[Trên tay] Nokia Lumia 520 chính hãng: giá hấp dẫn, hoạt động mượt

Trung Dt
24/3/2013 8:42Phản hồi: 1.648
1.648 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Quá chuẩn cho cái giá và sản phẩm
hitachi490
ĐẠI BÀNG
11 năm
Giá quá tốt.....(y)

Sent from my GT-I9500 using Tinhte.vn
Con này ngon dey .the này thi mấy em tàu khua nhu mobistar hay qmobile ... Hit khói rồi
@yuro_chef mobi và qmobile của Vn k biết đừng phán linh tinh
tangocthien
ĐẠI BÀNG
11 năm
@production0917 bạn đã thấy 2 công ty này có nhà máy sx điện thoại nào ở VN chưa? Hàng tàu gắn mác việt đó bạn 😃
thaian282
ĐẠI BÀNG
11 năm
@tangocthien Vậy chứ iPhone hay hầu hết các hãng khác là hàng gì, cũng là hàng tàu cả thôi
tangocthien
ĐẠI BÀNG
11 năm
@thaian282 bạn đừng cố tình đánh lận con đen như vậy. Hàng tàu cũng có dăm bảy loại, máy Qmobile hay mobistar chỉ có cái tem Việt và bán ở Việt nam thôi. còn tất cả các thứ khác từ thiết kế, nguyên liệu, nhân công, quản lý chất lượng đều ở tàu cả nhé. vấn đề này mọi người cũng đã tranh luận rất nhiều rồi. bạn chịu khó search để hiểu bản chất điện thoại "việt" là như thế nào nhé
vinhtinhte
ĐẠI BÀNG
11 năm
giá tốt quá. lựa chọn sáng giá với các sản phẩm đồng giá. nhưng pin và Ram hơi yếu.
@vinhtinhte ram512....bang ip4s...ma cha? ai kêu no yeu....wp...co phai? androi dau ma bac lo...........!!!!!!!!!
lexuspts
ĐẠI BÀNG
11 năm
@vinhtinhte winphone thì có đòi hỏi cấu hình nhiều đâu bác
@vinhtinhte cái giá như thế bạn còn mong gì nữa, mà dòng wp đâu cần phải dùng nhiều Ram mà chạy vẫn nuột như thường thôi
Màn hình tối, ngả vàng, hở sáng

Mình dùng trải nghiệm tại Nguyễn Kim. Trước đây mua xài 620 thì thấy màn hình đã vàng rồi, giờ trải nghiệm thử 520 thì còn thấy vàng ố hơn.

Có lẽ hàng đợt 1 vì ra sớm nên lỗi
@Biệt Động Quân Nói theo kiểu nâng bi quá ha, mới cò tiền xài 1 thiết bị nên lảm nhảm hả?
Tui là tui so sánh với HTC, LG nhé. Mà hiện tại cũng đang xài 520 vì dáng nó đẹp, mua xài cho sim rác
@Biệt Động Quân Cãi cùn rồi, màn hình vàng thì nói nó vàng. Sao con Nokia C6 màn hình nó không vàng vậy?
Xài ít bày đặt cãi cùn
lmcuong4u
TÍCH CỰC
11 năm
Giá ngon so với cấu hình
Vừa thôi nôkia làm thế này mấy anh tàu lai Q-mobile, mobistar....ăn cháo.
@maloacara vậy mà còn có người chê kia 😔
@nguyenvanxich Chắc họ đòi thêm chíp 4 nhân ( không biết hảng nào) camera trước 2. sau có flash. thêm kính cường lực nửa mới khen.
hoatongoc
TÍCH CỰC
11 năm
IPS, 2 nhân snapdragon S4, cảm ứng siêu nhạy, máy chạy mượt... với giá 3tr8
Ngoài hàng lậu của Tàu thì chỉ Nokia mới làm được điều này 😁
losbancos
TÍCH CỰC
11 năm
máy đẹp nhưng mà dày quá cơ
nchh13
ĐẠI BÀNG
11 năm
@losbancos Nhìn trong hình thế thôi, chứ cầm bên ngoài không hề thấy dày nhé!
e63.vn
ĐẠI BÀNG
11 năm
Các bác mau góp gạo mua ik....520 đang là hàng hót,mua nhanh kẻo hết hàng
thằng dưới nè.

@angle_squall em là kết bác từ bên này qua tới wpv =]]]
ngocb2
TÍCH CỰC
11 năm
@angle_squall bạn thông cảm. có 1 số thành thành phần nguy hiểm lúc nào cũng thích tiền ít đòi hít (.) thơm :mad:
Red Man
TÍCH CỰC
11 năm
Máy ngon, ngặt nỗi xài WP hơi chán 😁
Thinhrom
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Red Man giá này Android còn chán hơn bác ợ! Mấy em android SS, Htc, Sony mà cấu hình ngag lu520 giá này luôn thì hàng Trung Cấp tê liệt quá! =))
Hiếp chết hết các em giá rẻ Android, bán kiểu này chắc Nokia ko có lời luôn quá...!o_O
@Xperia_no1 Hiếp nhiệt tình luôn ấy chứ...ss giá rẻ ăn làm sao được....
kien2810
TÍCH CỰC
11 năm
Vừa bán 1 con rồi,màn ngả vàng,hở sáng thôi,còn đâu thì ngon lành cành đào 😁
Có điều là màu đen bám vân tay ... 😔
boymen_bn
ĐẠI BÀNG
11 năm
múc
Nokia cứ thich dầy cộm thôi ...
Không thấy review cái khoản CAMERA nhỉ, mình quan tâm nhất phần đó.
@Bùi Đức Nguyên camera dỡ lắm bác à.ảnh mờ thiếu sáng khá nhiều. mới trải nghiệp xong tức thì đây.lúc trước dùng 610 camera cũng tệ.tưởng con này khá hơn.mới chạy ra thegioididong xem thử.thấy cũng tệ y như thế
@phamloc_ct Chụp đủ sáng không tệ đâu bác.
nguoicat
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Bùi Đức Nguyên Camera tạm chấp nhận được thôi bác ạ. Đừng hi vọng quá nhiều vào em này. Đặc biệt kém trong môi trường thiếu sáng nhé.
SuQN1205
TÍCH CỰC
11 năm
ngon quá keke . sắp tới đích rồi
MikenAngelo
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nếu không phải vì cái bàn phím tiếng Việt chết tiệt của MS và cái vụ giới hạn RAM chay sòt thì mình đã mua ngay .:mad:
Cấu hình hiệu năng/giá em này quá tốt lun. :p

Thui chờ em 720 thấy mỏng hơn chụp hình cũng đẹp hơn 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019