[Trên tay] LG Optimus 3D Max: máy nhẹ, 3D ngon

TDNC
13/6/2012 9:19Phản hồi: 259
259 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

lt4v_tannd
ĐẠI BÀNG
12 năm
S2 mông cong được tái hiện =))
Tốt và thực dụng.Hì hì!
LG cũng rất mặn mà với smartphone nhưng không thể cạnh tranh với samsung. Cùng Korea nhưng SS mạnh quá.
mình thấy LG cũng được mà sao các bác hay chê nhỉ em thấy bền vô đối 😁
nowforever
ĐẠI BÀNG
12 năm
Con này giải quyết dc 1 vấn đề của bản cũ là RAM 1G. còn chả có gì khác. CPU thêm 200MHz thì ăn thua gì. Pin thì vẫn lởm.
@nowforever SAO LẠI KHÔNG CHÊNH NHAU GÌ? NGẦN ĐẤY ĐỦ TẠO SỰ KHÁC BIỆT RỒI
nowforever
ĐẠI BÀNG
12 năm
@sangboy Èo, 200MHz thì OC mấy hồi. Với bác thử OC 1G lên 1G2 chưa? Xài đi rồi thấy nhé. Số má chỉ là số thôi.
autk08
TÍCH CỰC
12 năm
@nowforever Khác cũng kha khá đấy bác, còn nếu nói OC thì 1.2 OC lên 1.5!
nowforever
ĐẠI BÀNG
12 năm
@autk08 OC thì sao chả dc, có gan hay ko thôi. 1G2 khác 1G khi coi phim là dễ thấy nhất. Còn xài bình thường thì thỉnh thoảng mới thấy. Mà trả cho cái thỉnh thoảng đấy là gần 4tr đấy.
Đương nhiên như đã nói, lên RAM 1G là cái đáng giá. Nhưng 1G -> 1G2 thì lên cho nó thêm tiền là chính. Chủ yếu để bà con có cảm giác ngon hơn thôi.
Đừng lấy benchmark ra chọi, cái đấy để hù là chính. Nó chênh vài chục điểm thì khi xài cũng chả phát hiện ra đâu.
đang dùng LG Prada 3.0 . hơi buồn
ngoài tính năng 3d thì đt này ko có j nổi bật =.=
thiết kế quá nhàm + độ phân giải màn hình thấp =.=
Mat sau jog s2, mat truok jog i4.ram 1GB xai 2.3 thj om cuc sac sag dem
autk08
TÍCH CỰC
12 năm
@marilonluu Liên quan vãi, nhìn cách viết đã biết là trẻ ... !
@autk08 Da kinh Thua cu .2.3 xai ram ram cang cao cang hao pin.cu ko biet a.cu Nguy hiem qua em xin thua
autk08
TÍCH CỰC
12 năm
@marilonluu Ngoại ngữ gì đây, ai dịch và chỉ nghĩa dùm với!
nói thật là k thấy ấn tượng ở LG bất cứ 1 điểm gì,trừ cái 3D làm tốt hơn HTC ra
Đọc wa 1 đống comment thì thấy các bạn ko có cảm tình với LG Optimus 3d Max này
Bản thân mình đang xài con đời đầu là Optimus 3d, nói thật là ngoài khả năng trình diễn 3D cực kì tốt , hơn hẳn Evo 3D luôn , em nó chỉ có cái tội là Pin ko khỏe 😔
Nhưng ở đây em thấy các bác nói chuyện như kiểu là thấy logo " LG " là y như rằng chê ko tiếc 1 lời , cỡ nào cũng kiếm đường chê 😆
Mà nếu đc thì ai rãnh wa nhà em , em cho test 3D với em nó , làm trò gì với em nó thì làm , chỉ mong sao đừng có cái kiủ " chưa xài mà phán " là đc 😃)
@hollywood87 mình có cùng quan điểm vs bạn ,đã dùng qua vài con LG p970 su760 p920 lu6200 ,nhưng vẫn kết nhất con 3D cầm đầm tay, LG bây giờ ko phải ngày trước nữa rồi @@
trông na ná con SS Ace nhỉ
Tui de nghi anh em ko dc che nhau qua tung cau chu lam gi ma mat long anh em . Tu NGON tui thay cung on ma co gi dau , doc no nghe rat la VN nua binh dan nua than mat . Vi vay tui ung ho tu NGON mong anh em dung che nua
qtdcvm
ĐẠI BÀNG
12 năm
buồn cho quả pin 1500..haiza
Tobie_arc
TÍCH CỰC
12 năm
Hồi trc vẫn có cảm tình ko tốt với máy LG,nhưng cầm thử 1,2 chiếc mới đây và hôm nay nhìn thêm chiếc này,có thêm thiện cảm với LG rồi.Màn hình đt của LG đẹp,chỉ tiếc là giao diện màu mè đồng bóng giống như các mẫu điện thoại hàn quốc khác nhìn rất xấu,kiểu như hoạt hình.Thiết kế và chất lượng gia công ở mức tạm ổn,ngang với samsung.Nhưng thương hiệu này vẫn chưa thực sự đc chú ý ở VN dù ở chính quốc,nó còn mạnh hơn cả samsung nữa
@Tobie_arc Nghe haiz quá
ngon ngon😁 biết bao h đủ đô để vọc e nầy:p
soackvm
TÍCH CỰC
12 năm
Đẹp nhỉ . Mình cũng kết hàng lg lắm !
soackvm
TÍCH CỰC
12 năm
Đẹp nhỉ . Mình cũng kết hàng lg lắm !
soackvm
TÍCH CỰC