Trên tay LG Optimus Hub

cuhiep
24/10/2011 0:12Phản hồi: 100
100 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đơn giản mà điệu đà...like
ko có đèn flash thì phải
hình như vẫn dùng chung loa trong và loa ngoài, đến nản với LG
dùng con này to chẳng ra to mà bé chẳng ra bé , to dùng xừ ip , k có tiền dùng xừ n8 , bé thì dùng xperia mini cho lành
Chừng nào mới ra vậy chài. V e mua 1 rồi hjx

Gửi từ GT-I9003 của tôi, sử dụng ứng dụng Tinhte.vn
anhchay999
ĐẠI BÀNG
13 năm
...ko có đèn flash.. VN hay cúp điện nên chức năng đèn pin là cần thiết .hi.hi...
em này có vẻ sang hơn em one đó nhỉ
ùng hộ lg lúc nào cũng nghĩ những người có thu nhập thâp
b0y1209
ĐẠI BÀNG
13 năm
cái thiết kế nút Home hao hao giống biểu tượng Icloud nhỉ 😃.Máy "mập" quá, giảm cân đi....!
@hunterval: vợ và bạn gái đều xài LG àk,thích thế.😁
chỉ ghét cái dòng LG này cái là thiết kế mãi mà chưa thấy ưng cái nào cả, kiểu dáng ko sao mà đẹp lên đc, hic hic
nanika
ĐẠI BÀNG
13 năm
Con này giá chắc cỡ 5,5 tr đến 6 tr. Cầm khá vừa tay, màn hình khá sáng, chơi thử game chém chuối thì lúc đầu hơi lag lúc sau thì lại mượt 😃.
Lies
TÍCH CỰC
13 năm
máy đẹp, tiếc là cam ko đèn Flash, màn hơi bé nhưng đc cái giá cả 6tr thì cũng vừa tầm. Cá nhân mình thì ko có cảm tình với LG, từ hồi đụng vào con LG KM900 Arena giờ tạch LG tới già.
đồng quan điểm. sony có màn hình bravia, ngoại hình xinh hơn, giải trí chụp ảnh ngon hơn (CPU gpu), bị cái quả pin 1200mHa, với rom thua nếu như sony vẫn chậm chạp up rom cho người dùng
Tầm 6tr thì mua hàng xách tay cấu hình ngon và nhiều lựa chọn hơn.
boy_sisi
ĐẠI BÀNG
13 năm
mặt sau, xung quang đẹp tuyệt. Mặt trc thì xấu tệ, potay....! Cấu hình vẫn thế....!
Nếu giá 5 tẹo rưỡi cháy hàng chắc lun

Like 😃
acumen
ĐẠI BÀNG
13 năm
nhìn trượt màn hình homescreen coi bộ ko nhạy lắm.
LG ra nhiều mẫu chẳng kém SS, kiểu dáng cũng hao hao mà chưa bao h thấy thực sự nổi bật.
------> Lỗi phần cứng, phần mềm, LG customer services thuộc dạng tệ nhất tớ từng biết, ko biết ở VN sao chứ ở mỹ là tớ ngán lắm rồi, ko release update, ra update chậm (GB của G2x hết nguyên cái hè mới ra), HTC, SS đã lên tới 2.3.7 mà vẫn LG vẫn còn lẹt đẹt theo sau -.- ra update thì bị lỗi này nọ (cam app trên G2x). Tớ ráng xài 2 năm nữa đổi qua verizon hoặc sprint -.-
.................... là sao bạn ?
hunterval
TÍCH CỰC
12 năm
mình đồng ý với bạn về khoảng update với customer service của thằng LG, khá là chuối.
Đang định làm 1 em 2x mà nghe bạn nói vậy cũng hơi ngại, chắc phải tham khảo thêm. cám ơn chia sẽ nhé
thêm khoảng nó ko release ICS cho g2x nữa T_T phiên bản quốc tế P990 (optimus 2x) vẫn chưa có GB đâu 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019