[Trên tay] Mobiistar Touch Kem 430: Smartphone 2 SIM 2 sóng giá 3,4 triệu đồng

Thảo luận trong 'TIN TỨC - GIỚI THIỆU' bắt đầu bởi cuLong, 13/9/12.

1. supa_kyocute

supa_kyocute Thành viên

tks bác nhiều nhé =) mà sao admin bít e được bác =.= e đâu qen gì với admin đâu
    Ngôi Nhà Mobistar thích nội dung này.
  2. supa_kyocute

supa_kyocute Thành viên

tks bác vì cái clip :) nhìn mà mê lunz thích qá chắc phải hốt ngay 1 e th
  3. namiky

namiky Thành viên

ủa hết chương trình rồi còn j
  4. Mits LaZy

Mits LaZy Thành viên

bị cả 2 chỗ trainghiemsmartphone và face thì bị spam ko đk bình luận nữa m cũng dùng e touch s01 đánh giá khá tốt m chỉ chê touch lai thôi chứ cũng định đổi đời lên e kem này nhưng vì bên bạn làm ăn chán quá m bực tức lắm
  5. fastlove

fastlove Thành viên

Ko biết con này trừ chi phí sx + vận chuyển + quảng cáo thì mobistar còn lợi nhuận được bao nhiêu ta :eek:

tinhte
  6. namiky

namiky Thành viên

nếu đc gia công từ những hãng ko có tên tuổi nổi tiếng thì lãi cũng tầm 1tr-2tr đó còn nếu đặt hàng của những hãng như Ktouck,ZTE,... thì đc vài ba trăm K
  7. fastlove

fastlove Thành viên

Dễ gi chịu vài ba trăm,tệ lắm cũng 1tr 1 cái chứ,chắc qmobile fmobile cũng vậy,coi bộ cái vụ này kiếm lời dễ hơn à,ko cần đầu tư nhà máy,ko cần nghiên cứu phát triển phần mềm mà vẫn có tiền,chỉ cần đặt hàng là xong,mà mấy cái này chắc chẵng được cập nhật phần mềm gi đâu quá,mình nói vậy có đúg ko ạ

tinhte
  8. namiky

namiky Thành viên

đố đặt hàng hãng nổi tiếng mà lãi đc 1tr check ra là biết con j ngay nên ko độn đc giá cao đâu nhưng những hãng ko tên tuổi thì thoải mái mà chăn gà ;), Nói chung là hàng gia công bằng tay thì lãi lắm Tàu khửa cũng chỉ vài thằng làm theo giây chuyền máy thôi chẳng hạn như Lenovo ăn theo nhà máy của Laptop luôn ý
  9. Mits LaZy

Mits LaZy Thành viên

chuẩn đó
  10. Mits LaZy

Mits LaZy Thành viên

mà nge nói bên mobistar chuẩn bị ra rom mới cho e s01 phải ko bạn
  11. quangantoni

quangantoni Thành viên

Mình mới xem thử con Touch Kem430 tại Siêu thị Phương Tùng (Cần Thơ) bán ra giá 3390k + 4G đó các bạn. Máy rất ngon, vuốt ngon, độ phân giải cao. Android 4 nhìn đúng là Pro hơn hẳn 2.3.6. Tiếc là con S01 chắc ko nâng cấp được. Anh em nào thử đi test máy đi, máy theo mình đánh giá ok, hợp túi tiền đó.

File đính kèm:

12. van_quang_long

van_quang_long Thành viên

nhìn e thấy cũng ok quá hả mấy bác
  13. windy_pro

windy_pro Thành viên

bao giờ ở Rạch Giá-Kiên Giang mới có hàng đây?được 1 phiếu 10% mà k biết sao mua được
  14. namiky

namiky Thành viên

Bộ nhớ trong 512 thì Rom j nữa chỉ có vài cái rom cook bên tàu là cùng 512 sao lên dc 4.
  15. Ngôi Nhà Mobistar

Ngôi Nhà Mobistar Thành viên

Bạn có liên lạc qua hotline công ty chưa.
    Nếu mình ở xa thì chuyển khoản về cho công ty và gọi điện xác nhận để công ty chuyển máy về theo địa chỉ bạn cung cấp (Sau 1 ngày là mình có hàng rùi bạn)

Chúc bạn sớm tậu được một em TOUCH cảm nhận nhé!
  16. Ngôi Nhà Mobistar

Giá đó là quá tốt so với giá sài gòn. lại còn đc tặng thẻ 4G nữa chứ. Yeah. Một phân khúc smartphone giá mềm với một sản phẩm dùng hệ điều hành 4 chấm Android. ^^
  17. [R]jckY

[R]jckY Thành viên

Mình like chụp hình mà sao thấy chất lượng CAM của kem nó cứ nhợt nhạt thế lào ấy nhỉ
  18. Ngôi Nhà Mobistar

Bạn đợi nhé, tuần này Mobiistar sẽ có thông báo chính thức tại diễn đàn Trải nghiệm SmartPhone về bản ROM mới nhất dành cho Mobiistar Touch S01.
  19. Ngôi Nhà Mobistar

Bạn thử các chế độ chụp hình khác xem, như ngoài trời hay chế độ có mây hay thể thao í. bạn thử lại ở nhiều góc chụp xem nhé
    [R]jckY thích nội dung này.
  20. Ngôi Nhà Mobistar

Có thể hôm nay 19.9 hoặc ngày mai 20.9 TOUCH Kem sẽ lên kệ ở thế giới di động cũng như các đơn vị phân phối lớn khác. Nếu bạn ở tphcm thì có thể đến trụ sở chính của Mobiistar xin test máy cũng ok!
    supa_kyocute thích nội dung này.