Trên tay máy chiếu 60" cho iPhone của Telstar

Thảo luận trong 'Thiết bị ngoại vi' bắt đầu bởi sonlazio, 29/6/12. Trả lời: 142, Xem: 37300.

1. nhan85x

nhan85x Thành viên

bài viết có ghi mà bạn?

2. jinny_vboy_007

jinny_vboy_007 Thành viên

cái này hay ak!!!nhưng loa để mặt dưới thì ảnh hưởng, chẳng lẻ vừa cầm vừa xem???^^

3. sieudaigai87

sieudaigai87 Thành viên

iPhone thật tuyệt vời phụ kiện cho nó luôn Đa dạng

4. vitxiem02

vitxiem02 Thành viên

20.000 giờ, nhưng không biết bao nhiêu tiền? chia ra để biết một giờ mình mất khoảng bao nhiêu tiền chứ :D

5. mrdung12345678

mrdung12345678 Thành viên

mình thích ip là ở điểm này, có nhiều phụ kiện cần là có

6. rongV

rongV Thành viên

hay nhỉ, công nghệ đang chạy với tốc độ kinh khủng....

7. xedapxinh

xedapxinh Thành viên

Đọc kĩ bài viết đi bạn :)
    Về chất lượng, tuy đèn chiếu nhỏ nhưng mình rất ấn tượng với độ sáng và khả năng trình chiếu của nó. Sử dụng công nghệ DLP, hãng sản xuất cho biết đèn này có tuổi thọ 20.000 giờ. Hình ảnh xuất ra có độ phân giải 640x360, không cao nhưng khá sắc nét, màu sắc đẹp. Để tối ưu bạn nên xem ở khoảng cách 1m và chiếu lên một mặt phẳng nền trắng.

8. gomchao

gomchao Thành viên

chiếu gần thế kia thì hình ảnh ra đẹp và sắc nét là đúng, nhưng chỉ hợp để chơi, nghịch chứ để chiếu phim, clip ca nhạc hay bóng đá - những chương trình yêu cầu chất lượng hình ảnh cao thì không ổn lắm

b0ngma01 thích nội dung này.
  9. duc12atl

duc12atl Thành viên

phu kien cua iphone dat nhu tom tuoi, don gian vi no' co' moi~ 1 kieu? dan'g len de~ lam` de~ ban'

10. hoanglam78

hoanglam78 Thành viên

Ko xem dc từng ảnh thì cũng ko hay lắm.

11. hoangtrieu87438

hoangtrieu87438 Thành viên

cũng được.....

12. solitary_lonely

solitary_lonely Thành viên

tuổi thọ 20.000 giờ! Có vẻ good quá nhỉ! :D sory tối đọc không kỹ

13. beanladen12

beanladen12 Thành viên

:D iphone thì không có đc mấy cái khả năng đặc biệt ví dụ như 3d không cần kính :D mà chỉ đc cái nhiều đồ chơi phụ kiện thôi

14. longsky1988

longsky1988 Thành viên

Vẫn hơi bé nhỉ ?

15. lucaupho

lucaupho Thành viên

Ko dùng ip bao gio. Nhưng công nhận kết phụ kiện cho ip

16. xuxu09

xuxu09 Thành viên

Thì 20.000 giờ đấy. Ghi rõ mà

Sent from my Desire HD using Tinhte.vn

17. Minhvugtvt

Minhvugtvt Thành viên

Phụ kiện quá good !!! Video test trên Iphone 4 , nhưng không biết 3G & 3GS có vừa không ? nếu đc mua 1 em về chơi coi....

18. khanhnguyentattoo

khanhnguyentattoo Thành viên

Bữa có thấy em này lấp ló trong 1 bài review nào đó của tinhte và đang tìm hiểu ai ngờ hôm nay có bài trên tay luôn :D tuyệt quá ạ :cool:

19. .:Minh:.

.:Minh:. Thành viên

Đầu cắm bị cố định nên ko thể sử dụng cho ipad được rồi. Khoảng cách 1m có lẽ sẽ ko good nhưng với 1 thiết bị nhỏ cầm tay như thế này thì tạm chấp nhận. 2.6tr ~ 130USD cũng khá cao chứ ko phải rẻ. Sử dụng tên sản phẩm Telstra làm người dùng dễ hiểu nhầm như 1 sản phẩm của nhà mạng Telstra quá. Thông tin về sản phẩm này còn mập mờ quá. Có vẻ như 1 sản phẩm của nhà họ Hồ :)

20. haloshop

haloshop Thành viên

Các bác ghé Shop HALO xem hàng nhé :D bọn mình đang giảm giá đó, từ 4tr680 chỉ còn 2tr680 thôi.