Trên tay Lumia 925

cuhiep
29/6/2013 12:6Phản hồi: 365
365 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

heogavit
ĐẠI BÀNG
11 năm
nói chung là bác NO lên đi theo android
@heogavit Androi giật lag ngốn cấu hình

Sent from my Samsung Galaxy Mega 6.3"
quanbvp
TÍCH CỰC
11 năm
Cũng đẹp nhưng rổ giá tn ta,chắc đắt hơn 920
màu trắng mới đẹp
datduongtu
ĐẠI BÀNG
11 năm
Xấu k còn gì để bàn
Vẫn trung thành với Xperia Z
tuandat91
TÍCH CỰC
11 năm
@datduongtu Mù à bác Thánh cuồng .
đẹp. nhìn có vẻ hầm hố hơn.
nhưng cá nhân vẫn thích thiết kế của 920 nhưng mỏng hơn là đẹp nữa.

Gửi từ Sony Xperia S .
đang chờ e này , ko kết wp8 mà kết chụp
Em này đẹp hơn Lumia 920 rất nhiều. Nhưng ko bằng One với Z. S4 thì ko có cửa để lên so với e này rồi😁
@Ga_depzai
Có tiền mua hem ngồi đu từ sáng đến chiều. ^^. Ah hay là nhờ ngồi đu được người ta trả tiền?.
@Ga_depzai mình nghĩ thiết kế của Nokia cần phải cải thiện hơn nữa mới có thể cạnh tranh hiệu quả với binh đoàn android phones từ đủ các hãng công nghệ khác....còn S4 thì hình như ngoại hình 🆒
tuananhdb
TÍCH CỰC
11 năm
928 nhìn đẹp chai hơn con này gấp vạn lần 😁
nhìn xấu như quỹ...nhất là cái mặt sau....
tuandat91
TÍCH CỰC
11 năm
@hondacodon_dtu Xấu như cái avatar của bác
@tuandat91 ....tính chơi nhau ak....?
Vẫn đang hài lòng với 920 nhưng thật sự thấy máy này cũng thích quá chờ cuối năm lãnh tiền thưởng sẽ lên đời .
Ngon
không đẹp bằng lu900 của mình.
NOKIA trót bắt tay với MS rồi nên ko nhảy vào ANDROID, chứ nhảy vào thì ko đến nỗi thế này. nguy cơ bị thâu tóm là rất cao
maynebuoi
TÍCH CỰC
11 năm
Camera trên 925 được thiết kế lồi lên một chút so với mặt bằng chung của nắp lưng. Điều này cũng dễ hiểu vì Nokia mang chiếc Camera ở 920 qua trong khi chiếc 925 mỏng đi. Việc Camera lồi nên sẽ dễ dàng làm cho kính của nó bị xước. Đèn Flash trên 925 là đèn LED kép, hơn 920 chút nhưng kém hơn so với đèn xenon như trên 928.

Và nếu bật nó lên chụp đêm thì bạn sẽ biến người được chụp thành thây ma. kaha
stylebox
ĐẠI BÀNG
11 năm
@maynebuoi nếu 925 thây ma thì chắc 920 người ta chê là ác quỷ rồi nhỉ 😃 phán ko,
@maynebuoi khổ nỗi lumia 920 và 925 khi chụp đêm chỉ bật flash để lấy nét ko cần cũng đc và lúc chụp ko đá flash nên muốn cũng ko có thấy ma 😃

Gửi từ Sony Xperia S .
huedo84
TÍCH CỰC
11 năm
Nhìn nó cứ thế nào ấy!
Ko biết ngườ làm preview có xem thông tin máy ko nhỉ, camera 2 con này khác nhau sao lại nó giống nhau, 925 hỗ trợ 6 thấu kính đó bạn ơi.
nininana
TÍCH CỰC
11 năm
thích đồng hồ nổi. Nhưng chỉ thích đèn xenon thôi. Chắc đội eos thôi. Em này quá ngon nhưng chắc ko có chính hãng ở việt nam.
Xem bản màu trắng bên Winphone thấy đẹp mà, bản màu xám này nhìn lủng củng thật.
máy rất đẹp và rất mong đc thấy ảnh chụp từ camera em nó

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019