[Trên tay] Nokia Lumia 520 chính hãng: giá hấp dẫn, hoạt động mượt

Thảo luận trong '[WP] Hỏi đáp - CSKN' bắt đầu bởi Trung Dt, 24/3/13. Trả lời: 1646, Xem: 419851.

1. tiendung2308

tiendung2308 Thành viên

chờ đón sự sụp đổ của smartphone tàu

tranxuanthangvanhieu1509 thích nội dung này.
  2. Mạnh Pro bg

Mạnh Pro bg Thành viên

ok

3. kai20

kai20 Thành viên

ý mình nói là mua cục gạch của nokia cho đỡ ức chế... lướt mà cứ phải đè tỳ... oải

4. kai20

kai20 Thành viên

thấy ảnh chụp thử chất lượng ở mức vừa phải... vs lại 1 số cái giá rẻ có flah chụp lại cực xấu

5. kai20

kai20 Thành viên

720 thẳng tiến!

6. crazykid42

crazykid42 Thành viên

chất lượng gia công phần cứng của NOKIA thì không phải bàn cãi nhiều... giá vừa phải cho những người có túi tiền eo hẹp mà đam mê công nghệ...

7. tranhai251

tranhai251 Thành viên

Chắc cũng được 2.3 đó :D

8. tranhai251

tranhai251 Thành viên

Ờ hơ, ra tiệm nét down phim với nhạc ah, thế thì bó tay rồi :D. Chịu khó làm mấy tác vụ này ở nhà hoặc trên lap đi. Mà no wp8 ho chép qua thẻ rồi thì phải, lăn tăn gì nữa

romeo1590 thích nội dung này.
  9. Tiểu Kun

Tiểu Kun Thành viên

giá thế mà mua được như này là quá ổn :)

10. thietheu123

thietheu123 Dự bị

vừa mới tậu 1 em màu vàng nhé, đẹp mê ly

11. nhantong06

nhantong06 Thành viên

Google là biết nó ntn liền, trăm nghe k bằng 1 thấy. Cách thử: bật camera lên > lấy tay bịt ống kính (cho màn hình đen) > nghiêng màn hình nếu thấy mấy vệt sáng bên trong chỗ viền màn hình là hở sáng đó bác.

12. nhantong06

nhantong06 Thành viên

wp8 mà còn zune gì nữa trời? đem cọng cable theo là đủ, chép vô tư như đầu đọc thẻ nhé bạn.

13. beoweli

beoweli Thành viên

các bác cho em hỏi cái nắp lưng để thay đổi các màu của em này khoảng bn tiền nhỉ ,.,, em search mãi mà chẳng thấy đâu..... nắp chính hãng nhé

14. kien_darling

kien_darling Thành viên

mềnh có 1 em nokia X1 cùng pin BL-5J....thế là có 2 em pin để hỗ trợ nhau khi hết pin rồi

15. nhantong06

nhantong06 Thành viên

trào lưu mới: mua dt về chủ yếu để khoe tai nghe với cục sạc thôi bác à, dt cất ở nhà! bác thông cảm.

ngothiha1529 thích nội dung này.
  16. quan89tn

quan89tn Thành viên

Ae nào bị ấn call cho lên tai..xong bỏ khỏi tai mãi mà màn hình ko hiện lên đê tắt call ko..fai ấn nút nguồn 2 lần(hoặc để 5-10s mới hiện lên)...cảm biến khoảng cách kiẻu gì vậy nhỉ....

17. tranxuanthang

tranxuanthang Thành viên

Sợ mỗi cái khoản giới hạn ram của một số game tại store. Bằng cấu hình đấy chạy android đã chơi được đầy game khủng :((

18. tranxuanthang

tranxuanthang Thành viên

mobiistar với qsmart cẩn thận với nokia nhá ;)

19. chuMinhCuCu

chuMinhCuCu Thành viên

Giá tốt cho các bạn sinh viên rầu!

20. nhantong06

nhantong06 Thành viên

sẵn trớn làm con wp8 2,5m - 3m luôn đi Nô, cho mấy thằng tàu núp bóng VN rụng hết.