Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Trên tay iPhone 5 tại Việt Nam

vuhai6
20/9/2012 20:26Phản hồi: 1.046
1.046 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cảm nhận đầu tiên là: phía trên trống quá, có cổng 3.5 thì hay hơn. Cổng kết nối nhỏ gọn nhưng làm đc đẹp như cổng kết nối cũ. Mặt sau nhìn xấu hơn 4/4s, các lỗ khoan micro và loa nhìn ko đc đẹp. Màn hình to len 4' nhưng pin hầu như ko thay đổi, chưa có sim nên ko thể test đc thời lượng pin 😔
bicooclee
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tóm lại 1 câu là em sẽ góp tiền thôi =)), nghe đến tên nhìn đến mẫu là nghiện liện rồi ( cả đời chưa mua cái gì của IP nên đừng bảo tui IF nha mấy cha trẻ trâu 😃 )
YoMaster92
ĐẠI BÀNG
12 năm
thay đổi jack cắm tai nghe ... thật là tinh tế ... mình rất bực khi phải bỏ dzo túi rồi lấy ra nt là phải xoay máy lại ...rất bất tiện , Apple rất hiểu người dùng .
@YoMaster92 Bạn nghĩ sao khi thao tác mà cái tai nghe cứ vướng vướng ở dưới. Không phải tự nhiên mà 90% điện thoại có jack cắm ở trên.

Send from my Note2 using Tinhte.vn
Lại thêm một kẻ ném đá hội nghị
Thích cái loa phía dưới làm như iPhone 4/4s hơn
cacom1088
ĐẠI BÀNG
12 năm
Jack cắm tai nghe ở dưới đáy à 😔 :(

__T@n Junior__
Máy đẹp quá
ntuan1348
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cạnh đáy của ip5 nhìn hơi rối vì kiểu thiết kế loa mới không đưa vào thành mảng như ip4S mà trông lắt nhắt vụn quá + với thêm jack cắm tai nghe thành ra dưới đáy trông quá nhiều chi tiết.
Mặt lưng do nhìn quá quen với kiểu của ip4,4S nên cảm thấy trên ip5 không đẹp bằng nhưng mình thấy đấy là 1 sự phá cách trong thiết kế, hiện đại nhưng vẫn tinh tế
Đêm qua em mơ gặp Bác Hồ...Em mang Bác Hồ đi mua 5 trái táo thì chợt tỉnh giấc mới bít m ngủ mơ!Hix...đẹp quá kiếm tiền chơi thui,chưa bỏ 1 bản nào không lẽ ip5 bó tay seo?quyết tâm thui heheee.
Mandarker
TÍCH CỰC
12 năm
Anh cuhiep chụp thử ảnh trong điều kiện thiếu sáng đi

Em quan tâm nhất phần này sau khi Lumia trình diễn khả năng chụp đêm quá ấn tượng ...
maynebuoi
TÍCH CỰC
12 năm
@Mandarker Ấn tượng gì đâu bác, mấy ảnh demo chúng nó chụp bằng dslr với 1 đống đạo cụ thì hỏi sao không ấn tượng. Chính nô cũng chưa tự tin về công nghệ của mình thì người tiêu dùng sao mà tin được.
Bản màu trắng nhìn ko đẹp bằng bản màu đen, bản màu đen nhìn huyền bí ko quá tối, nhìn phê lòi mắt
sao chưa có video test cn của IPhone 5 vậy , mình khá háo hứng đc xem khả năng chụp hình , phát nhạc ,... , nhìn tận mắt mới đã
duc5555
TÍCH CỰC
12 năm
Lại một hình thức quảng cáo tinh vi heyyyyyyy. Đẹp thì đẹp rồi. Nhưng chư múc vội. Haha. Cứ từ từ.
nhìn đỡ hơn mấy cái hình ảnh rò rỉ ! đẹp đấy ! các bác xúc thôi ! 😃
Đã quá
woa woa... mượn cái máy để" trên tay" mà anh muabaniphone quang cáo giữ.
Re0
CAO CẤP
12 năm
khá ổn 😁
Mới về mà ai nỡ làm rơi e nó hichic! Chân dài là đây ...
vòng kim loại iphone 5 ôm sát vào mặt kính và vát nghiên trông đẹp hơn cái viền của ip4-4s....còn cái loa vs cái mic xấu ác😁
Viền sáng hơn 4s nhìn nổi hơn mà trầy xước lại khó thấy

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019