Trên tay Nokia E7, có N8 ké

cuhiep
30/9/2010 7:55Phản hồi: 119
Trên tay Nokia E7, có N8 ké
Vì không phải là phiên bản cuối cùng nên mình không có đánh giá gì nhiều về chiếc E7 này. Chỉ xin nói đây là chiếc điện thoại màn hình to, bàn phím ngon. Theo một số thông tin thì nó sẽ được bán ra trên toàn thế giới và VN vào đầu năm sau. Nokia xếp E7 này vào dòng Communicator, tức cùng dòng với E90, 9500 hay dòng 9xxx trước đây. E7 chính thức sẽ chạy hệ điều hành Symbian ^3, màn hình AMOLED 4", Camera 8.0Mp, làm từ nhôm nguyên khối, kiểu dáng giống như N8... chiếc E7 mình chụp hình dưới đây đang được gắn màn hình LCD bình thường chứ, chiếc N8 là OLED, bạn nhìn kỹ có thể thấy.

119 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đẹp thật đấy. không biết nên chọn iphone 4 hay E7 đây các bác
ufdb
CAO CẤP
14 năm
năm sau mới ra mà, lúc đó là lựa chọn với iPhone 5 mới đúng
dongkhanh
ĐẠI BÀNG
14 năm
Từ ngày mình dùng iphone (1, 3G, 3GS, giờ là 4) thì mình không thể ưa loại nào khác được nữa. Bởi phong cách thiế kế liền khối (unibody), cũng như màn hình sáng rực rỡ và cảm ứng chạm không gì sánh nổi. Có lẽ Apple đã tạo ra những viên thuốc gây nghiện đối với mình mà mình khôgn thể cai nghiện được, mà cũng tội gì phải cai chứ.
zeineyie
ĐẠI BÀNG
14 năm
Bác Hiệp kinh quá, cầm trong tay cả 2 con rồi
hình như e thấy con này cảm ừng không nhạy và các lênh thực thì chậm đúng không anh? 😕
kekenano
TÍCH CỰC
14 năm
Cảm ứng nhạy, nhưng đa điểm thực thi hơi chậm 1 chút, chưa phải bản chính thúc, yên tâm đi.
Mấy chú Smartphone của Nokia dạo này nhìn thật sắc màu. 😁 E7 nhìn đẹp thật!
N8 thiên về giải trí, E7 hỗ trợ tốt cho doanh nhân nhưng cũng ko kém phần thời trang, có cả 2 em này để dùng thì tuyệt 😁
gjhen1325
ĐẠI BÀNG
14 năm
Bác này tham lam quá, muốn cưới 1 lần 2 vợ. 🆒
sao con E7 trên tay bác hiệp lại là đê C0 nhỉ 🤔
Làm thêm cái trên tay N8 đi bác 😁
2 con đều đẹp quá. Anh hiệp sướng thật
colinjsit
TÍCH CỰC
14 năm
C7 và N8 ngon quá, nhưng tiếc là ra mắt chậm và giá khá cao!
pipi1107
ĐẠI BÀNG
14 năm
bác này có cái chữ ký phản cảm quá 😁 fan của Liv àh ?
nhìn đẹp quá đi, thèm thuồng lắm ý!
maxvolume
ĐẠI BÀNG
14 năm
vâng đẹp quá bác à, nhưng cáp trượt giống N900 thì nhìn chắc chắn hơn các bác nhỉ. Em vẫn kết con vợ N900 hơn, chắc chắn 😁
sumboy
CAO CẤP
14 năm
Cả 2 con điều ko có tính năng FM tranmistor mình rất thích tính năng này của các dòng n85,86 n97 n900
confiper
ĐẠI BÀNG
14 năm
Theo mình đọc và hiểu thì N8 có FM tranmitor đó bạn. Một trong những tính năng mà mình rất thích.
tarzanvn
ĐẠI BÀNG
14 năm
Bác này chẳng theo dỏi tính năng cũa mây con này rồi phát biểu lung tung
http://www.tinhte.vn/f94/nokia-n8-da-duoc-ban-ra-tai-mot-so-thi-truong-thang-11-den-viet-nam-489764/index11.html
ko thấy hứng thú cho sp nhiều màu sắc và bo tròn thế này. tùy gu mỗi người.
wan
TÍCH CỰC
14 năm
nhìn ngon phết nhờ cứng cáp,trượt êm,máy có vẻ mượt thật
bác Hiệp thật kinh nhe @@ . chưa j mà bác đã test dc ùi 😃 . a e khoang hãy chê nhe, vì đây như bác Hiệp nói, là bản thử nghiệm mà
nếu mua,mình sẽ chọn E7-cấu hình ngang ngửa N8-lại còn thêm bàn phím cứng ngon-cũng đa điểm chạm-có kém chắc chỉ kém về "chấm" thôi
😃
anhtuhn
TÍCH CỰC
14 năm
Cái phím home ở E7 nhiều như cái mụn trên mặt vậy. Bỏ đi or thiết kế lại sẽ đẹp hơn...
xe360.vn
TÍCH CỰC
14 năm
E7: Hình dáng giống cái mặt trên còn đẹp, em không thích 2 cái đầu thừa của phần dưới. Với lại cài android là em chiến ngay
squall_x2x
ĐẠI BÀNG
14 năm
Con này k duyệt Web Full Flash 10 được... buồn ghê! Lúc đầu mến e này và Droid 2 nhưng thấy Galaxy Tab 7" và Full-Flash thì kết liền!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019