Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Trên tay] Laptop ASUS N56VZ

Dell_E6400
1/7/2012 9:43Phản hồi: 756
756 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vietdothang
ĐẠI BÀNG
10 năm
trình duyệt web google chorme cài lên máy asus n56vz này, khi cuộn trang web hơi giựt giựt có ai bị như vậy không, trong khi mấy máy sony cấu hình thua ma lướt web rất mượt ai biết chỉ mình với
Dag Nguyen
ĐẠI BÀNG
10 năm
Thử mở cùng trang web bằng ie xem sao, tuỳ theo trình duyệt hỗ trợ 30 hay 60 fps nữa. Hoạc là do flash, update flash thường xuyên, kiểm tra addon xem có cài nhìu quá ko. Tớ trc giờ ko xài chrome, chỉ xài ff tích hợp vài ba cái addon chả thí giựt gì cả dù máy tớ xài là i5.
vietdothang
ĐẠI BÀNG
10 năm
flash update hết rồi của tớ có flash player 14 active x và cái flash player 14 plugin còn thiếu cái gì không ta
nghia1342
ĐẠI BÀNG
9 năm
anh em ai có bản ghost ổn định theo máy asus n56vb thì cho mình xin
Chịu khó cài win đi nghia1342, cài bình thường còn lỗi nhiều huống chi ghost auto.
nghia1342
ĐẠI BÀNG
9 năm
@tuanmetal32 ừ cám ơn bạn tại mình nghe máy anh bên cài máy mỗi máy đều có bảng bung ghost riêng để cài cho khách đó nên lên đây xin bảng ghost win 8 cho asus n56vb hihi đỡ cài dirver đó mà 😁
@nghia1342 Tự cài thủ công, rồi ghost lại để sau này bung ra mà dùng, xin của người khác không ổn định với driver có thể chỉ là các bản cũ thôi 😃
Tình hình là mình thấy topic này có vẻ chuyên về asus N nên mạn phép nhờ ace tư vấn giúp 2 máy này ạ:
Asus N551JQ-CN012H
N56JN-XO102D
các ace có kinh nghiệm cho mình đánh giá nhé.Xin cảm ơn
@Tungmta N551JQ màn FHD nên ngon hơn khỏi phải so sánh, mà giá tầm này thì nên check lại, có thể là hàng xách tay 😃
Máy em xài thi thoảng lại bị phát màn hình xanh cho nó vui. Có ai ở đây cho em hỏi dòng này có hay bị thế ko ạ. Và em cứ update window cùng asus update khi có thông báo, liệu đó có phải nguyên nhân không ạ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019