Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Trên tay máy tính bảng Asus MeMO Pad giá 3,5 triệu chính hãng

Trung Dt
6/2/2013 19:46Phản hồi: 749
749 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

memo pad hd mới ra kìa 😃
Con nay ngon, gia phu hop voi sinh vien
Rom mới nhất là gì thế các bác?
Chơi game 3d quá mượt .đã dùng
vytintin
ĐẠI BÀNG
10 năm
@toiyeuloptoi Chơi plants vs zombies 2 bị chậm quá, có bác nào bị như vậy không

Sent from my ME172V using Tinhte.vn mobile app
Các Bác cho e hỏi e này có kết nối đc với TiVi ko (nếu m mua thêm cáp HDMI loại chuyển từ mini USB sang HDMI giá 400k ý)
con này giờ bên vienthonga có 2,4tr, chắc làm vs 1 em quá
Talobin
ĐẠI BÀNG
10 năm
thấy asus update system liên tục. Ngon bổ rẻ.hêhe
E mới lấy 1 em về, các Bác cho e hỏi là em này ko dán tem gì để căn cứ bảo hành ah. Mà nắp lưng e nó có cạy ra được ko ạ. Tiện thể e hỏi là cái mắt cảm biến Camera các Bác có bị lệch lên trên 1 chút xíu so với cái hình tròn ko ạ?
giờ còn 2tr5, xúc không ae, mà sao em này chạy J.B 4.2 nhỉ, không có IPS
@vuongducthien Ở đâu vậy bạn
@blood_is_blue
Trần Anh bạn ơi, không lấy bất cừ khuyến mại gì thì là 1.999.000 hàng nguyên seal
@vuongducthien Trong sg vẫn bán 2tr9 chán ghê
@blood_is_blue
Nhưng e này dễ bị dính lỗi sập nguồn lắm, cập nhật update cũng ko đc. Thay main thì đc luôn, nhưng mấy tay kĩ thuật lại dễ làm nên bệnh mới là "loạn cảm ứng". Máy mình sx T4-2013 và Vĩnh Xuân nhập về T10-2013 vẫn dính như thường. Vớ đc hàng ngon thì ko sao !
để dành tiền, giờ này sang năm, asus memopad HD7 cũng còn tầm này tiền, tha hồ mà xúc, có khi lên hẳn 3G luôn, ực ực
cuongnm11
TÍCH CỰC
10 năm
Hịc. Trần Anh nó xả hàng hay sao ấy =.=
@cuongnm11
Ko hàng mới nhập về VN tháng 10-2013 luôn bạn ah (trên tem mã vạch Vĩnh Xuân in thế)
không biết có dùng được USB 3g viettel không nhỉ ae?
hcto
ĐẠI BÀNG
10 năm
có bạn nào có nhu cầu chuyển nhượng lại Asus Memo này không? cho em xin giá, em có nhu cầu mua nhưng chưa đủ tiền mua máy mới (vì em còn là sinh viên), thanks.
co ai chán để lại cho em vs
@rainlove223 nhường lại xong chắc kím lại cái này mua quá,tầm giá 2.5tr thì còn con nào khác đâu
@rainlove223 con này giá có 2tr thôi mà bác ?
có ai đang dùng em này ko cho mình hỏi em này chơi các game nào thì ổn nhỉ, xem fim trên youtube có bị khựng ko nhỉ ? tính mua cho thằng cháu ở nhà chơi chứ nó nghịch đt hoài
tính năng của máy chỉ tối đa phù hợp cho dân văn phòng, thiết nghĩ ASUS dành cho dân văn phòng là ok, chứ bác nào chạy đồ họa thì quyết định không mua là cái chắc :3
Của rẻ là của... không ra gì đó các bạn ơi!

Sent from my LG-E988 using Tinhte.vn mobile app
@bshuy2003 Thánh phán là đây. Ko biết đã cầm trên tay chưa mà phán dữ quá.
mrduyauto
ĐẠI BÀNG
10 năm
Con này ngon đây

Sent from my Lenovo P780 using Tinhte.vn mobile app
Em cung co 1 may ne, luot wed nhanh ma dung cug muot ma. Choi may game nhu the house hoac gunny on lam.the nen em muon noi voi nhg nguoi cu dem may nay ra so sanh voi cuc gach thj tot nhat mua nokia den trang ve mak dung cho biet the nao moi la cuc gach nha 😃
Em cung co 1 may ne, luot wed nhanh ma dung cug muot ma. Choi may game nhu the house hoac gunny on lam.the nen em muon noi voi nhg nguoi cu dem may nay ra so sanh voi cuc gach thj tot nhat mua nokia den trang ve mak dung cho biet the nao moi la cuc gach nha 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019