Trên tay Lumia 1320: Đẹp Mượt Nặng To

cuhiep
28/12/2013 8:17Phản hồi: 467
467 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ghét nhất là không có video
tuyendev
ĐẠI BÀNG
10 năm
Camera chan qua

Send from Lenovo A390 using Tinhte.vn App
nếu là android hoặc ios thì mua ngay luôn 😆
@tuquangtran123 Nói như bác thì cấu hình như vậy chạy nổi android không?? Hay chạy 2 phút là nó giần giật rồi. Đi đâu cũng thấy thể loại này phán mà không có chút suy nghĩ gì :-D tội nghiệp

Sent from my Nexus 7 using Tapatalk
okono
TÍCH CỰC
10 năm
@Giza Chip này mà ko chạy nổi Android. Cấu hình này là tầm trung Android rồi.
Dìm Android ghê quá
@okono Mình không dìm đâu bạn. Mình cũng xài android nè và cũng thích nó. Nhưng cách nói chuyện thiếu suy nghĩ của bạn ấy thì không châp nhận đc. Mà nói thật cấu hình vậy đã ngốn hơn 50% ram của hệ điều hành android rồi bạn. Lag tung chảo nha bạn.

@okono Cấu hình này ngon hơn con One S của mình đấy 😁
dungflo
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mong chờ em nó đến sốt cả ruột, mãi không chịu ra, tiền thì tiêu gần hết rồi, thế có buồn không chứ 😔
trong khi máy trên tay là màu cam 😆
máy ngon giá ngon
mình thích cái kiểu thay được ốp lưng mà nokia làm! nếu sưu tập được cả bộ thì mỗi hôm có thể thay một màu! 😁
hungbkav
ĐẠI BÀNG
10 năm
hjhj to we dut tui cung kho doi ... dang tim e 925 giam giá hjhj
nvntt
ĐẠI BÀNG
10 năm
là sự lựa chọn tốt trong tầm giá
ubeo
TÍCH CỰC
10 năm
Các bạn nghe 5Mp có vẻ ít nhưng như thế là quá đủ cho nhu cầu lưu trữ và chia sẻ ảnh rồi.
Xấu tởm và chém gió ảo như HTC One vẫn đc mua như điên, huống gì Cam chất lượng Nô.
Gia Cát Dự là em này bán chạy nhất ở phân khúc trung cấp Phablet.
Con này mà chạy ios thì tuyệt.
Hy vọng ra em này là bước đi đúng đắn của Nokia 😃
Hóng một cái coi. To là thích rồi! 😁
lưng giống giống môt G 1 tí, nhưng nét vẫn rất nokia 😁
7tr5 thì quá ngon rồi
Là fan của Nokia,,, nhưng bác có chút nhầm lẫn sao,,,,, đang so với dòng cấp cao mà,,,,, bác thử đặt dọc iPhone và 1280 coi nó có ra cái gì không,,, điện thoại trắng đen thì nó có cái gì khác đâu ngoài chất nghe gọi và pin trâu. Khập khiễng wa đấy.
@hoanbnhbg 1100 vs 1202 .. . ... Vv bác ko biết hay giả vờ ko biết thế?
@giacongapluchn Tôi hiểu ý bác xác định điện thoại đơn thuần chỉ là nghe và gọi nhưng nếu như vậy bác hiệp cũng không nói có ẩn ý là không có ai qua nổi iPhone,,, ai mà chẳng biết điện thoại để nghe và gọi vậy lôi iPhone vào đây làm gì khi 2 cái đó không bằng một cái trắng đen. Bạn đọc và suy nghĩ kỹ nha (nó như tảng băng trôi vậy).
hoanbnhbg
TÍCH CỰC
10 năm
@giacongapluchn ah. tưởng bác đang nói wp chưa có xoay. chứ mấy con kia nói làm chi 😃
@lee sang jay
Thế bạn nghĩ điện thoại là gì ?

Chả phải nghe gọi ah so sánh sai lè ra người ta góp ý cho thì các bạn lại ý kiến
lại giống Sony trước đây sao? Đẻ như vịt ấy
ntthinh2006
ĐẠI BÀNG
10 năm
Phải chi Nokia sản xuất ĐT chạy Android nhỉ, chắc thị phần còn tăng nhiều hơn, mình cũng thích thiết kế của Nokia nhưng bị HĐH WP cản trở nên đành từ bỏ Nokia.
@ntthinh2006 Lại thêm thánh phán. Bạn có đủ vốn để đầu tư các con chip với ram cấu hình cao không. Sản xuất điện thoại chứ đâu phải buôn bán ngoài chợ. Thể loại này gặp hơi bị nhiều :-D 😁. Nói chung nếu lớn rồi thì tập tư duy sâu vào một tí nha bạn. Không là ngta cười bạn đó hí hí

ntthinh2006
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Giza Dạ vâng, e cám ơn bác đã dạy bảo ạ... ý bác "chip với ram cấu hình cao" là sao, tức là chạy android thì cần còn WP thì không cần à, nhờ bác chỉ bảo thêm cho e nó sáng suốt.
think pad
ĐẠI BÀNG
10 năm
Kết luận sau khi xem hình: bàn tay bác cuhiep to......
Price ?????????

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019