Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Trên tay OPPO Find 5, màn hình FullHD, CPU 4 nhân và 2GB RAM giá tốt

sonlazio
18/1/2013 13:27Phản hồi: 829
829 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Máy rất đẹp và có gì đó ảnh hưởng của thiết kế sony ở đây
cardinluu
ĐẠI BÀNG
11 năm
Đẹp thật nhưng ta vẫn chờ Xperia Z thôi :p
kh0aphu0ng
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nghe nhu oppa phone =]]
Sao mà nhìn giống hàng sony thế?
tony189
ĐẠI BÀNG
11 năm
máy ngon, giá thơm... mỗi tội thương hiệu tàu :oops:
"Oppo cho biết điện thoại của họ chỉ lắp ghép tại Trung Quốc, còn linh kiện nhập hầu như hoàn toàn"
Họ cũng đã nói lên đều mà họ đang lo sợ khi bán máy ở Việt Nam rùi, sợ linh kiện của họ luôn thì VN sẽ ko chơi nên chữa cháy trước. Không biết có cài thông tin gì trong mãy hay ghắn chíp gì để định vị, hay bỏ đĩa, sâu mọt gì vào ko đây, thôi tốt nhất nên tránh xa là an toàn nhất. Mua về vài bửa đẻ ra 1 bầy đĩa đốt ko chết thì nguy to. Hihi
Con này cấu hình khủng pin nhiêu nhỉ, chính hãng có 11tr nay mai xuống 8m xem ối người mua cấu hình tương đương HTC với con Z của sony giá =1/2,nếu xuống tầm đó mình sẽ mua em nó:rolleyes:
Dep thi dep that nhung thang Tau thi minh ko sai😃
Thiết kế đẹp.cấu hình tốt.
DemBuonSG
ĐẠI BÀNG
11 năm
đẹp ngang z rồi
july3rd
TÍCH CỰC
11 năm
Màn hình nó ko phải tốt nhất cũng ko phải tệ nhất, vậy cái nào tốt nhất cái nào tệ nhất vậy?
@july3rd hiện nay chỉ có màn hình ngang và thua chiếc OPPO Find 5 này thôi bạn à, tiêu biểu là HTC bufterfly.Không có hơn
@Nguyễn Phú Văn bạn nói sai rồi ý anh ta là nó nằm thứ 2 tốt hơn sony Z nhưng thua htc butterfly
Bạn Sơn dạo này xuống sắc quá
nó lạ như quả trăng nhỉ 😃
may dep cau hinh on nhung neu gan gia tien nay thi ko chon e nay .thap hon chut thi dc.bang do thi nen chon hang co thuong hieu.lumia 920 van la dinh
@pearl157 Windows Phone vẫn còn ít ứng dụng ko phong phú như Android, vẫn thích Android hơn.
tanpro8xx
ĐẠI BÀNG
11 năm
tầm 10tr cái giá kha ngon. nhưng vấn hơi ngại phần chất lượng china
@tanpro8xx giá tốt, cấu hình tốt, linh kiện lại nhập khẩu mà chỉ lắp ráp tại TQ thôi thì ngại gì nữa bác
tanhungyen
ĐẠI BÀNG
11 năm
😁 cái giá quá tốt với 1 cấu hình khủng.Chỉ tiếc là không có thiện cảm với hàng tàu:D
Sent from my SHV-E250K using Tinhte.vn
kizz2
ĐẠI BÀNG
11 năm
Oppo la hang nao

Sent from my SGH-T989 using Tinhte.vn
nó gắn con chip ăn cắp thông tin hay bôi hoá chất bí mật gì vào trong điện thoại làm dân mình bệnh tật thì nguy. anh tàu này nham hiểm lắm không có gì là không thể.
@whynot_126 hihi. bạn nghĩ OPPO ăn cắp thông tin của bạn làm gì, bôi hóa chất thì sáng tạo à nha =)) mình bó tay rồi =))
@Nguyễn Phú Văn chắc bác này ít đọc báo nên không biết tụi thương nhân Tàu nó dùng những chiêu gì để thao túng nền kinh tế của mình rồi. cái chiêu thu mua lá điều khô với mục đích làm giảm sức sống của cây điều quê mình là 1 ví dụ, mua móng trâu làm giảm sức kéo trong nông nghiệp chục năm trc.....thử hỏi trc lúc tụi nó dùng caí chiêu đó thì các bác VN mình có nghỉ nó làm cái cách bẩn + hèn như thế không hay là nó hoàn thành mục đích rồi mới nhận ra?
@whynot_126 đó là đối với những người làm ăn ko uy tín, còn với những công ty tập đoàn lớn uy tín thì lại vậy khác nào tự đưa mình vào chổ chết.
@whynot_126 cái này mình khá rõ nhé bạn. Đa phần những tai tiếng đều là thương nhân TQ gây ra thôi chứ chả có 1 công ty quốc tế nào mà đi làm những việc như vậy cả
cùng phân khúc nhưng bỏ thêm mấy tr mua butterfly đẹp hơn nhiều mà thương hiểu cũng tốt hơn cái anh khựa này nhiều
Thiết kế còn vay mượn nhiều nhưng nói chung là đẹp,k kết cái cảm ứng lắm,thấy vẫn đơ đơ 😔
@Monam1594 CLip có nói đây chỉ là sản phẩm dùng thử thôi mà bạn, chưa phải là sản phẩm chính thức cơ mà
@Monam1594 mới thử nghiệm thôi mà bạn. mà bạn nhìn sao chứ mình thấy ổn mà. đơ chỗ nào đâu

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019