Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Trên tay phần cứng Google Glass

sonlazio
17/4/2013 2:51Phản hồi: 134
134 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

công nghệ thật tuyệt, nhưng ko biết xài lâu có bị tăng độ cho mắt ko nhỉ?
....cái này mà soi được "hàng" nhà hay hàng chợ thì tuyệt biết mấy..😁
Kính này giống trong phim X-men quá <3
ntson
TÍCH CỰC
11 năm
Google glass tuyệt thật, nhưng việc sử dụng kết nối Bluetooth em hơi sợ, vì em hay bị đau đầu khi ở các thiết bị dùng Bluetooth ở gần đầu (ví dụ như tai nghe Bluetooth, dùng 10 phút để gọi điện xong em chóng mắt, nhức đầu luôn)
obscurite
ĐẠI BÀNG
11 năm
Một buớc tiến mới của công nghệ di động, chẳng mấy chốc nữa con người sẽ được trang bị công nghệ đến tận răng với kính, đồng hồ, nhẫn,... được trang bị các tính năng công nghệ tiên tiến
chán thế
tuy hiện đại nhưng hiện tại thì cái kính 1500$ chỉ là 1 cái camera 5mp 😁, hi vọng google sớm kích hoạt sản phẩm này
banhtieu
TÍCH CỰC
11 năm
Tương lai ko xa sẽ có kính áp tròng như trong mission impossible 4 😆 kaka
Lúc đó đi thi tha hồ tài liệu... thi đại học làm bài 1/2 số giờ quy định đã nộp bài =))
Google cố lên
9kute.com
ĐẠI BÀNG
11 năm
Woa ... Giống Iron Men 😁 ! Công nhận Google Glass nhìn rất sang trọng và đơn giản, mình không nghĩ sản phẩm kính thông minh đầu tiên lại nhỏ gọn và đẹp như vậy ...
tương lai không gì là không thể
Dự là sẽ có nhiều vụ tai nạn gt hơn vì... Mắt lo liếc lên trời nhìn màn hình! o_O
Mấy bác quay phim làm ơn đầu tư giúp 1 cái máy quay nào ( rẻ rẻ cũng đc) rõ rõ 1 chút với. Cam lấy nét tùm lum lúc mờ lúc tỏ coi bực ko chịu nổi! Coi mới nửa clip phải complaint dù quá mê con glass này !
hhhh1111
TÍCH CỰC
11 năm
có mỗi 1 cái kính các bác đứng chụp như toàn bộ cafe tinhte đeo để làm việc rồi ấy, cẩn thận giới công nghệ thế giới chóng mặt :v
các MOD, AD tinh tế giàu thật đó
duongv3
ĐẠI BÀNG
11 năm
Con này có khe cắm sim (Dùng được 3G) không hả anh sonlazio ?
Răng giả mang thương hiệu google sắp được ra chăng 😃,Glass ko dùng đc 3G bạn nhé, đợt trước google quay phim nhảy dù cần 1 thiết bị khác để kết nối
sirnvad
TÍCH CỰC
11 năm
Mơ ước thời bé khi lần đầu xem 7 Viên ngọc rồng.
quá đã.
phần đầu nói về thiết kế đúng chém gió vkl

nếu chỉ so về thiết kế và tính tiện dụng cho người có tật ở mắt thì sao so đc với các loại kính chuyên của mấy thương hiệu lớn :|
@Earthquake Làm ơn chỉ cho mình thiết kế và tính tiện dụng của cái kính nào hơn đi, mình đang xài kính cận Burberry và kính máy Ray-Ban nè, chẳng cái nào tiện và đơn giản bằng cái này.
Chừng nào nó ra kính nhìn xuyên thấu thì mua ngay 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019