀNG
12 năm
mặt sau nhìn quá bình thường, ko có sự phá cách mềm mại dành cho phái nữ
dại này mình ghét thiết kế của HTC rất nhìu
không nghĩ cái nào cũng na ná cái nào chán
máy đẹp quá các bác
Nhìn cái tấm hình em nó vs với Nokia N9 thì rõ ràng là N9 hợp với nữ hơn, cá tính và hiện đại hơn. Mà giá của N9 thì có nhỉnh hơn bao nhiêu đâu. Vần đề còn lại là xem thử cái hệ điều hành nào thân thiện hơn thôi.
theminhquan
ĐẠI BÀNG
12 năm
Với giá 13tr thì các bạn gái sẽ chọn Iphone cho nó sành điệu
woobin193
TÍCH CỰC
12 năm
Nhìn lại thấy em n9 hợp cho nữ hơn Rhyme ;)

Thích nokia, thích n9 vì đầy đủ màu sắc, phù hợp cho mọi người, mọi lứa tuổi. Nam hoặc trung niên thì màu đen, nữ hoặc tuổi teen thì màu sắc rực rỡ khác

Em này nói cho nữ vậy thôi, chứ hãy còn nam tính chán. Mình nhìn mình còn thèm, có ai giống em ko nào? ;)
Ghét HTC ở cái màn hình, lúc nào cũng xài super clear LCD, không được đẹp bằng các màn hình khác. Ngay cả motorola hay nokia cũng xài amoled cơ mà, HTC mà thêm khoản màn hình này nữa thì vô đối luôn, Samsung không có cơ. Thiết kế của HTC vốn rất đẹp, sang trọng 😁
anhthanh19
ĐẠI BÀNG
12 năm
còn chưa đến mức làm bố đời hay thiên tài mà đi chê cả 1 hệ điều hành không đứng đầu thì cũng đứng thứ 2 về smartphone trên thế giới này là NGU thì đủ biết thông minh đến mức nào rồi nhỉ 😃 , nó mà ngu thì chắc bạn trẻ cũng chẳng còn là cái gì trên thế giới này nữa =))

---------- Post added at 11:58 PM ---------- Previous post was at 11:56 PM ----------

đừng mang suy nghĩ cá nhân của mình vào người khác , đầy người không khoái iphone và dùng HTC đấy 😃
ai cũng nghĩ như mình thì loạn rồi bạn trẻ à 😃
Nữ thì arc S pink là đỉnh nhất!

Pnho Ompi Tuarasop Arc Ruaboch Knhum
LocDT
TÍCH CỰC
12 năm
Thiết kế không đẹp bằng SE, cấu hình không mạnh bằng SS, chỉ có giá là vượt lên tất cả.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019