Trên tay máy tính bảng Cube u30gt-mini

xman4u_80
26/8/2012 4:9Phản hồi: 404
404 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chẳng hiểu sao kết nói với máy tính rồi ,hiện 2 ổ usb của mtb rồi mà nhấn đúp vào để xem ,sao lưu chép... ko được, hoặc có được thì vào mãi mới được 😔
Thay cable USB

Gửi từ U30GT-M của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
novo7 aurora Fire pin 5000mA đã nha bác
vào đây không thấy thông tin gì hơi buồn cho cộng đồng anh em cube nhà mình nhưng mà đổi lại thấy vui vì chứng tỏ mấy em cube nhà mình không bị thêm lỗi gì cả hehe 😁
một phần cũng vì ít Rom..

Sent from my U30GT-M using Tapatalk 2
sao con nay cam cap hdmi vs tivi ma bi giat vay nhi.hay la ket noi hdmi no the'😁
@manhcuti1990 bạn thử vào cài đặt/ hdmi điều chỉnh cái HDMI Resolution xem

Sent from my U30GT-M using Tapatalk 2
Ở hcm mua em này ở đâu các bạn.
Mình đang xài playbook thấy k hài lòng lắmuauốn mua 1 e xài android đổi gió
@luckywed http://bigbang-stores.com/trang-chu.html
đây bạn, mình mua chỗ này ^^
sau 1 thời gian với em cube u30gt mini các bác cho em hỏi các bác thấy pin em nó thế nào ạ và được bao lâu ạ? các bác có hài lòng không? với em thì thấy tạm chấp nhận được 1 ngày sax 1 lần với điều kiện dùng không quá nhiều!
@manhcntt3 Nói chung 3000mAh thế là ngon rùi bạn.m cũng thế

Gửi từ LG-P990 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
vẻ 1.03 hình như bị lỗi đang tắt man hình để lâu bật ko lên
balol
ĐẠI BÀNG
11 năm
mấy con 7" này nhìn bé lắm, chả muốn dùng
7 inch uu điểm gọn nhẹ,cầm lâu ko mỏi tay,tùy người thích thế nào note 5,3inch mà có khối người thích
Bác nào bung máy mổ bụng e nó ra xem tí nhỉ. Xem có mod cái gì đc ko.

Gửi từ cục gạch của tôi !!!
quangduy008
ĐẠI BÀNG
11 năm
camera sau của nó chỉ để chụp cận cảnh hay sao vậy a, e đem ra cảnh ngoài trời hay vật ở xa thì mờ căm nhưng để sát thì cực rõ??
m mới lấy con cube30gt nhưng sao chơi chém dưa giật thế nhờ 😔
@Underground™ CPU mặc định là conservation hay interactive gì đấy nên nó giật đúng rùi bạn chỉnh lại thành performance là nó chạy như gió ngay.
@OneMoreNight bác có thể chỉ rõ chỉnh cái này ở đâu không ạ?trong cài đặt của game hay của máy thế! mà tiện thể các bác có game gì hay mà nặng nặng tý cho em cube này thì post lên đi ạ!e thích pes với fifa mà cài mãi không được! pes thì không chạy luôn từ đầu còn fifa cài xong update chơi được vài lần thì lần sau vào báo lỗi rồi tự thoát ra luôn ạ! có bác nào bị giống em không?
p/s: e tải trên appstore.vn và đã coppy file data ạ! không các bác lại bảo em không đọc kỹ hướng dẫn sự dụng trước khi dùng! 😁 :v ;)
Trong phần setting của mày có mục Performance ở kế cuối đó bạn ko thì cài phần mềm set cpu trên appstore.vn bạn nhé.
Game nặng và hay nhất hiện giờ là Blood And Glory đó bạn.
bạn đang nói cho em mini hay em 10.1 inch vậy! mình đang dùng cuto với lại để tiếng việt lên ko thấy cái Performance như bạn nói bạn à! mà bạn cài được pes với fifa không? chỉ mình với!
@manhcntt3 của bạn đây: http://www.mediafire.com/?fo2bauc39rm4f
@thanhbatousai uây kho game của bác tuyệt quá ạ! hehe thaks bác nhiều nhé! à mà bác ơi fifa của bác có bị hiện tượng như e nói ở trên không ạ?
Mình đâu có xài em này đâu, mình có sài qua galaxy tab 10.1 của bà chị nên biết chút chút. Bạn ko thấy performance trong cài đặt thì lên appstore.vn cài phần mềm set cpu là đc. Còn game thì mình ko có chơi nên ko rõ nữa.
mặc định cube cpu lên tới 1.6ghz rồi bạn...dùng cpu master trên appstore chăng nữa cũng chỉ là hạ xung nhịp cpu thôi...mà cube lẫn cube mini chơi game láng hết, đâu có game nào lag đâu bạn, kể cả Wild Blood, Badman đồ họa khá khủng nó cũng chơi được nốt, đang chuẩn bị test game Hero và Modern Combat 4 đây

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019