Trên tay Lumia 1320: Đẹp Mượt Nặng To

cuhiep
28/12/2013 8:17Phản hồi: 467
467 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hoahs1234
ĐẠI BÀNG
10 năm
Dep qua xa di! ^^
Với 1 người muốn sở hữu cả Smartphone và Tablet nhưng k có nhiều tiền như mình thì 1320 rất phù hợp 😁
@WesleyNguyen1411 nếu 7tr mà cần mát phôn với ta bét thì bạn có thể mua lumia 520 3tr và e asus chắc cũng tầm 4tr5 nữa cũng đẹp
@Candy Phiêu Mình thì lại muốn sở hữu 1 chiếc, định làm chiếc Z cơ, cơ mà đủ thứ phải chi cho năm học, tết, thế là đến giờ chưa thấy đâu, nên chuyển xuống từ từ 😔
@Candy Phiêu lumina 520 giá rớt xuống còn 2tr590 thôi bạn, dịp tết còn tặng lun thung coca, mình vừa mới mua dùm bạn mình một e nè ^^
boyneu
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mình cảm nhận có lẽ đây là chiếc điện thoại đẹp nhất của dòng Nokia Lumia đến thời điểm này. Viền nhỏ giao diện bắt mắt ;) . Cấu hình ngon tí và giá phải chăng thì còn gì bằng nữa
meodenth
TÍCH CỰC
10 năm
@boyneu lumia mà viền nhỏ hả bạn,con nào vậy 😁
BelaVampire
ĐẠI BÀNG
10 năm
quá đẹp, anh hiệp gluu không ạ ^^
HoliCf
TÍCH CỰC
10 năm
giá 7tr5 thỳ Nokia cạp đất mà ăn àh , chắc ko phải giá 7tr5 như tin đồn đâu , mình nghĩ phải mắc hơn :| cấu hình này cao hơn Lu1020 928 925 920 mà , chỉ thua 1520
HoliCf
TÍCH CỰC
10 năm
@meobeo_ ặc =] GPU cao hơn luôn mà . 305 mà thua 225 àh =]]] . Bạn xem lại thông số bên gsmarena.com đi =] cùng loại chip S4 Snapdragon - 1.7Ghz là cao hơn 920 925 1020 .
@meobeo_ mới nghe cái vui GPU 305 mà thua 225 à nha.bạn có bị gì ko.con này mạnh hơn 920 là chắt chắn rồi.
meobeo_
TÍCH CỰC
10 năm
@tranngocdxd Trước khi bảo mình bị gì sao bạn ko xem lại mình có bị gì k? Gpu 305 là gpu trên chip s4 plus đã đc sử dụng trog lumia 620, 520, 720... Và giờ là 1320
Câu chốt là nó yếu hơn gpu của chip s4 thường với gpu 225
Bạn tìm hiểu kỹ đi rồi hãy bảo ng khác bị gì
meobeo_
TÍCH CỰC
10 năm
@HoliCf Bạn biết có mấy loại chip s4 không??
Phân biệt bằng gpu đi kèm nhé
Ít nhất có 3 loại chip s4 với các gpu đi kèm là 305, 225, 320 và nó mạnh dần lên theo thứ tự này
không biết khi nào Việt Nam mình có hàng đây ,,, góp đủ thóc chờ em này rồi mà mãi chưa có chứ ... tức thật Nokia nói là Việt Nam là nước đầu tiên thế mà đéo là đầu tiên ,,, chuối cả nải
nhin dau koa dep may dau
ko khoái mấy thể loại phablet lắm. có tiền thì mobile + tablet. ko tiền thì mobile thôi đc rồi
Hỏi anh em tinh tế. nên lấy em milu 1320 hay Sony Xperia Z ultra ạ. giá kẹp lách thì em z u nhỉnh hơn nhưng đc lợi nhiều hơn. phân vân quá ạ
@Trai công nghệ nếu đã chơi ZU ráng làm con 1520
@ngudungsua thực ra là đang dùng nền tảng android quen rùi. windows phone có vẻ là ko mở bằng bạn ạ.
@Trai công nghệ cũng tuỳ bác à, em dùng GK được mấy bữa thấy ko quen dùng lại 920, mình ghét cảm giác chờ đợi khi thực hiện thao tác nhanh
@Trai công nghệ "Đóng nó có cái hay của đóng 😁.
Bí bí ẩn ẩn nó mới hấp dẫn.
Mở toạc móng heo ra thì còn gì đâu :D
Một dòng tầm trung nhưng khá tốt của dòng Lumia
tầm 7tr là quất 😃 nhưng rất tiếc em nó lại 7tr5 @@
ngn
ĐẠI BÀNG
10 năm
@mr.hungnguyen 7tr thì hàng TQ bợn tha hồ lựa
Tuyệt, mỗi tội to quá. Tầm 5in có phải tốt không 😃
Giá, cấu hình, pin đều ổn. Mình chỉ thắc mắc một chút là RAM 1G chạy trên Win Phone chắc vẫn mượt mà. Thấy con Lumia 720 RAM có 512 MB mà chạy còn trơn tru hơn mấy em Android 1G.
ttthanh14
TÍCH CỰC
10 năm
quá đẹp và giá của em nó cũng quá thơm @@
4,3 inch thì sẽ tuyệt với hơn rất nhiều
ngn
ĐẠI BÀNG
10 năm
@tuandat247 4,3 inch sẽ tiệt dời so với bợn, với tôi thì không
Em này thì quá ngon : cấu hình tốt, thiết kế đẹp, giá phải chăng, cá nhân thì thêm cái wp nữa😁 Ngon - bổ - rẻ - tiện :D:D:D
Nhưng cái mình quan tâm nhất là bao h nó về VN hả???????????? Mong đợt đầu tiên ko có vấn đề j để còn quất:p:p:D:D
Nói thiêtj 1câu là con Nokia nào cũng ngon cả!!!
Tuyệt vời ông mặt trời
goldvn109
TÍCH CỰC
10 năm
to thì bỏ áo vec !

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119