Trên tay LG G2: máy mạnh, nhiều tính năng mới, hay

cuhiep
7/8/2013 18:22Phản hồi: 596
596 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ko thích 3 cái nút phía sau! chờ xem chống rung trên e này có ăn dòng Lumia ko hay cũng cỡ như One!
@warmboy24 ăn thế nào đc con này có thiết kế để chụp ảnh đâu . Máy mỏng dính à nên camera sao ăn đc mấy con Lu thiết kế dày cui để cái camera 5-6 lớp vào đó
ngocducnd
ĐẠI BÀNG
11 năm
Con này sẽ tạo bão 😁
xách tay giá 13tr thì mua. chứ 15 16tr mà mua thì 1 time sau rớt giá cũng vậy, ủa sao nghe nói có nhận dạng vân tay mà
Giống Note quá .thôi đợi vài tuần nữa Note3 ra chơi luôn
plato86
TÍCH CỰC
11 năm
@hoalang hy vọng anh ss sẽ học hỏi được nhiều điều từ người đồng hương để 1 tháng tới làng báo chí công nghệ phải tốn giấy tốn mực cho siêu phẩm note 3
@plato86 Note nó đã ồn ào từ nhiều ngày trước khi ra mắt. Đâu phải chờ đến ngày ra mắt mới được ồn ào.
Ngon quá, bác cuhiep cho hỏi là con này dùng IPS tức kiểu đèn nền thế thì khi xài Quick Window các phần khác có tắt đi không? Hay có tắt nhưng vẫn bị "lem" thêm 😁 hay phần màn hình kia ko tắt mà chuyển sang màu đen (chac không phải vậy)
@saiback Làm gì có giải pháp gì bác, giống như bác xem film có viền đen thôi, thực tế nó vẫn sáng ấy. Cái vụ đó giống cái phụ kiện i hệt của S4, thực chất xung quanh vẫn sáng màu đen, có điều màu đen của Amoled sâu với ko tốn pin nên oke, còn LCD thì chưa biết thế nào :D
@thegioi911 Cái này sai nè, của amoled là nó tắt đi từng điểm ảnh --> màu đen chứ ko phải màu đen sâu với nông, và vì tăt đi nên mới tiết kiệm pin.
@hellven89 Chưa có chưa khẳng định đc đâu, ko có gì là ko thể ^^
@ragefighter Cũng có thể nó dùng nhiều đèn nền gắn xung quanh viền.....chi thành 3 khúc chẳng hạn ..khi xài QW thì chỉ có khúc đền nền phía trên sáng,2 phần kia tắt đi.
xuanhuy5889
ĐẠI BÀNG
11 năm
Popup khi gắn tai nghe, trả lời thông minh, những tính năng này đã có trên samsung thi mod kêu tính năng nhảm, k đề cập đến, trên LG thì kêu hay.

Cho hỏi cai QuickWindow khi lật ngược ra sau, có sử dụng được các nút bấm fía sau k vậy ??
@xuanhuy5889 mod tinhte không có gì lạ cả bạn à. ngay cả màn hình cùng loại xài trên gas3 và lumia 928 nhưng trên 928 cũng tìm ra điểm khen mà.
Tobie_arc
TÍCH CỰC
11 năm
@ragefighter
Cùng công nghệ màn hình.Nhưng chất lượng hiển thị khác xa nhau đấy, bạn cứ cầm trực tiếp sẽ biết. Giống như các hãng dùng chung cảm biến ảnh của nhau nhưng chụp ra chất lượng khác nhau là bình thường. Nó còn rất nhiều yếu tố và tuỳ chỉnh khác,đừng kết luận hồ đồ vậy
anam_vn90
ĐẠI BÀNG
11 năm
@xuanhuy5889 đang định comment như bác, cái này mấy máy SS có lâu rồi
souvenirqn
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hơi hướng S4
8 tuần thì quá nâu cho 1 cuộc tình 😔
LG ngày càng chất hơn xưa
1984kute
ĐẠI BÀNG
11 năm
nhanh thật đó tinhte
Có nên lên đời em này từ noteII ko?????

Sent from my GT-N7105 using Tinhte.vn
màu trắng đẹp quá
Stuart
TÍCH CỰC
11 năm
Na ná chú Sky ion nhểy.
Quá đẹp, androi giờ nhiều máy mạnh và đẹp quá, nhưng vẫn ko bỏ được iOS.
Quá đẹp cho một cuộc tình
Tao meo.jpg
That su không phải dìm hàng nhưng mặt trước con này nhìn cực giống Note 2.
Ý kiến cá nhân mong mọi người đừng ném gạch
PingMD
CAO CẤP
11 năm
Thiết kế thấy cũng bt, không thu hút lắm. Chắc trải nghiệm thực tế sẽ khác.
thomastn
TÍCH CỰC
11 năm
Bác Hiệp sướng thật, em nào xinh xinh tí là anh được sờ mó liền.... Đang yêu gpro ko lẽ rước em này???? Nhức não quá....
hoangtu2410
ĐẠI BÀNG
11 năm
cái knock on lenovo k900 Tàu của mình cũng có 😁
hamyty
CAO CẤP
11 năm
quá đỉnh, quá sáng tạo, quá ngon, quá pro nhưng em lỡ yêu iphone rồi =]]]]]]]]]]]]

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019