Trên tay LG Optimus Hub

Thảo luận trong '[Android] Tin tức - Đánh giá' bắt đầu bởi cuhiep, 24/10/11. Trả lời: 100, Xem: 25106.

1. nanika

nanika Thành viên

Con này giá chắc cỡ 5,5 tr đến 6 tr. Cầm khá vừa tay, màn hình khá sáng, chơi thử game chém chuối thì lúc đầu hơi lag lúc sau thì lại mượt :).
  2. Lies

Lies Thành viên

máy đẹp, tiếc là cam ko đèn Flash, màn hơi bé nhưng đc cái giá cả 6tr thì cũng vừa tầm. Cá nhân mình thì ko có cảm tình với LG, từ hồi đụng vào con LG KM900 Arena giờ tạch LG tới già.
  3. khoadang1990

khoadang1990 Thành viên

đồng quan điểm. sony có màn hình bravia, ngoại hình xinh hơn, giải trí chụp ảnh ngon hơn (CPU gpu), bị cái quả pin 1200mHa, với rom thua nếu như sony vẫn chậm chạp up rom cho người dùng
  4. DANG TRUNG

DANG TRUNG Thành viên

Tầm 6tr thì mua hàng xách tay cấu hình ngon và nhiều lựa chọn hơn.
  5. boy_sisi

boy_sisi Thành viên

mặt sau, xung quang đẹp tuyệt. Mặt trc thì xấu tệ, potay....! Cấu hình vẫn thế....!
  6. linhhkvn

linhhkvn Thành viên

j mà tinh vi thế, ko thấy tui nó trừ khi root à, biết là con P500 của bạn cài được flash rồi, nhưng mà ko root thì cài vào răng nhé:skip:
  7. tuan_gfm

tuan_gfm Thành viên

Nếu giá 5 tẹo rưỡi cháy hàng chắc lun

Like :)
  8. acumen

acumen Thành viên

nhìn trượt màn hình homescreen coi bộ ko nhạy lắm.
  9. White Magic

White Magic Thành viên

LG ra nhiều mẫu chẳng kém SS, kiểu dáng cũng hao hao mà chưa bao h thấy thực sự nổi bật.
  10. trannghi7707

trannghi7707 Thành viên

------> Lỗi phần cứng, phần mềm, LG customer services thuộc dạng tệ nhất tớ từng biết, ko biết ở VN sao chứ ở mỹ là tớ ngán lắm rồi, ko release update, ra update chậm (GB của G2x hết nguyên cái hè mới ra), HTC, SS đã lên tới 2.3.7 mà vẫn LG vẫn còn lẹt đẹt theo sau -.- ra update thì bị lỗi này nọ (cam app trên G2x). Tớ ráng xài 2 năm nữa đổi qua verizon hoặc sprint -.-
    .................... là sao bạn ?
    hunterval thích nội dung này.
  11. buuphuc

buuphuc Thành viên

Nếu bán tầm giá 6tr thì nó chỉ đáng xách dép cho SE LIVE WITH WALKMAN với chip 1 Ghz ARMv7 chạy full flash dễ dàng, camera 5 chấm có đèn flash, hỗ trợ công nghệ âm thanh độc quyền của Sony cộng với cặp loa ngoài hoành tráng. Công nghệ chụp hình và nghe nhạc của Sony thì LG còn lâu mới bằng được.
  12. ****C*L*O*V*E*R***

****C*L*O*V*E*R*** Thành viên

thì đang bảo ko cài được thì tôi bảo cài được thế thôi. root thì kiểu gì chả root được ( ko trước thì sau ). lúc đấy răng cũng cài được bạn ah ?
  13. hunterval

hunterval Thành viên

mình đồng ý với bạn về khoảng update với customer service của thằng LG, khá là chuối.
    Đang định làm 1 em 2x mà nghe bạn nói vậy cũng hơi ngại, chắc phải tham khảo thêm. cám ơn chia sẽ nhé
  14. trannghi7707

trannghi7707 Thành viên

thêm khoảng nó ko release ICS cho g2x nữa T_T phiên bản quốc tế P990 (optimus 2x) vẫn chưa có GB đâu :(
  15. aquarius110291

aquarius110291 Thành viên

nhìn ko mượt gì hết, chuyển tab mà cứ giựt giựt
    mặt sau xấu quá
    mặt trước cái nút home nhìn nản luôn
  16. tudhlh

tudhlh Thành viên

không giá cả thế nào đây
  17. bjnnoob

bjnnoob Thành viên

em cũng giống anh chắt LG tạo sự khác biệt hi :D
  18. doanhien1992

doanhien1992 Thành viên

Nhìn ảo thật đấy
    sau này làm ra tiền chắc k dám mua dt lun
    mua xog sợ nó ra con mới lắm
  19. David Ann

David Ann Thành viên

đẹp ghê,ghiền quá rồi đó.
  20. tohoang10

tohoang10 Thành viên

Theo cảm nghĩ của tôi...tôi thấy con này thiết kế đc cấu hình cũng tốt và có thể vọc đc như O1 giá trên TGDĐ đang là 5tr49 nếu mua hàng xách tay có thể hơn 5tr 1 tí ...Tôi bảo đảm ra chính thức rất có thể cháy hàng như O1