Trên tay Nokia E7, có N8 ké

Thảo luận trong '[Sym] Thảo luận chung' bắt đầu bởi cuhiep, 30/9/10. Trả lời: 118, Xem: 30290.

1. cuhiep

cuhiep Bố cuKhang

Vì không phải là phiên bản cuối cùng nên mình không có đánh giá gì nhiều về chiếc E7 này. Chỉ xin nói đây là chiếc điện thoại màn hình to, bàn phím ngon. Theo một số thông tin thì nó sẽ được bán ra trên toàn thế giới và VN vào đầu năm sau. Nokia xếp E7 này vào dòng Communicator, tức cùng dòng với E90, 9500 hay dòng 9xxx trước đây. E7 chính thức sẽ chạy hệ điều hành Symbian ^3, màn hình AMOLED 4", Camera 8.0Mp, làm từ nhôm nguyên khối, kiểu dáng giống như N8... chiếc E7 mình chụp hình dưới đây đang được gắn màn hình LCD bình thường chứ, chiếc N8 là OLED, bạn nhìn kỹ có thể thấy.

dinh06lx, androidpower, carey_nguyen60 người khác thích nội dung này.
  2. anhtuy

anhtuy Thành viên

đẹp thật đấy. không biết nên chọn iphone 4 hay E7 đây các bác
  3. zeineyie

zeineyie Thành viên

Bác Hiệp kinh quá, cầm trong tay cả 2 con rồi
  4. cau_be_thach

cau_be_thach Thành viên

hình như e thấy con này cảm ừng không nhạy và các lênh thực thì chậm đúng không anh? :confused:
  5. Mấy chú Smartphone của Nokia dạo này nhìn thật sắc màu. :D E7 nhìn đẹp thật!
  6. longhau

longhau Cùi bắp bị sâu.

N8 thiên về giải trí, E7 hỗ trợ tốt cho doanh nhân nhưng cũng ko kém phần thời trang, có cả 2 em này để dùng thì tuyệt :D
  7. c4lvjnklein

c4lvjnklein Thành viên

sao con E7 trên tay bác hiệp lại là đê C0 nhỉ :-?
  8. thiennd1102

thiennd1102 Thành viên

Làm thêm cái trên tay N8 đi bác :D
  9. catljnh™

catljnh™ Thành viên

2 con đều đẹp quá. Anh hiệp sướng thật
  10. colinjsit

colinjsit Thành viên

C7 và N8 ngon quá, nhưng tiếc là ra mắt chậm và giá khá cao!
  11. kekenano

kekenano Thành viên

Cảm ứng nhạy, nhưng đa điểm thực thi hơi chậm 1 chút, chưa phải bản chính thúc, yên tâm đi.
  12. 2ndFACE

2ndFACE Thành viên

nhìn đẹp quá đi, thèm thuồng lắm ý!
  13. maxvolume

maxvolume Thành viên

vâng đẹp quá bác à, nhưng cáp trượt giống N900 thì nhìn chắc chắn hơn các bác nhỉ. Em vẫn kết con vợ N900 hơn, chắc chắn :D
  14. sumboy

sumboy Thành viên

Cả 2 con điều ko có tính năng FM tranmistor mình rất thích tính năng này của các dòng n85,86 n97 n900
  15. wildwildwind

wildwildwind Thành viên

ko thấy hứng thú cho sp nhiều màu sắc và bo tròn thế này. tùy gu mỗi người.
  16. wan

wan Thành viên

nhìn ngon phết nhờ cứng cáp,trượt êm,máy có vẻ mượt thật
  17. KhoaRemy

KhoaRemy Thành viên

bác Hiệp thật kinh nhe @@ . chưa j mà bác đã test dc ùi :) . a e khoang hãy chê nhe, vì đây như bác Hiệp nói, là bản thử nghiệm mà
  18. suonxao_n900

suonxao_n900 Thành viên

nếu mua,mình sẽ chọn E7-cấu hình ngang ngửa N8-lại còn thêm bàn phím cứng ngon-cũng đa điểm chạm-có kém chắc chỉ kém về "chấm" thôi
    :)
  19. anhtuhn

anhtuhn Thành viên

Cái phím home ở E7 nhiều như cái mụn trên mặt vậy. Bỏ đi or thiết kế lại sẽ đẹp hơn...
  20. xe360.vn

xe360.vn Thành viên

E7: Hình dáng giống cái mặt trên còn đẹp, em không thích 2 cái đầu thừa của phần dưới. Với lại cài android là em chiến ngay