Trên tay LG Nexus 4 chính hãng

TDNC
21/1/2013 8:23Phản hồi: 945
945 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tinh tế cập nhật nóng hổi quá :p😁
con này giá như vậy, thì anh em thấy sao, phân vân em này với Lumia cùa Nokia quá
@naturelovely9 vote cho lumia,nhiều công nghệ độc hơn,chụp hình đẹp, kiểu dáng ko lẫn đc với ai,con N4 đc cái cấu hình để hút khách chứ công nghệ cũng bình thường thui, mà wp 8 của lumia ko cần cấu hình như n4 vẫn mượt ko thua gì n4 😃
doandatktdt
ĐẠI BÀNG
11 năm
việt nam ko sản xuất được cây chọt sim nữa.. đáng buồn
hungpro123
ĐẠI BÀNG
11 năm
Giá xách tay có xuống hk bít nữa
giacay
TÍCH CỰC
11 năm
đúng là nhìn mấy miếng dán trông èo uột thật :mad: chán chẳng buồn mua
Lạy cái seal màn hình với seal lưng 😔
Nham nhở không thể nói được bằng lời. Cái bản xách tay nó có seal phẳng phiu, để vậy xài luôn không cần bóc ra, cái seal lưng bây giờ xài 10 ngày vẫn để nguyên không xé :(
romero
TÍCH CỰC
11 năm
Nex4 này đc đánh gia khá cao, có bản 8G - rẻ chút là cũng đông khách đấy
alienthai
TÍCH CỰC
11 năm
Hì., ngon lành quá xá 😃...... chẹp 😃
thế với 11tr, 11 tr rưỡi của các anh thì con chính hãng nào ngon hơn con này, kể tên giùm để mình mua lẹ
thế dt mô mà rơi cái ko bể, ko nứt thế anh trai, sonim hả, hay 1280
PS: pó tay với các comment hại não của các bác
@Tình như chocopie Trừ s3 ,ra ô nhìn 1x hay sony s.x là công ty hay xách tay.
@huangjin Cái điện thoại nó dài chừng 12cm, bác cho nó rơi 20cm xuống vỉa hè, bể kính, bác chê nó dởm, giờ bác cao 1.6m, bác thử rơi tự do ở độ cao 3m xem có bị gì không :|, nếu bị gì thì chắc bác cũng dởm zồi 😁 (Ý là bác còn có thể lấy thăng bằng để tiếp đất bằng chân ý, chứ bác mà tiếp đất random thì....:D). Nếu muốn có 1 cái ĐT rơi rớt không bể, tốt nhất bác nên mua mấy cái Nokia, cùng lắm chỉ tung pin thôi chứ chả việc gì =))
@duonganh1405 hàng của LG thì ưng nhất cái khoản màn hình vì công nghệ cảm ứng in cell khiến hình ảnh chân thực và sắc nét. Nếu như năm sau ra Nexus 5 mà xài độ phân giải Full HD thì quá tuyệt.
Còn về nhược điểm thì tạm thời kể ra 3 điểm như sau:
1. Không thay được pin. Cách khắc phục: đi đâu cũng như phải mang theo sạc dự phòng.
2. Chụp ảnh kém. Dù là bản QT hay bản Hàn Xẻng thì tốc độ lấy nét cũng chậm,vật thể cần chụp nhiều khi nằm ngoài vùng lấy nét,chụp ban ngày đôi khi bị hiện tượng ảnh "cháy" do thừa sáng. Nếu chụp buổi tối thì chán khỏi phải bàn luôn (nếu muốn chụp ảnh nghệ thuật theo phong cách "siêu thực" thì có khi lại hay)
3. Chât lượng âm thanh chỉ ở mức trung bình khá. Mặc dù máy có tích hợp công nghệ Dolby Mobile với tính năng lọc âm nhưng vẫn chưa thực sự thuyết phục bằng công nghệ Beat Audio của dòng HTC. Cái này phải chấp nhận vì chụp ảnh và nghe nhạc không phải là thế mạnh của LG.
@duonganh1405 Bạn so sánh như dợ hơi!!!thế mà cũng đòi so với sánh,lần trc tôi dùng ip4s ,quăng quật,rơi bét nhè ,chỉ sứt tý.ko vấn đề gì cả.đây e này ngồi trà đá ghế đẩu rút túi quần ra ,rơi kịch 1 cái nhìn màn hình thì thôi rồi lượm ơi!!!!
Hawking
ĐẠI BÀNG
11 năm
quá Chất, nhìn nuột thôi rồi ^^
dlcr
TÍCH CỰC
11 năm
Tựa đề bựa chưa "Trên tay LG Nexus 4 chính hãng"

Bộ mấy con của google không chính hãng à.
@dlcr Từ chính hãng ở đây có ý nghĩa phân phối chính hãng. K fai xách tay.
dlcr
TÍCH CỰC
11 năm
@Deathnam9x Hihi. Vậy ghi phân phối rõ ràng vào.... Chứ ghi vậy thì hóa ra mấy con xách tay không Phải chính hãnh mà là hàng tàu Rồi
Hình như thấy các bác ko hào hứng như trc nữa😕 có lẽ do chờ đợi quá lâu và mức giá làm nhiều người thất vọng??? :rolleyes:
11030661
TÍCH CỰC
11 năm
"Máy Made in Vietnam nhưng cây lấy SIM lại Made in Korea" thế là sao hả bác?
cutifight
ĐẠI BÀNG
11 năm
Tai nghe của em nó đâu??? không lẽ điện thoại không có tai nghe???
@cutifight Tai nghe mua ngoài a???
theo mình nghĩ thì tuy là máy sản xuất tại VN nhưng thực chất công nghệ máy móc là của HQ nên mã vạch của HQ
Brisingr.PK
ĐẠI BÀNG
11 năm
11.5tr. Tổ sư bọn LG làm giá :|
nhuminh
ĐẠI BÀNG
11 năm
Thích nhất là chữ "Made in Vietnam"😁
LG nexus thì phải chơi UI3 cho chất riêng chứ 😔
@KyNuConTrinh Hic, OUI3 xài sướng hơn của Google nhiều :(
Ghét 3 cái nút cảm ứng trên màn hình thế ko biết. Vướng vướng. Giá tốt nhưng mà bao giờ về cái giá 399$ thì quan tâm 😁
Hudson
TÍCH CỰC
11 năm
Nhìn thấy dòng chữ "Made in Việt Nam" trên thân máy tự nhiên mình lại thấy sờ sợ vì k biết liệu sóng sánh của em nó có giống như chú LG cũng sx tại VN ngày xưa của mình không. Cứ vào nhà 1 cái là sóng nó lại.. 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019