[Trên tay] MTXT giải trí Asus N56V, loa B&O âm thanh tốt

Thảo luận trong '[Win] Tin tức - Đánh giá' bắt đầu bởi cuLong, 12/7/12. Trả lời: 243, Xem: 32021.

1. x9dragon9x

x9dragon9x Thành viên

Lí do đi troll =)))

2. x9dragon9x

x9dragon9x Thành viên

Game j k Chơi đc ? thế

3. lamborghini_08

lamborghini_08 Thành viên

con 56V này đúng là chưa khủng thật. nhưng các pro cứ xem con 56VZ i5 với i7 chạy card 650M thì khác thấy nó khủng như thế nào nhé;)

datheroquanghuy_computer thích nội dung này.
  4. enzo990

enzo990 Thành viên

con Mac Pro 2012 cũng card 650 mà, cơ mà 40 tỉ đổ lên cơ :))
    card gt 650 là chơi được Diablo, BF3 medium, Fifa, COD ngon rồi, còn máu game thì mua con nào có GTX ý

5. moonblack

moonblack Thành viên

dc nhưng cái giá vẫn chưa thuyết phục lắm

6. p404e2

p404e2 Thành viên

Được đó.nhưng không thích bằng con của mình.

7. phulata0

phulata0 Thành viên

VÂNG, EM QUYẾT ĐỊNH MAI LÊN AVI SHOP PHỐ HUẾ RƯỚC CON i7 :cool:

8. t2k

t2k Thành viên

giờ em hãi mấy laptop nặng trên 2kg rồi, máy giờ đủ mạnh để xài hàng ngày, chỉ cần nhẹ, pin lâu là đủ. Ai cần máy mạnh xài desktop cho nó rẻ mà mạnh. Có mua còn này thì mấy bác đa số cũng để 1 chỗ ở nhà chứ có mang vác đi đâu nhiều đâu. Nhìn lại cách dùng máy của mình trước khi mua máy thì lun lun sáng suốt :)

9. icemankul

icemankul Thành viên

vì thế mà bác lấy con Sony T13 à ^^

10. tutituti_6y7

tutituti_6y7 Thành viên

Dòng N46Vz với N56Vz bây giờ toàn dùng VGA Gt650m mà ,làm gì có 630m đâu.650m xếp 50 trong class 1 đấy,ko hề yếu,mình đang chơi GTA 4 cấu hình cao nhất ngon lành,chỉ tội sờ vào máy nóng ghê,lại thấy sót.Bác nào muốn mua 1 chiếc máy chơi game off vừa phải,lại dễ mang đi lại,kiểu dáng đẹp thì chọn N56VZ là hoàn toàn chính xác.Mình đang dùng N46,phải nói máy dòng N 2012 rất tuyệt :D

11. quanghuy_computer

quanghuy_computer Thành viên

game fps mà fps có nhiu đó sao mà chơi đc hã bạn ? nhớ lúc còn trên trường mình hay ra tiệm chơi CS của i4vn mình phải đổi máy 2-3 lần mới đc máy có fps > 50 đấy cũng may thằng chủ tiệm cũng ko nói gì

12. pham19xx

pham19xx Thành viên

Asus thì khỏi bàn cải nữa rầu, thix nhất ở con này là cái loa sub tặng kèm, khả năng chiến game đỉnh (thua G xí :p)

13. datinhkiemkhach2010

datinhkiemkhach2010 Thành viên

laptop thì khoai Asus nhất ^^

14. Victor Luu

Victor Luu Thành viên

chà, toàn là công nghệ khủng

15. Victor Luu

Victor Luu Thành viên

16. selfish_chan

selfish_chan Thành viên

phải gọi bác là thánh thôi! "lỗ tai thần thánh" :D

17. x9dragon9x

x9dragon9x Thành viên

Thì đấy. Bác kia b? MA chiến tốt battlefield CoD và starcrafl. k b' bác í có ám chỉ star 1 CoD 1 và battlefield 1992 k nữa @@ Chơi cs vs các máy có card rời thì bạn vào nvidia control parnel tắt dòng cuối cùng đi là tăg fps đó

quanghuy_computer thích nội dung này.
  18. quanghuy_computer

quanghuy_computer Thành viên

ok cảm ơn bạn mình cần fps nhiều lắm, lúc trước còn chơi CF tưởng ping nó liên quan tới việc ko lag game ( lúc đấy ping toàn 2-3 mà chuyển vk bị giật giật ) nhưng bây giờ mới bít là FPS

19. cumi_tn

cumi_tn Thành viên

máy ngon, thích dòng asus này ghê á

20. pjdepzaj2407

pjdepzaj2407 Thành viên

Có ai sử dụng con n56vz i5 chưa.cấu hình đấy đủ chơi crysis 2 không vậy.có thua kém nhiều so với i7 không?