Trên tay máy tính bảng Asus MeMO Pad giá 3,5 triệu chính hãng

Trung Dt
6/2/2013 19:46Phản hồi: 749
749 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tim90
ĐẠI BÀNG
11 năm
Giống N7 thế. Hàng nhái của google rồi
@tim90 Bạn này nói chuyện hài nhỉ~!~~
linhkangta
ĐẠI BÀNG
11 năm
@tim90 cùng 1 nhà là ASUS mà bác
riverlong
TÍCH CỰC
11 năm
k có 3G à, chán nhở, giá này thêm 3G là ngon
cùng tầm tiền như thế mua được mấy cái ó 3g dual core màn hình hd luôn ấy chứ, nhưng mà nói thiệt là cái này do asus (cũng là tàu) sản xuất thì phải nói là yên tâm hơn nhiều bởi thương hiệu nó cũng đình đám trong làng công nghệ mà!

Không cần mua hàng, click chuột - cơ hội nhận iphone 5: http://www.zaia.vn/iphone5?ref=10329
tablet mà dùng chip lõi đơn thì chỉ lướt wed vs chơi game nhẹ dc thôi. đa nhiệm và game vừa trở lên chắc chạy k nổi.
haitdh
ĐẠI BÀNG
11 năm
@technological experience ơ em tưởng chơi game do gpu là chính .cpu đơn nhân cũng rất nhanh rồi. chẳng qua các phần còn lại như gpu,ram,ổ cứng ko đú nổi theo nó thôi nên mới ko chạy nổi ;))
@haitdh Chính xác là phối hợp tất cả những cái đó lại mới đánh giá chính xác được ;) Nhiều bác cứ đòi con này dual core, có 3G, vậy thì nó lại ko còn cái giá tốt vậy nữa. SP phổ thông, lại có thương hiệu đảm bảo vậy là okie rồi
choykanbac
ĐẠI BÀNG
11 năm
con này giá khá tốt, các bạn có điều kiện hoặc đã mua 1 em có cấu hình quad core rồi thì em này đúng là quá tồi, asus sản xuất em này để hướng tới các nhu cầu đơn giản và hướng tới đại đa người dùng . hi vọng tại vn asus sẽ thành công ở dòng này. ngoài ra cái cổng kết nối micro usb ko biết dùng mục đích gì, nhiều hãng máy tính bảng android kêu có thể kết nối 3g qua cổng usb ko biết em memo pad thế nào
Giá tốt nhưng vẫn phải cónider với kindle fire hỉ
man duy
ĐẠI BÀNG
11 năm
giá này khó mà cạnh tranh dc với nexus 7 ko 3g ~ 5m3
Thèm 3G cơ 😁
giá đó thì mình thấy những điện thoại samsung kiêm máy tính bảng vẫn tốt hơn .nghe gọi và 3G được cấu hình cao hơn .
Tiền nào của nấy thôi

Sent from my XT910 using Tinhte.vn
hdo2
TÍCH CỰC
11 năm
con này nghe bọn nước ngoài bảo chơi được mấy game nặng như NOVA mà 😁 nếu được thế thật thì mua về dùng giải trí nhẹ thôi
Hàng Tàu hết đất sống với cái giá đẹp thế này 😁
linema56
ĐẠI BÀNG
11 năm
Pin nhêu?
vs cái cấu hình này đưa wa ios, bb10 còn tạm đc, android mà chơi cấu hình như zậy thì thua
lamtuanvutv
ĐẠI BÀNG
11 năm
a này lằng nhằng quá! lúc thì mini usb sang usb rồi thì dây cáp micro usb! lúc đầu thì "ai sụt sờ" sau là "ai sút" và cuối cùng là "ai sớt" tranfomer bó tay!
faith81
ĐẠI BÀNG
11 năm
không có 3G huh?
nonamed
TÍCH CỰC
11 năm
Nexus 7 mắc hơn 1 chút, nhưng hơn rất nhiều

Sent from my LG-LU6200 using Tinhte.vn
Mmonster
TÍCH CỰC
11 năm
@nonamed N7 chính hãng 16GB wifi 6tr, mắc hơn 1 chút của bác là 2tr5
minhbm
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cấu hình như vậy thì cũng ko hề rẻ. Tiền nào của nấy thôi.
Quá tuyệt cho 1 sản phẩm giá rẻ! Rán chút lên dual core thì chắc ko có đối thủ! Người VN mình luôn thik rẻ.
có cách nào dùng được 3G ko các bác?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019