Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Trên tay] Mobiistar Touch Kem 430: Smartphone 2 SIM 2 sóng giá 3,4 triệu đồng

cuLong
13/9/2012 9:57Phản hồi: 650
650 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đúng là trung quốc loa nghe lớn vãi.....hahaha....mà đúng tầm dưới 4tr mà..cũng tàm cho ai mun sài HDH rồi..
giá còn cao, sẽ rớt giá nhanh thôi
vinhtnt
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đẹp như Ip5 luôn, nhưng vẫn cảm giác ip5 dài hơn =))
Lại anh em nhà Q-Smart đây mà 😃
Đẹp. Cấu hình so với giá tiền thì chấp nhận dc. Màn hình ngon hơn Qmart. Phu hợp với hs va sv. Tóm lại. Ngon

Sent from my IM-A760S using Tinhte.vn
em này ra mắt đúng ngày iphone 5 😆
Cứ như con IP3 phóng to lên vậy, may ông này kg tên tuổi gì trong làng công nghệ chứ kg lại ăn đòn với ông Quả Táo rồi 😃
zesny95
TÍCH CỰC
12 năm
Thua con mới của Q-mobi rồi, có 3tr7 mà ips chip dual core cam autofocus nữa.
3tr4 chắc mua được samsung s1 korea rồi
hơn con này rất nhiều
nhìn giống IP nhẩy @@@@@@@
Camera đặt vị trí y chang iPhone. Còn cái viền mạ nhôm y chang Galaxy.
etanolk52
TÍCH CỰC
12 năm
@gachiennuocmam ý bác là con này là sự kết hợp giữa 2 siêu phẩm ah ^^
Cảm nhận giống SS3, giá tốt
chuan khong can chinh..."chinh sai luon" cho ai trai nghiem so mat phon ma khong quan tam toi thuong hieu
anobis2000
ĐẠI BÀNG
12 năm
hê hê, android 4.0 nhưng chip đơn 1Gb, chạy nền khéo hết cả ram lẫn chip
Gia nay thj thien mot it nua lay con
Qmobile suong hon nhien roi ban oi.
Sent from my U8800 using Tinhte.vn
ơ nếu tên KEM vậy là ko lên đc ĐẬU ah 😃 thôi dù j cũng ủng hộ VN
fop198x
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chưa hỉu thương hiệu Mobiistar hay Mobistar, cái nào mới chất lượng nhỉ!?
Và ĐT mà đặt tên theo chữ Việt thấy sao sao ấy! 😁
ko bik đây có fải là hàng TQ gắn mác VN ko nhỉ 🆒 mình thì mình ủng hộ hàng VN nhưng ko thích cái kiểu treo đầu dê bán thịt chó
@hunter_dimond Xuất phẩm TQ chính xác đấy!
@hunter_dimond ko thích cũng phải thích đố bác tìm đâu đc 1 con đt hàng việt nam mà ko sản xuất tại china
@namiky Bác ni nói đúng trừ 1 hãng bán tùm lum ở VN nhưng mác là sản xuất ở HongKong, các bác có biết hãng mô không?
Con nay 3.3 chai hoi mac. Them 2 xi mua con Huawei x5 ngon hon nhieu, cpu tuy chi 800mhz nhung co the ep xung len den 1.8 ghz. Con card do hoa 205 chat hon 200 rat nhieu.
@ltnhan83 Bác ni nói nghe sướng nhỉ, ép lên gấp đôi em nó chịu được không bác, có nghe nói 800Mhz ép lên 1GHz, thực ra là chip 1Ghz nhưng để cho an toàn hàng giảm 1 tí nên ghi trên sách vở là 800Mhz, thực tế thì có thể chạy được 1GHz, còn vụ 800Mhz mà lên 1.8GHz hơi bị không thực tế con chừng nó die bất đắc kỳ tử. Vậy 1 core ép lên dual core được không bác, bác chỉ cho anh em ép với. Bác ni nghĩ giống như bác, ép 1 em 9 tháng sau nó thành 2 đây, hehe.
Mits LaZy
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Dân Chém Gió con đấy có thể ép xung lên đk bạn à mà tuỳ từng loại chíp có thể ép lên thôi chứ có phải cái nào cũng ép đk đâu bác tìm hỉu kĩ tr khi phát biểu nhá
@Mits LaZy Qualcomm là loại chip arm vô địch về ép xung đó,vẫn ép lên 1,7ghz được nhưng máy sẽ nóng và rất ăn pin,còn 1 core thì ko thể ép thành 2 core được,vì trên lý thuyết 1 core qualcomm có thể ép lên 2ghz

tinhte

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019