Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Trên tay LG G2: máy mạnh, nhiều tính năng mới, hay

cuhiep
7/8/2013 18:22Phản hồi: 596
596 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đẹp !
thật sự thì nhìn giống s4 thật đó......có chăng cũng khác 1 chút
Còn mỗi khoản camera là lăn tăn về em này.... chờ tinhte.vn trên tay ở Việt Nam xem chất lượng ảnh thế nào 😁
@mai_anh_bảo Em nghĩ chỉ cần cải thiện lúc chụp thiếu sáng thôi, chứ đủ sáng thì em Optimus G đã ngon lắm rồi!
Quá đẹp, cái mặt tiền quá lung linh
Quá đẹp, càng nhìn càng thích em màu trắng

Sent from my Mobiistar Touch Bean 432 using Tapatalk 4
Lại siêu phẩm nhựa à,không ai chê nhỉ.sam mà nhựa thù thôi rồi.
P/s gạch đá thoải mái đang cần xây nhà
LG anh thật bá đạo.mang cả màn hình s4 và iphone5 ra so sánh để thể hiện đẳng cấp vượt trội.rất thích Lg về màn hình,cấu hình phần cứng,và giá nữa

Sent from my ME371MG using Tinhte.vn
good..! có vẻ LG đã chuẩn bị rất kỹ lưỡng cho sự ra mắt này
LG anh thật bá đạo.mang cả màn hình s4 và iphone5 ra so sánh để thể hiện đẳng cấp vượt trội.rất thích Lg về màn hình,cấu hình phần cứng,và giá nữa

Sent from my ME371MG using Tinhte.vn
Viền con này chắc chỉ ngang vega iron thôi, ko thích màn LG ở điểm ăn gian 1 chút ở viền 4 cạnh màn hình. Nói thật như vậy khi mở màn hình màu sáng nó ko dc đẹp cho lắm
@nostalgia04 Đồng ý với ý kiến của bác, mình đang dùng con G Pro và con LTE2 của LG, màn thì đẹp thật nhưng bốn cạnh có cái viền đen trong khó chịu, duy nhất mình thấy con op G bản S và bản quốc tế ko có cái viền đen
@nostalgia04 Chính xác rồi, từ thời G, GPro LG toàn nói viền mỏng, nhưng thực chất bên trong màn lại ăn gian cái dải đen 😁
Theo cá nhân mình thì con này quá đẹp trừ mặt lưng ra, cấu hình khỏi bàn, màn hình IPS fullHD đẹp vô đối, camera ngon, âm thanh ngon, một siêu phẩm thậy sự, chờ note3 xem sao
lecongdon
TÍCH CỰC
11 năm
Vẫn thấy Moto X có một giá trị vô hình thu hút mình hơn.
Cảm hứng từ thiên hà vũ trụ ... nhưng cũng ko sướng bằng cảm hứng từ "điểm G" 😁
suddenboy
TÍCH CỰC
11 năm
máy đẹp quá, lại nhỏ dãi vì máy 😁
Samsung và HTC không thích điều này!!!
em này mà có giá giống như em g hồi mới ra thì hàng xách tay chắc chắn ngon như g😃
Đợi về VN rồi sẽ tự trải nghiệm
cu kum
TÍCH CỰC
11 năm
Đúng là tuyệt vời các bác ạ, đang dùng G nhưng vẫn muốn mang thêm anh trai này của em nó về nữa😁
Siêu phẩm đến lG. máy đẹp mà cấu hình khủng quá. vote cho e nó đi anh em.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019