Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Trên tay máy tính bảng Kindle Fire

vuhai6
21/11/2011 7:50Phản hồi: 553
553 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

SangBlue
ĐẠI BÀNG
12 năm
khi nào bán chính thức ở Việt Nam nhỉ....
helshing
ĐẠI BÀNG
12 năm
Dậy nó có nc onl như kiểu yh hay skype dc ko mấy bác ( ý e là nói bằng tai nghe ấy) ....
mr.heosua
TÍCH CỰC
12 năm
con này không nghịch thoải mái đc. có lẽ sẽ xem xét lại 😁 chắc đợi time nữa tranfomer prime ra quá
c.bony
TÍCH CỰC
12 năm
Thêm 1tr làm e PB 16gb brandnew tuyệt hơn nhiều các bác nhỉ :x
không biết bên cellphone đã có em này chưa chủ xị
Chủ thớt cho xin ít review về performance đi, thấy nhiều người kêu là hơi bị lag
hungtn197
TÍCH CỰC
12 năm
xem video thấy sai rõ ràng ở 1 chỗ là về độ dày của Kindle dày hơn Playbook chứ không phải mỏng hơn
giọng bác này nghe lai lái hehe
Cấu trúc hình hộp vuông quá đẹp. Thích nhất cấu trúc này
mình thấy bố trí nút power vá jack không hợp lí, hơi bất tiện
ninhmap
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nếu mức giá vừa phải thì đây sẽ là một lựa chọn tốt!
ducanhxd51
ĐẠI BÀNG
12 năm
Giá em nó sẽ là bao nhiều đây? Ca ngợi em này nhiều rồi giá sẽ bị đẩy lên bao nhiêu nữa? hix hix!
Kuang
ĐẠI BÀNG
12 năm
Giá về đến Vn thêm 50$ đó bạn. Mình order bên chị Nguyệt bên này nè. http://www.lamchame.com/forum/showthread.php/396651-Nhận-order-từ-US-quần-áo-phụ-kiện...công-5-ship-MY-vn-10-kg-uy-tín-hàng-về-mỗi-tuần
Kuang
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nôn quá, hàng sắp đến tay rồi, cầm ipad mỏi lắm rồi.
wannaback
ĐẠI BÀNG
12 năm
cuối cùng bác cũng có máy trên tay để làm review cho anh em. Màn hình máy quá bóng nên khi xem trong phòng quá sáng hoặc ngoài trời thì rất chói. Anh em cũng không nên lo lắng vì việc cài đặt các apps ngoài Amazon Apps Store là khá dễ và hoàn toàn không cần root (trừ Android Market) như :google map, youtube, google music, Gmail, dropbox, dolphin HD, Aldiko,..... máy hoàn toàn chạy mượt những apps này. Việc chỉ có 512 MB Ram không mấy ảnh hưởng khi chạy những apps thông thường này. Anh em nào có account Prime của Amazon thì cẩn thận khi root vì root đồng nghĩa với việc không xem đc những video của Amazon. và việc không có nút cứng volume cũng gây chút phiền toái khi xem youtube.

Bên góc trên bên trái có lẽ là cảm biến nhưng không biết cảm biến gì vì máy không có Auto brightness !
vampire288
ĐẠI BÀNG
12 năm
Con này đẹp mà giá cũng vừa túi
chullynana
ĐẠI BÀNG
12 năm
nhìn máy rất đẹp so với số tiền bỏ ra...:-X Dây cable chắc sẽ do các bác chủ buôn nhập theo lô về...:-X Mong là sớm có

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019