Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Trên tay] Mobiistar Touch Kem 430: Smartphone 2 SIM 2 sóng giá 3,4 triệu đồng

cuLong
13/9/2012 9:57Phản hồi: 650
650 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mấy bác này cứ đòi hỏi, điện thoại mục đích giải quyết nhu cầu công việc cá nhân. Chẳng hạn người đi làm thì dùng để giải quyết công việc email, lướt web & tốc độ 1GHz & 512Ram là quá đủ cho nhu cầu cá nhân. Nếu thích chơi game thì mua PS 3 về mà chơi. Lúc nào cũng chê mắt muốn rẻ, có máy rẻ mà đủ chức năng lại chê này chê nọ. Có máy nào dưới 4 triệu mà tốt như Mobiistar không. Khi nói ra cần phải suy nghĩ đừng để bị ném đá. Máy ăn đứt máy dòng LG, Samsung, HTC dưới 5 triệu. Chỉ vì cái tên nên mới bị mất giá như vậy. Mua máy xài hay mua cái tên. Nếu mua cái tên thì đừng comment vớ vẩn gây hoang mang người dùng.
@colintran2006@yahoo.com Ko phải ng ta chê gi nó mắc hay rẻ đâu,tại nó lỗi và lag nhiều quá vậy thôi,mobistar ko biết cách tối ưu ics với sp cuả mình gi cả,cứ bê nguyên xi cái hđh vaò làm sao mà được,dù rằng ics phiên bản gốc ko tuỳ biến vẫn tốt nhưng nên xem cấu hình máy đã đủ khả năng hoạt động ổn chưa,cài app vaò là lag tung chảo😕

tinhte
Mits LaZy
ĐẠI BÀNG
12 năm
@fastlove e thấy bác này đúng đó...
sao lắm lỗi nhỉ 😁
do canh nam
ĐẠI BÀNG
12 năm
ax cái này thì bác đừng bắt bẻ em, thực ra mỗi ng có 1 quan niệm và độ hiểu biết thương hiệu riêng,.với e thì mobistar nghe rất là k ổn;) còn tuỳ từng ng mà bác😁
Cứ thấy cái nào tốt nhất với túi tiền của mình thì xúc, hơi đâu mà cãi cọ. Iphone đình đám kia còn lắm kẻ khen người chê kìa.
Mits LaZy
ĐẠI BÀNG
12 năm
@anxongjong khen nhiều hơn chê mà họ chỉ chê 1 tg đầu thui
thất vọng nhứt ở kon kem là chơi game k mượt ........😔( nhìu lúc lag quá chịu k nổi.......có vấn đề ở nguồn =( nhưng kem thì nhiều cái vẫn còn ngon =) e ngĩ fix thêm chút nữa thì toẹt vời ^.^
Con này nghe cái tên nữ tính thật. "kem dâu 430" mới đúng, 😆
MBM bán 3.350k: http://www.mobimart.com.vn/c1p1033/mobiistar-touch-kem-430.html
mình thấy giá cũng ổn sô với chỗ khác nhưng không biết bảo hành bên này thế nào, 😔
Đợi tìm được Kem 430 màu trắng mua tặng người yêu cũng hay, 😃
@ludere88 trên phạm ngọc thạch đó bác ^^ hõi bác ngôi nhà mobiistar để bít thêm thông tin về bảo hành kìa 😁 u are goodboy 😃
Mits LaZy
ĐẠI BÀNG
12 năm
bác ấy lặn rồi
ko thấy tăm đâu
Có bằng S18 của Q ko anh em? lăn tăn quá, màn hình ko dùng IPS nên nhanh hết Pin lắm, hay mua Lenovo P700?
@bigfool2009 Cứ ra tiệm dzọc thử cả 3 con rùi quyết định. Vì ở đây số người đã dùng đủ 3 cái chắc hiếm nên chắc không ý kiến đầy đủ cho bác đâu.
@anxongjong trong đây thì lenovo P700 nhứt r :"> vì e đã test kon nài so sánh vs kon kem thì kon kem thua kon le ở chỗ camera + màn hình + kon le chơi game k bị lag như kon kem. kon kem chỉ hơn thằng le cái màn hình 4.3"
Mits LaZy
ĐẠI BÀNG
12 năm
Q smart s18 bằng con kem này chỉ thua mỗi màn hình
@Mits LaZy hơn chứ con s22 lõi đôi , màn hình IPS , quay phim HD , có đèn flash và màn hình cũng = , nếu nói con thua con kem về màn hình và giống nhau về cấu hình là con s18 cơ @@
Mits LaZy
ĐẠI BÀNG
12 năm
@hoangga100 nhầm qsmart s18
hardeeboy
ĐẠI BÀNG
12 năm
Giá trị thực của máy chắc cũng khoảng hơn triệu, 4.3" mà 480x800 ngon quá đấy chứ, S01 cũng ngon rùi h đến con này nữa, có phiếu giảm 30% mua ngay hehe
Ma ghet nhut cai loai sac USB @@
slbadguy
TÍCH CỰC
12 năm
@hardeeboy Sạc usb tốt mà, phổ biến, giờ máy nào cũng xài sạc usb hết
@hardeeboy Mình có phiếu giảm giá 30% đây. Bác mua không?
@phamminh05 bác tính bán bao nhiêu??? ở đâu???
@suaphotocopy Bác trễ rùi, 30/9 là hết hạn. Nhưng mình vừa về quê, thứ 2 lên lại SG là 1/10
Các bạn. mình thấy bên topic này http://www.tinhte.vn/threads/1543318 có xuất hiện kem mới nà. không biết là thật hay giả mà con này ghê thiệt chứ! Chờ đón siêu phẩm của MBS
còn cái hơn nữa là giá rẻ hơn tới 1tr.
xem video cam ung khong nhay cac ban ah do do lam sao y tahy thang ban n mua s1 kam ung hay phet nen chac may con qsmart dang sau cung nhu the va cau hinh cao hon mua q hon cac ban nhe
nhung thuong hieu k manh ve cu hinh nen ho phai tao mau ma dep thui xa hoi nhieu thanh phân ma kan dep de nge goi ng can kai cot loi ben trong de ngic .........
ai co dien thoai ngon hon k duoc ykien nhieu nhe nha ngeo thi moi vao day nhe
cái này mới nên có rất nhìu lỗi thứ nhất cảm ứng hay bị sai chỗ nè. Pin nó nó cóa vấn đề sài dc tầm 1 tiếng rưỡi là hết cỡ. Và thứ 3 ram nó chỉ có 381MB không đủ để lướt web lâu dài. Còn rất nhiều lỗi khác nữa............
HoanVuBBCC
ĐẠI BÀNG
12 năm
kem 430 phay video tiếng quá nhỏ, hình như ko nghe gì hết?

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
Touch kem 452 đã xuất hiện,màn hình qhd 4,5inch,dua core mtk 6577 1ghz,ram 1g,camera sau 12mp camera trước 3mp,pin 2050mah,giá trên 4,5tr xuất hiện vaò tháng 10,máy chạy android 4.0.4

tinhte
Mits LaZy
ĐẠI BÀNG
12 năm
kem 432 đã xuất hiện ngay sau đó giá bằng Q smart s22 có thể hơn 1 chíu

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119