Trên tay máy tính bảng Kindle Fire

vuhai6
21/11/2011 7:50Phản hồi: 553
553 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

minhmap2626
ĐẠI BÀNG
12 năm
máy đẹp 😃 cứ đơn giản là đẹp thôi . ps : bạn kietbull đàn bà quá 😃)
Xem trên mạng thấy nó còn có cái vỏ hộp rất đẹp nữa mà 😃

máy đẹp quá. giá ngon ở VN tý là ổn
Rất thích kiểu dáng e này, hack dc dùng phần mềm ngaòi nữa thì ngon 😃
anhteo6666
ĐẠI BÀNG
12 năm
hàng tới tinh tế rồi . giá này khoảng 5t5 không bác? hôm bửa thấy kindle fire tặng 100 phiếu mua hàng cho tinhte.vn sau bây giờ em không thấy nữa.
Chắc Amazon nghĩ rằng tới giờ phút này hầu hết ai cũng có ít nhất 1 sợi cable usb rồi nên khỏi kèm theo để giảm giá thành.
c.bony
TÍCH CỰC
12 năm
Playbook có vẻ hay hơn nhiều nhỉ. Chỉ gét cái là playbook viền màn hình to thấy gét 😔(
ljonh3art
TÍCH CỰC
12 năm
cục sạc y chang mấy cục sạc trung quốc 😔
màn hình em nó đẹp quá
linhmoitote
ĐẠI BÀNG
12 năm
Em này không có cable nhưng dùng cable kết nối em nó với máy tính để cài thêm phần mềm liệu có được không các bác?
Đất lành, Hack đậu
bây h thì em đã hiểu avatar của bác Vuhai 😃
Có tiền thì thử em này cũng đc. Đáng đồng tiền bát gạo
em nhìn hình như nó cứng cứng sao đó! không có mền mại như mình nghĩ
Playbook lại được móc ra để pr rồi...
Mình thấy khập khiễng khi so sánh kiểu này vì con này chạy HDH "thông minh" phải dùng nút bấm hỗ trợ. Chỉ có web OS và QNX mới xài mép màn hình để điều khiển vì vậy cái viền nó phải vừa ngón tay (dự đoán theo thăm dò ý kiến thì PB phiên bản sau có viền mỏng hơn 1 chút) còn con này để cái viền bằng ngón chân cái thì cũng có làm được gì.
Còn về mức độ đánh giá là đẹp thì đồ của RIM chưa bao giờ đẹp cả. Có rất rất nhiều người nhìn thiết kế của RIM là vỡ tim nhưng.... ẩn sau thiết kế đó là cả 1 sự sắp xếp rất khoa học và tinh tế. Đã có rất rất nhiều sản phẩm nổi tiếng bắt chước cách bố trí phím tắt và chức năng của BB nhiều đến nổi hiên nay chẳng còn ai biết ai bắt chước và SAMSUNG gọi kiểu này là xu thế còn apple gọi là học tập lẫn nhau.
Nhận xét trên hình: ko giống play book của RIM, chỉ nhìn thoáng thì tương tự như là galaxy với iphone thôi.
haunghia
ĐẠI BÀNG
12 năm
bác vuhai6 nhanh thật , mới sáng rao mua mà giờ đã có bài rồi . 😁
minhcuong
TÍCH CỰC
12 năm
Cái này xem youtube oK không các bác?
Jake
TÍCH CỰC
12 năm
mình thấy thiếu nút volume cũng bất tiện bạn à........thật ra bỏ thêm vào thì cũng đâu tốn bao nhiều...
leonheart
TÍCH CỰC
12 năm
1 máy thì ko tốn bao tiền nhưng vài triệu máy thì sao hả bác ;))
Jake
TÍCH CỰC
12 năm
nhưng cái đó là nhu cầu cần thiết của người dùng mà...........bạn có tưởng tượng là đang xem 1 video hay youtube mà muốn giảm cái volume thì bất tiện như thế nào kg hả bạn? mà cứ thêm cái đó rồi đội giá lên thêm chút đỉnh, mình không nghĩ 1 nút trên 1 máy lại tốn kém lắm đâu....
Muốn tăng giảm thì sử dụng cái volume sẵn có của youtube hoặc của phần mềm xem video, đòi nút cứng volume làm gì. Đúng là cái gì cũng chê cho được
quá rẻ...........................
hungjeon1
ĐẠI BÀNG
12 năm
không có cáp nối ạ........
nói vậy chứ chất lượng màn hình sao so sánh với playbook của BB được...chỉ được cái nhỏ gọn hơn thôi...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019