Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Trên tay] Mobiistar Prime 508: hiệu năng tốt, thiết kế trung bình, giá 5 triệu

TDNC
27/8/2014 4:33Phản hồi: 247
247 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chào bạn @Phan_Quan ,
Thường tình trạng pin ảo sẽ xảy ra khi pin đã bị chai nhé bạn. Qua thời gian sử dụng, pin có thể bị suy giảm và lão hóa, có khi vừa mới sạc, máy ít đàm thoại, chủ yếu ở chế độ chờ vẫn nhanh hết pin... Thời gian sử dụng càng lâu thì pin càng giảm tuổi thọ. Ngoài ra việc sạc pin không đúng cách cũng ảnh huởng đến tuổi thọ của pin, như là sạc chưa đủ no đã rút điện, hay sạc quá khi pin đã đủ điện, dẫn đến pin bị "chai"! Bạn lưu ý sử dụng và sạc pin đúng cách nhé 😃 !
Thiết kế đẹp nhưng không hiểu sao lại để đám chữ "8.0 autofocus" ở camera chi không biết, nhìn hơi quê, nếu không có thì sẽ đẹp hơn. Giờ mấy máy cao cấp đâu ai để mấy thông số đó lên máy đâu.
Chào bạn @frogz,
Ad xin ghi nhận ý kiến của bạn, tuy nhiên Ad cũng xin phép chia sẻ thêm thông số được ghi trên camera để người dùng nhìn vào dễ dàng nhận biết ngay mà không phải thắc mắc bạn nhé 😃
Cảm ơn và chúc bạn cuối tuần vui vẻ !
gửi các bác các chú,có điều kiện sài hàng chính hãng,xin các bác chưa sài hàng của mobiistar rồi có định kiến với hàng tàu rồi vào đây a dua nhau chê đủ thứ,tôi là sinh viên ko có tiền để nhắm tới những thương hiệu như lg,samsung,htc,sony,nên phải mua đt hãng mobiistar dùng đã qua 4 đời của nó như s06,cái máy lần đầu tiên này chỉ bị đơ cảm ứng sau 8 tháng sử dụng và được bên mobiistar thay mà koo mất bất kì 1 phí nào,tiếp theo là kem 432,mỗi tội pin mau tèo quá ko trụ được 1 ngày,tiếp đến là bean 454,máy này làm tôi tâm đắc và ưng ý nhất,pin sử dụng lên đến 1,5 ngày,rớt lên rớt xuống bao nhiêu lần mà cũng koo thấy 1 vết trầy,tiếp theo đời tui đang dùng là 504c,ko hiểu lúc mới mua bị gì mà camera bị sọc ngang toàn màn hình nên lên ttbh,họ kiểm tra kêu lỗi kĩ thuật và có thể đổi máy mới và tui đổi,bây giờ đang dùng rất ưng ý máy này,mobiistar có chế độ hậu mãi sau khi mua máy rất tốt,chỉ tiếc những bạn mua máy ở xa 3 showroom chính ở đn,hàn nội,hcm,thì khi máy có trục trặc sẽ rất khó khăn để sửa máy,hoặc có thể gửi máy qua đờng bưu điện,hoặc tư vấn qua tổng đài,ko mhuw chế độ hậu mãu của hk phone đâu.Các thánh đừng phán mua đồ tàu để nó thịt mình,bây h đúng thời điểm thì nó đánh mình thôi,bây giờ nga chuyển sang hợp tác với nó,thì nó chỉ đợi thời cơ thì nhào vào thôi,ở đó phán làm gì,còn đồ dùng trong nhà đến đồ điện tử thử hỏi đồ nào ko phải là của trung quốc,và việt nam đâu có điều kiện đâu mà nhập toàn đồ mỹ,châu âu về dùng nên chủ yếu là đồ trung quốc thôi,toàn thánh phán.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019