Trên tay Lenovo K900, màn hình to, máy mỏng, CPU Intel Clover Trail+

vuhai6
21/6/2013 4:30Phản hồi: 1.091
1.091 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Em hỏi ngu tí là lenovo hồi trước nó cũng là ibm đúng không ạ? Vậy chắc chất lượng nó cũng ngon đúng ko?
@thenhantinh ông trên nói đúng rùi thím! mảng máy tính pc,laptop của IBM làm an chán quá mới bị LENOVO mua đó!
Sauron
TÍCH CỰC
11 năm
@alakazam1994
Sai. Lenovo không phải IBM và ngược lại. Chẳng qua Lenovo mua lại mảng máy tính cá nhân (desktop, laptop) của IBM mà thôi. Do đó nếu thấy desktop, laptop của Lenovo xài tốt thì không có gì là lạ nhưng không có nghĩa các sản phẩm khác của Lenovo cũng chất lượng như thế.
@Sauron Em có khẳng định đâu bác, em hỏi mà 😁
@alakazam1994 không bạn ơ lenovo của trung quốc còn ibm của mỹ nhưng lenovo mua lại dòng thinkpad của ibm
ngoanrazo
TÍCH CỰC
11 năm
con nay mà 5 tr là cháy hàng
Lenovo là Tàu, mua lại mảng laptop thinkpad của IBM
sontuboy
ĐẠI BÀNG
11 năm
cũng không hoàn hảo lắm nhỉ... mặt sau nhiều chi tiết lặt vặt quá nên nhìn hơi rối
phần cứng thì tốt nhưng trình độ làm rom thì quá ẹ. ngang hàng với anh hàng chợ

Sent from my N70-S using Tinhte.vn
các bác cứ nói bọn tàu theo dõi máy các bác, các bác biết google theo dõi ko chắc 😁
hay toàn nghe tin đồn , đọc báo mạng
Con này chắc giá không rẻ được đâu, dưới 8 triệu là ba con mua ầm ầm ngay
Hai bác này tư tưởng đã gặp nhau rồi đây 😁
lại 1 em hàng hot
trời ơi f1.8 luôn kìa!!!1
máy sang , nhưng mà nhìn thì chưa đc đẹp lắm 😃 cấu hình thì ok rồi
Tàu thì nó cũng có thằng tốt, thằng xấu chứ các bác, hãy xem thiết bị phần cứng của vnpt và viettel đa số là của thằng huawei cung cấp đó, quan trọng là thích thì múc, các bác có nhiều bí mật gì ko mà sợ nó theo dõi, còn riêng mình thì sợ gấu nhà theo dõi thôi, kaka.
Khựa thì muôn đời vẫn là khựa thôi :oops:
Nhìn vuông vức gợi nhớ em LTE2 một thời. Bác nào trích inbox cho em bộ theam em nó được ko ạk

Sent from my GT-N7105 using Tinhte.vn
vytintin
ĐẠI BÀNG
11 năm
ngon ngon

Sent from my Dell Streak using Tinhte.vn
huyenmy
ĐẠI BÀNG
11 năm
quá đẹp 😁
nhìn hàm hố thiệt. cầm con này mới chất:rolleyes:
Chắc rất ít người dám bỏ 10tr ra để rước em tên "lenovo" này về xài.
@tntc :rolleyes: ! Mình nghĩ chưa chắc đâu ! Nếu e này sau khi bán ra (2/7/2013) mà nhận được nhiều phản hồi tích cực thì sẽ bán được thôi, vì ngoài thương hiệu ra thì e này có rất ít điểm trừ ! 😁
@super_stupid mấy hôm trước vào fptshop đặt cọc con này,rất là đông người cùng đăng ký...
@Có Khách Viếng 😁 ! Bạn mình cũng đặt 1 con này ! Nó đang gạ mình mua lại con Lenovo A390 của nó, nó lấy cái sạc dự phòng 6000mAh thôi ! :p
huuuuulq
ĐẠI BÀNG
11 năm
máy rất chất và đẹp, lenovo thì chắc giá cũng mềm hơn.
nói thật e ghét khựa nhưng e lại có cảm tình với lenovo, vì kinh tế e eo hẹp nên e chọn, đã dùng nhìu từ laptop tới đt..nói chung rất ổn so với giá tiền mình bỏ ra. đang dùng con P770 4tr, mua cho nhỏ e A390 2,1tr. cả hai điều mượt mà.
hunterval
TÍCH CỰC
11 năm
nhìn chất nhỉ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019