[Trên tay] Laptop nhỏ gọn ASUS Eee PC 1225C

TDNC
11/4/2012 15:51Phản hồi: 128
128 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

công nhận em này kiểu dáng đẹp
máy đẹp quá,bà xã lại đòi mua rồi, hic
Ko có cổng 3.0 USB nhé. Có 2 phiên bản lận mà. Mình từng mua cho bạn 1 con dungf CPU N2800, RAM cũng 2GB, mua lâu rồi (vài tuần). Màu trắng luôn. Cũng ko có USB 3.0. Hình như phiên bản ở VN đa phần là ko có.
À có phải con 1225C này hơn con 1025C ở cái độ phân giải màn hình ko nhỉ? 11.6 inch mà những 1366x768 thì quá khá!!! Con mà mình mua cho bạn là 1025C, độ phân giải có 1024x600 mà thôi!
làm việc thì được chứ chiến games thì chắc vô phương rồi 😃
Cấu hình netbook ổn đấy chứ , thiết kế cũng đẹp nữa 😃
nhìn thích quá, asus thiết kế em này đẹp nè
Cái này tầm 450-550USD chứ không rẻ đâu 😃
Cpu 2 nhân và 2GB ram dư sức chạy cad 2007, máy cũ của e chạy ngon, trc e dùng vẫn chạy phà phà, nhưng cad 2010 thì k ổn vì giao diện nặng quá, nếu bác cần sự nhỏ gọn của nó và chạy 2007 thôi thì rất ok, mà e thấy cad 2010 chỉ hay hơn khi ai có yêu cầu cao cấp và hay dùng 3D chứ vẽ 2D thì cad 07 có thể nói là tốt và ổn định nhất trong các loại
Wow nhìn máy lôi cuốn và hấp dẫn quá, bây giờ chỉ còn chờ cái giá, hy vọng là giá phải chăng
ai biết cái icon có hình mũi tên đi xuống phía dưới cái wc là gì ko? hình như có liên quan tới wc thì phải?
c1tyhunt3r
ĐẠI BÀNG
12 năm
Học hành e toàn phải chạy chương trình nặng, nhưng nếu cứ ôm con ASUS G đi tập thể dục chắc ko mấy mà sụt vai, mua thêm e này ghi chú chạy tạm visual studio 2010 cũng ngon. Khi nào cần render thì ngồi nhà. Em này ra mà giá ngon chắc là quất ngay thôi 😃
cuongnm11
TÍCH CỰC
12 năm
😃 vài ông nhảy vào game với ghiếc mới kinh:eek: Hình như chủ thớt giật tít cũng hơi quá đáng. Em này là netbook, không phải laptop.
Nói chung nó hợp với dân văn phòng, phóng viên...túm lại là những người hay di chuyển cần một cái máy nhỏ nhẹ, bàn phím tốt, pin lâu, bền, rẻ tiền để có thể quăng quật hoặc mất cắp 😁
dep va ok do minh thich,boi vi minh thich xai nhung con mini thuan tien nho gon,pin chau,thuan loi cho viec di xa cong tac
kzjn10
ĐẠI BÀNG
12 năm
nhìn cái viền to quá thành ra xấu
V2TV2T
TÍCH CỰC
12 năm
netbook thì cũng là laptop mà chỉ là nó gọn nhẹ và dùng chip atom
(trên net định nghĩa thế)
ronaldok
ĐẠI BÀNG
12 năm
viền màn hình to quá! không thẩm mỹ cho lắm!
yalenkcha
ĐẠI BÀNG
12 năm
em này cũng ngon đấy, công nhận ASUS trung thành với netboook thật
trungtc92
ĐẠI BÀNG
12 năm
Sao lại gọi là netbook trong khi nó có cấu hình không thua gì một chiết notebook hiên nay?o_O
moonblack
TÍCH CỰC
12 năm
nhìn cũng đc

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019