[Trên tay] Pantech Sky VEGA IRON A870S: Snapdragon 600 (1.7GHz), 32GB, 13 MP, khung thép nguyên khối

TieuKim
2/5/2013 11:12Phản hồi: 778
778 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thi
Thích kiểu dáng thì 870,cấu hình thì 880
Máy này hiện nay ( 14/3/2015) còn giá khoảng 5.4tr phận phối chính hãng tại thegioididong.com chấm canh chấm hủ tiếu... Liệu còn giảm nữa ko các bác hay nó chuẩn bị hết hàng , hết sản xuất luôn ? ai tư vấn giúp cái! đang định xúc 1 em màu đen vì thegioididong ko kd màu trắng @@!!!!
Máy này hiện nay ( 14/3/2015) còn giá khoảng 5.4tr phận phối chính hãng tại thegioididong.com chấm canh chấm hủ tiếu... Liệu còn giảm nữa ko các bác hay nó chuẩn bị hết hàng , hết sản xuất luôn ? ai tư vấn giúp cái! đang định xúc 1 em màu đen vì thegioididong ko kd màu trắng @@!!!!
@nguyenductam1509 Xét về cấu hình, thiết kế quá đẹp của nó thì cái giá đó quá rẻ, nếu thích bạn mua ngay để hết hàng. Mình đang xài 1 con và 1 con mua cất tủ để dành nè, 2 con đều màu trắng xách tay Hàn, con này xài khỏi chê máy mát cực kỳ, màn hình nổi rất đẹp, khung thép quá chắc chắn. Bạn có thể mua hàng xách tay Hàn giá có 5tr mới 100% bên xtmobile.vn hoặc didongviet.vn người ta up rom fix lỗi cho lun
weixiao
TÍCH CỰC
9 năm
@nguyenductam1509 với hàng cty thế là quá tuyệt vời rồi bạn ơi
nhất là cái màn hình nó đẹp,ko mờ đục như zâm phone của A suck
@nakimushi thank bạn nha! hihi
có ai biết ở Mỹ Tho, Tiền Giang chỗ nào bán hàng xách tay ui tín chỉ mình với ? ! hjz
@nguyenductam1509 Ui trời, chạy lên SG mua lun đi, xem như là đi chơi vậy mà
mình ở thái bình
muốn mua 1 em như này mà không biết chỗ
ai biết chỉ dùm mình được không hàng mới 100% nhé,
ở thái bình hay mấy vùng lân cận cũng được
@PokaPApi™ chiệu khó chạy xuống tp hcm mua giống mình đi bạn,coi như là đi phượt 1 chuyến o_O
haquang1310
ĐẠI BÀNG
9 năm
Moi mua hom 24,3 tai tgdd va khong he hoi tiec chut nao
binnamden
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ra didongviet nếu ít tiền mua cũ giá rẻ 3t8,4tr xài ok lắm,m đag ngại pin yếu thôi
con sky870 này với con lumia 730 cái nào đẹp hơn nhỉ:
Màn hình:IPS incell vs amoled
1 thì nhựa ,1 thì viền kim loại?
Kim loại thì chắc chắn nhưng dễ bị điện giật (xui)
Nhưa thì nhìn ko sang nhưng có cái an toàn
Mình mua được 3 ngày từ hôm 9/4/2015, có một số ý cò sau:
Màn hình HD đẹp incell rõ nhưng nhìn gần thì vẫn tấy răng cưa
Khung thép sáng bóng chắc chắn, sang trọng
Loa báo cuộc gọi đến hơi nhỏ du để max volum
cái bực nhất là khoảng Nóng máy, bật ca me ra lên chụp vài tấm chỉnh chỉnh vài phúc mà máy nóng lên gần 60oC đo bằng CPUZ, android 4.1.2. Bó tay cục than này
badgirl9x
ĐẠI BÀNG
9 năm
@nguyenductam1509 mua ở đâu vậy bạn,đang tìm hàng chính hãng màu trắng mà bên tgdđ ko có😔
các bác có bộ icon trằnsg đen của sky không, em thích quá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019