Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Trên tay LG Optimus G: nhanh hơn và mượt hơn

cuhiep
12/10/2012 5:37Phản hồi: 881
881 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Lg ngon bổ rẻ nhưng lại chậm và không có được chiến lược tiếp thị sản phẩm như anh sung. Lg nên học anh sung điều đó sẽ thành công thôi!!!

Sent from my MT11i using Tinhte.vn
hàng này wa khủng trong danh sách mơ ước của mình : optimus G , s3 alpha , note2,onex + , Sky Vega R3 ! cố gom lúa mua đủ bộ về nghịch dần
Mặt trc đẹp mặt sau rối quá.máy cong nhận mượt mà thật
Thằng LG đợt này toàn ra cấu hình khủng long thôi.Nge là mê luôn chứ chưa cần nhìn
từ dòng LTE2 trở đi con nào của LG cũng đẹp.
Tớ nói thật là...về thiết kế....ss còn theo LG chán....các bác đồng ý o?
Từ năm nay bắt đầu yêu thích LG...♥
anhhung7461
ĐẠI BÀNG
11 năm
nhìn thì đẹp, nhưng sao mình cứ có ác cảm sao sao với hàng LG, do hồi trước có xài mấy cái TV hiệu LG, mà thấy chất lượng ko ngon lắm nên tạo ra ác cảm😔
cardinluu
ĐẠI BÀNG
11 năm
Wao! Đẹp quá.mà ko thik có cọng ăng ten đó.😁

Sent from my LT26i using Tinhte.vn
haintwru
ĐẠI BÀNG
11 năm
Chia buồn vs các bác là Các máy của LG nhà mạng hàn có ăngten về VN ko xem được tivi và nghe FM 😔 Hàng thì chất, không có j để bàn
mrsilen
TÍCH CỰC
11 năm
tag NFC đó dán lên miếng da, may lại thì tuyệt nhỉ? khắc tên làm đi, rồi bán cho anh em...
hàng khủng quá, mới note2 giờ đã Optimus G
tinhte làm ăn vậy hay đó! mình nghĩ tinhte nên từ từ làm thêm, còn nếu chỉ dịch bài từ nước ngoài thì làm lâu rồi! mình hay vô gsmarena vì bên đó có đánh giá độ sáng của màn hình, pin này nọ,... nói chung có yếu tố định lượng nhiều hơn thay vì chỉ dùng lời nói để đánh giá 1 cái di động. công nhận riết phải kêu di động là con, chứ cái thì không đủ ý
lyhongson
TÍCH CỰC
11 năm
@thuongshoo Sao bác có định bán em 830 đang xài sắm em này không, mình định chung thủy với em 830 nhưng mà bây giờ nhièu em chân dài quá cầm lòng không đặng, thèm quá đi :p
@lyhongson nói chung coi web thì A830S khá rồi đó! Mua đi! Em nào bằng giá A830S thì cứ mua nha bác! 😁

màn hình bự thì chắc chỉ cỡ note II mới đánh bại được a830s nhưng hiện nay note II giá thì chắc là chót vót rồi! Mình mua a830s giá 6tr5 đó!

ngon hơn nhưng mà giá có rẻ không kìa.

về chất lượng màn hình thì chắc chờ cái công nghệ mắt bướm của sharp thì mới đột phá mà thôi! Còn ngoài ra hơn nhau không đáng kể. Tuỳ! Anh em có tiền thì cứ thay đổi, còn mình thì chắc chờ công nghệ đó giảm giá thì mới mua.

thiệt tình thì mình muốn mua loại có bàn phím qwerty hơn. Tuy nhiên giờ kiếm ra cái nào cấu hình như a830s mà giá như nó là hoàn toàn không có hàng trên thế giới luôn, đừng nói ở vn(đa số ham cảm ứng của apple). Do đó mua a830s là quyết định cực kì đúng đắn.

Mình có người bạn năm rồi đi qua Nhật, ham hố mua ip4 bị lock mạng giá 7tr. Cho tới bây giờ vẫn cầm chọi gà chứ vẫn chưa unlock. hêheheh !
Mong chờ bài viết đánh giá chi tiết & cảm nhận sử dụng thực tế 😁
hathanh221
ĐẠI BÀNG
11 năm
Công nhận LG về công nghệ màn hình ăn đứt các hãng khác.
@hathanh221 Samsung và LG giờ là vô đối về công nghệ màn hình rùi, SS có Super Amoled thì LG có IPS, ko phải ngẫu nhiên mà Apple chọn 2 anh này cung cấp panel màn hình cho IP đâu...
Máy vuông vứt đẹp quá. Gần giống mấy chiếc của Sony. Like.
Chắc mắt mình có vấn đề, nhìn xa lúc chưa mở màn hình lên thấy giống con s2 đang xài😃
Mà thích cấu hình của con này, ko biết camera thế nào nhở??
tui muốn nó
bác hiệp k thử quả chụp ảnh àh, xem máy chụp ngọt k @@

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019