Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Trên tay Oppo Find 7a

cuhiep
20/4/2014 4:25Phản hồi: 436
436 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nói chung la Oppo so voi cac em khac thi no thua cai thương hiệu 1 phần, nhưng phần lớn các pr của hàng nó tâng quá đáng, chứ đánh giá thiết thưc 1 tý cho no thiện cảm, ghét cái thái độ ko chân tình, rùi còn khoe CAM 50M, thứ đế so với em Z1 chup k/cách tầm 100m, với thử vào ban đêm cái lộ ra ngay, ra xem hàng cái múa mù mịt CAM50 này nọ. còn về định kiến Tàu cựa thì người VN nào cha thấy ẩm ức, Apple, Noki... made in tàu cửa ko hẳn đau các pác nhỉ
@x78_ktm Đính chính lại ý kiến của bạn 1 chút nhé.
Z1 chụp hình không có cửa với con oppo find 7a.
Đã so sánh.
@ducanhtn2006 nghe nói z1 phải pro chụp mới dc...chứ gà chụp ảnh vô cmt là thế nào cũng bị sony fan chửi cho khóc...😃
Sài qua 3 em Oppo thì có 1 số nhận xét thế này: Find Way U705, Mirro, Muse R821.
1. Xử lý đa nhiệm kém, đồ họa hình ảnh kém, cụ thể chơi game hay bị " lag" và vuốt khi chơi game bị giật, rồi tự động nhân vật đi luôn.
2. Hay bị lỗi tương tự, cụ thể là đang gọi tự động tắt nguồn, mở lại chỉ sáng phím ảo, đưa len Oppo Cống Quỳnh lần thứ 4 ( mỗi lần cách nhau 6,7 ngày) mới được đổi máy khác.
3. Oppo phù hợp với nữ hơn là nam, hoặc nam nhưng không quan tâm đến cấu hình máy cũng như hiệu năng sử dụng vì điểm cộng tốt nhất của Oppo là Camera bắt sáng rất tốt, màn hình đẹp. Hết
Đang dùng em OPPO find 7a này.
Chỉ có một nhận xét.
Quá tuyệt vời.
Còn những ng chưa từng dùng qua đừng nên phán bừa.
vntori
ĐẠI BÀNG
10 năm
Có bác nào biết kích hoạt tính năng skyline trên oppo find 7a không chỉ mình với... Thank các bạn rất nhiều
@vntori cài đặt => hiển thị => đèn báo led...THÂN
Sky A870 Pantech Vn bao hanh 3/2015, máy ko lỗi nào dù nhỏ, do dán keo nên còn mới 98%, chưa Root (up rom cook gì nhé) vẫn Rom chính hãng Pantech VN la 4.1.2 .
Cần giao lưu Oppo R1,Find 7A trắng ưu tiên) nếu máy khác cao cấp hơn thì sẽ bù thêm tiền kha khá.
Mình ở Bà Điểm, H. Môn, ai có nhã hứng thì cmt và nt nhé. Nếu dc gd tại nhà cho a e yên tâm.
test camera:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019