Trên tay laptop màn hình gập 180 độ Vaio Fit multi-flip 14A

cuLong
9/1/2014 4:28Phản hồi: 136
136 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đẹp thật đấy!!! chờ đối thủ của nó thôi!!! 😁
có tiền làm 1 con cũng hạnh phúc :3
có tiền làm 1 con cũng hạnh phúc :3
sao mình có cảm giác ko dc bền cho lắm và lỡ bán nhều bụi thì hơi phiền phức.
máy nhìn đẹp quá nhưng có vẻ hơi bất tiện với mấy ái gập lên gập xuống của màn hình nhỉ
con này ra lâu rồi mà !
Sao nghe mấy thím trên kia hô màn hình cảm ứng bị lỗi , nghe ghê vãi , đang chờ có người về để mua mà các thím làm hoang mang quá
Xin thông báo với các bác là con này bị lỗi chết màn hình. Hồi chiều mình có ra mua và khi tét thì mới thấy như vậy. Khui 5,6 máy ra hầu như cái nào cũng bị.
up len nao
Nếu mà muốn mua thêm stylus thì mua ở đâu nhỉ? Hi vọng là có ở TP HCM
@MeowSTICK bạn lại Phong Vũ hỏi thử xem, hôm bữa mình có nghe có bán giá 1tr3
Em đang dùng con này. Nhưng ko hiểu sao nó cứ tự nhiên sập sáng màn hình. Đã vào display chỉnh lại, có ace nào biết tại sao chỉ zùm với ????
@thoahtlt Bạn vào tìm bỏ chế độ tự động chỉnh sáng là OK thôi mà.
duchai57
ĐẠI BÀNG
10 năm
Bác nào dùng rồi cho thêm review về em này đi 😁
@duchai57 mình xài con này hơn 2tháng mình thấy ok lắm ^^
duchai57
ĐẠI BÀNG
10 năm
@tantai_ag Pin được bao lâu vậy thím, dùng máy có bị nóng lắm không? Những lưu ý gì khi sử dụng nữa. Hóng review từ thím :p
@duchai57 m t dùng bt vào fb nghe nhạc thôi đã 55-60 độ
mới mua dược 1 tháng mà nhiệt đọ máy cao thế.ms vào facebook đã 55 độ ?????????????????
Thông báo là em dùng con này được 3 tháng và hiện giờ thì không lên hình luôn nhé , xuất ra cổng HDMI qua tv thì được , nhưng chọn chế độ 2 màn hình hay gì thì cũng chỉ thấy hiển thị cái màn hình tv .
em xài lỹ , ko va đập hay gì , gập màn hình lúc nào cũng có miếng lót ngăn với bàn phím .
Thêm nữa là 3 tháng sau khi mua em lật màn hình chưa tới 10 lần , vì xài cho công việc là chủ yếu chứ giải trí thì ko .
Giờ buồn thúi ruột . mua ở nước ngoài giờ ngồi khóc .
@nam040687 chia buồn cùng bác 😔 mang em nó đi bảo hành đi nha.
@tantai_ag mua ở Mẽo thì bảo hành sao được , đành chịu rồi . mà cũng chẳng biết nó bị chính xác là bệnh gì nữa :( ,
rockyduong
ĐẠI BÀNG
10 năm
@nam040687 Bác có bán xác lại k bác?
Cả nhà cho em hỏi có 4rum nào cho những người sử dụng em Mutil flip Fit 14A không cho em làm quen tham gia với
tralipton88
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mình đang xài đây, nói chung là ổn, mỗi tội cái win 8.1 chán quá, khởi động lâu mà còn bị full disk khi khởi động nữa.
@tralipton88 mình cùng cảnh ngộ 😔 máy xài thì ok. chán nhất là win 8.1 ram lúc nào cũng chạy hơn 70% nếu không xài phần mềm hỗ trợ, full disk thì như cơm bữa
thandieuvh
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cả nhà đã ai dùng cái "thuyết trình tương tác" với bút stylus như quảng cáo của Sony chưa? Mình thấy cái bút ít chức năng quá?
Tính làm 1 con mà lên thấy toàn báo lỗi h cũng thấy sợ :v
tralipton88
ĐẠI BÀNG
9 năm
@minhlata0 lỗi gì . mình mua cả năm chơi liên minh mà chả thấy gì :v mỗi tội là win 8 nó hợi chậm lúc khởi động.
Cho mình hỏi bạn nào dùng Sony Vaio Flip SVF15N17CXB có bị lỗi j ko ?? Mình kết em này
tralipton88
ĐẠI BÀNG
9 năm
@khoikt mình chưa thấy lỗi gì bạn à 😁 mình xài 14in chơi liên mình cũng tạm
Khuyên 1 câu trân thành cho những ai có ý định mua là đừng bao giờ mua cái của nợ này về. Mình mua đc hơn 1 năm dùng ít nhưng quá thất vọng về chất lượng và các lỗi. Đầu tiên mua về thấy ngay mấy đốm trắng ở màn hình đem ra trung tâm bảo hành chúng nó cũng không biết là tại sao lấy máy ảnh chụp chụp bảo gửi đi rồi trả lời nhưng đợi 1 năm nay chưa thấy thằng nào trả lời gì. Sau này mình mới phát hiện ra mấy cái đốm trắng đấy là do cáp phía dưới tỳ vào nếu kéo nhẹ màn hình về trước thì sẽ mất. Trong quá trình dùng thấy máy chạy quá chậm nên chán và rất ít dùng. Vừa hết bảo hành 1 năm thì lại gặp lỗi chạy được 1 lúc là màn hình tắt luôn mặc dù máy vẫn chạy. Đi sửa ở Sony thì chúng nó lúc bảo lỗi màn hình lúc bảo lỗi cable ... chán chẳng muốn sửa luôn. Nói tóm lại là cạch đến già và quá thất vọng khi mua laptop của sony. Bỏ ra 20 triệu để rước về cái bực mình.
@drtung145 K xài thì cho mình xài ké một time cho đỡ thèm đi 😆.. Trước tính mua mà k cần đến rồi lại thôi.. H cần mua thì lại k biết ở đâu bán giá thế nào bảo hành ra sao @@

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019