Trên tay Lenovo IdeaPhone P770, điện thoại chạy Android 4.1 với pin 3.500mAh

huuhiep175
21/12/2012 18:51Phản hồi: 2.336
2.336 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

2 nhân 1.2 Ghz mà benmark ko bằng con P 940 của mình đã 3400 điểm ( 1 GHz ) 😁
@truongcan123 Ép xung phát lên trên 4k luôn 😃

---------------
Gửi từ di động
quya
ĐẠI BÀNG
11 năm
@huuhiep175 Topic lên tóp kìa =)) chucs mừng đồng đội
thienhoa3
ĐẠI BÀNG
11 năm
@truongcan123 Còn tùy pm benmark nữa bạn,con này dùng antutu ben hơn 6500 điểm

Gửi từ Smart Android thứ 6 năm 2 của tui
@thienhoa3 cùng phần mềm 😁
@huuhiep175 hi, con P940 chả lấy 1 rom cook nào hết, chỉ có thể là prada 😔
Ngon
Giá tốt thì ok!
Đồ khựa nguy hiểm tới mức lúc mở hộp cũng phải mang bao tay... ghê gớm quá.
xấu quá 😁 ko khoái xấu :D bề ngoài cũng quyết định 1 tí T__T chìm nghỉm T_T ko dùng khoe mà nhìn ko ưa rồi thì làm sao mần ăn T__T
haiduong49
ĐẠI BÀNG
11 năm
Kết quả pin😃
LOL.......cứ dùng đủ 12 tháng tẹt ga đi đã rồi xúc em khác cũng đc mà.....1năm sau thì tha hồ mà chọn...😃😃😃😃

Sent from my Lenovo S560 using Tinhte.vn
Chỉ sợ chưa dùng hết 12 tháng bh thì lenovo lại ra em p7 tỷ thì lại nhao nhao lên mà xúc thui...😁:D:D:D:D:D

Kết e này quá.tiếc là nhà mình nghèo 😔 :oops:
xin lỗi các bác đừng nói e cuồng và anti chứ.... Giá 4tr 5tr thà e mua 3gs 2nd hay s1 2nd vẫn tốt hơn con này nhiều...nhìn nhựa ọp ẹp là 1, thiết kế ko thẩm mỹ là 2...và còn vô vàn các cái khác khi dùng hàng tàu ...
@pro9x_sanglxchieuab Ôi nhìn cái avata kìa:eek:. Tầm nhìn mấy m vậy nhỉ?miễn bình luận,mấy em kia so sánh về mọi mặt đều đáng xách dép dài dài,lại còn 2nd hả:eek:,được cái gì ngoài cái mác Apple với SS:p
@phudu1234 Tầm nhìn xa trên........m, giảm xuống còn.........m do mưa 😁:D:D:D:D:D:D

@pro9x_sanglxchieuab Vào pic công nghẹ mà ở đây gặp ngay thành phần cuồng ngôn thế này,đen,nhìn thấy đã dị.
Đúng tất cả nó đều thua 3gs với S1 2nd của chú ok,kiểu này còn xa lắm mới khôn lên được:eek:.Không biết gì cũng phán như thánh luôn được.Miễn tranh luận nữa nhé,hại não lắm,chú khôn thì cứ để chú khôn mãi thôi:pok.
CPU MediaTek nghe phiêu phiêu nhỉ
Thiết kế cam sau kèm cái viền mạ crom trông cứ như cái mắt lồi,đúng chất của máy TQ,khoái mỗi cục pin
unbroken
ĐẠI BÀNG
11 năm
điểm trừ là logo Lenovo to quá . :-s
Ọp ẹp và thiết kế không thẩm mỹ mà bác so sánh với Samsung thì em thua, vì đây là "điểm mạnh, đặc trưng" của Samsung. Hãng khác còn nghe được.
@still_loving_you hờ hờ...Người ta gia công thì Chú đi nói làm gì...h thế giới hãng nào ko mang qua đó gia công...Gia công mà nói nội tạng tàu...Chú hay rồi...
Còn tôi là tôi nói chất lượng phần cứng sự hỗ trợ của Dev team về rom kìa...nếu chú ko hiểu được vậy thì xin lỗi đừng cãi nưã...
Chú dám nói chất lg phần cứng và hỗ trợ phần mềm hơn Ss và IOS ko???
@pro9x_sanglxchieuab Thánh lại chém rồi,thánh kì thị lenovo thế thì việc gì mà phải cầm từ hồi mới ra cơ à:eek:
thienhoa3
ĐẠI BÀNG
11 năm
@pro9x_sanglxchieuab Nói chung,bỏ qua yếu tố chính trị thì nó cũng đáng dùng,bạn thử coi cái hội này http://www.tinhte.vn/index.php?posts/22506217 có bao nhiêu thành viên hỗ trợ nhau,còn bạn dùng cái talbet lẻ loi 1 mình nên đâm ghét cái nhãn hiệu nó

Gửi từ Smart Android thứ 6 năm 2 của tui
@phudu1234 ơ mình nói mình cầm S2 S3 còn leno thì cầm Idea Pad ... hồi mới ra dòng đó luôn đấy...ok chưa
Cứ nhìn thấy hàng khựa là ghét. .mặc dù biết nhiều khi cũng có nhiều hàng tốt
@dainguyensd Mình thì không quan tâm nó là máy thằng nào, cứ thấy phù hợp là múc, tàu cũng đc, ta cũng xơi 😃

---------------
Gửi từ di động
Mình thích chiếc K860 hơn
lenovo chụp ảnh xấu kinh luôn
thienhtkim
ĐẠI BÀNG
11 năm
giá như Htc mà cũng chịu khó "chịu chơi" trang bị cho những dòng máy kế tiếp của mình bằng thỏi pin dung lượng tương đương như thế này thì gần như là vô đối rồi, nhìn cũng thấy mê nhưng tiếc mình là fan của Htc ngay từ lúc mới bập bẹ chơi smartfone rồi😕
Ưng đk viên pin......
Độ phân giản qHD hơi pèo.^^!
Giá quá tốt cho một em tầm trung trung, khoái nhứt là cái pin của em nó, múc 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019