Trên tay máy chiếu 60" cho iPhone của Telstar

sonlazio
29/6/2012 9:58Phản hồi: 140
140 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Vẫn hơi bé nhỉ ?
Ko dùng ip bao gio. Nhưng công nhận kết phụ kiện cho ip
Minhvugtvt
ĐẠI BÀNG
12 năm
Phụ kiện quá good !!! Video test trên Iphone 4 , nhưng không biết 3G & 3GS có vừa không ? nếu đc mua 1 em về chơi coi....
Bữa có thấy em này lấp ló trong 1 bài review nào đó của tinhte và đang tìm hiểu ai ngờ hôm nay có bài trên tay luôn 😁 tuyệt quá ạ 🆒
Đầu cắm bị cố định nên ko thể sử dụng cho ipad được rồi. Khoảng cách 1m có lẽ sẽ ko good nhưng với 1 thiết bị nhỏ cầm tay như thế này thì tạm chấp nhận. 2.6tr ~ 130USD cũng khá cao chứ ko phải rẻ. Sử dụng tên sản phẩm Telstra làm người dùng dễ hiểu nhầm như 1 sản phẩm của nhà mạng Telstra quá. Thông tin về sản phẩm này còn mập mờ quá. Có vẻ như 1 sản phẩm của nhà họ Hồ 😃
haloshop
ĐẠI BÀNG
12 năm
Các bác ghé Shop HALO xem hàng nhé 😁 bọn mình đang giảm giá đó, từ 4tr680 chỉ còn 2tr680 thôi.
hongducwb
TÍCH CỰC
12 năm
chiếu cái black background + ghost(trắng ...buổi tối thì cũng vê lù đó =)) )
Cái này mà chiếu ra 60" thì ko biết xem kiểu gì với cái độ phân giải này còn với khoảng cách 1m thì xem rõ nhưng hình ảnh nó chỉ to hơn cái màn 3.5 của IP thui chứ có hơn gì nhiều đâu mà nếu to cỡ đó xem mới rõ thì...
bboypocket
ĐẠI BÀNG
12 năm
cái này đi chơi đâu xa đem theo xem phim đở ghiền 😁 khá tiện khi có thể là bộ xạc di động khi đi du lịch 😃
Nhà sx nói quá rõ là khoảng cách từ máy đến màn chiếu 1m chiếu rõ và đẹp nhất chứ đâu nói các chú ngồi xem từ khoảng cách 1m đâu mà bàn ra bàn dzô quá dzị. Thế ra một số chú xem tv 60" ngồi cách 1m cơ đấy. :eek:

Màn hình công nghệ dlp thì xem đẹp đấy.

Sent from my LG-P970 using Tinhte.vn
goodbye77
TÍCH CỰC
12 năm
Có bác nào mua rồi cho em cảm nhận và kinh nghiệm đi. Nhìn thích quá .nếu ở HN thì tìm mua ở đâu nhỉ
b0ngma01
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nó cũng mờ thôi, cường độ sáng tốt phải từ 2500 Lumen, mà cái này chắc được 15 Lumen 😁, độ tương phản phải từ 4000:1 trở lên, cái này chắc cỡ 40:1 hoặc 100:1 :D

----------------------
Mới check ở trang chủ, thông số kỹ thuật em nó đây:

Cường độ sáng 15 Lumen => mờ lòi mắt :D
Xem thêm tại:
http://telstar.net.cn/products_info.asp?pid=41&bigclassid=3
b0ngma01
ĐẠI BÀNG
12 năm
Update kích thước hình trên là 2*1.5m nhé, tính đường chéo ra ich ~98,425 (98").
Vị trí máy chiếu cách tưởng là ~3m.
Hic lấy cái này chơi game là ko xong rồi!!!!!!!😔
like like like
Thik qua,bán ở đâu vậy bác!
tiện quá,mình cần cái này để hội nghị ,nhưng giá thì sao
Minhvugtvt
ĐẠI BÀNG
12 năm
2tr6 đó bác trong bài viết có ghi mà lị.
xathu555
ĐẠI BÀNG
12 năm
^^ Áp bồ lại chuẩn bị k có đối khi Androi 4.1 k có FL rồi
khi nào có tiền mua iphone thì phải sắm cái này mới đc.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019