Trên tay phụ kiện iPhone mới: iPhone 5 mỏng hơn, dài hơn, chuẩn kết nối mới

cuhiep
10/9/2012 4:57Phản hồi: 534
534 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mr.heosua
TÍCH CỰC
12 năm
làm màn đấy không sợ mất tỉ lệ vàng gì à
TràĐá
ĐẠI BÀNG
12 năm
@mr.heosua hỏi thế thì mời anh sang Mỹ vào trụ sở nó mà hỏi, hỏi ở đây k ai trả lời đc đâu, đừng lấy chuyện làm quà !
mr.heosua
TÍCH CỰC
12 năm
@TràĐá =)) nói để chứng minh là không có gì đặc biệt và duy nhất hết nhá. còn trên tay hay trên chân gì đấy thì mình không quan tậm muốn biết thì 12 sẽ biết cần gì phải ngồi đoán già đoán non
@mr.heosua nếu vậy chắc apple sẽ gọi tỉ lệ mới là tỉ lệ kim cương các bác nhỉ ;))
@mr.heosua Apple đã bao giờ nói iPhone thiết kế theo tỉ lệ vàng bạc đồng gì đâu mà cứ vu vạ cho người ta vậy?
madam77
TÍCH CỰC
12 năm
Mong Là e nó sẽ đẹp để đè bẹp s3
@-Kien.kOy- 4s đã đè chết s3 r ;) doanh số tuần đầu bằng 2 tháng của s3 . siri là đủ đánh bại s3
@shinwriter :eek: ôi mẹ ơi
@shinwriter =)) :rolleyes:
Prince23
TÍCH CỰC
12 năm
@shinwriter nguy hiểm thật vẫn có người ko chịu nhìn vào sự thật. Sự thât lun phũ phang
ROONEY1989
ĐẠI BÀNG
12 năm
iphone 1 năm mới ra 1 lần nên nó đc đầu tư rất kỹ từ kiểu dáng lẫn tính năng,nên iphone chất thật,dịch vụ ăn theo iphone cũng nhiều ko kém
ROONEY1989
ĐẠI BÀNG
12 năm
@wind'kiss
đôi khi đéo làm ảnh hưởng đến những con bò,mà nó cũng giãy nảy lên
@ROONEY1989 đấy ! ngôn từ văn hóa đấy ! vừa nói là ra liền ! hay quá! đúng là + sự thất bại của sự giáo dục từ gia đình
ROONEY1989
ĐẠI BÀNG
12 năm
@wind'kiss Còn ngu và xanh lắm.đừng tỏ ra nguy hiểm 😁
Sent from my Galaxy Nexus using Tinhte.vn
@wind'kiss Lại quy đổi lung tung. Có cần thiết thế không?😔
anhv41
TÍCH CỰC
12 năm
dài hơn thì trông hơi xấu dài hơn và rộng hơn xíu nhìn nó cân xứng hơn có đúng k các bạn
@anhv41 mình cũng có suy nghĩ nhu bạn
@anhv41 thay vì chiều ngang không kéo ra . nhưng có vẻ như là viền màn hình hẹp hơn ip 4s nhiều bạn à 😃 thân
lviv
ĐẠI BÀNG
12 năm
2 ngày nữa thôi, cố lên nào! Chắc chắn là nó rồi, giống 100% rồi nghen!
vẫn thích ip4/4s hơn 😁
😕lùm xùm thông tin cứ như 4S cách đây 1 năm vớ vẫn cả 2 ngày nữa, tất cả sẽ biết mà đoán vớ vẫn quài chả tới đâu
DDoS
TÍCH CỰC
12 năm
Nếu cứ như hình dạng đã rò rỉ thì có khác nào IP 4S với màn hình lớn hơn! @@
Có khi nào nút home cảm ứng ko nhỉ,😃
Tháng 9 nhìu mẫu đt quá...thấy e nào nhỉnh hơn thì lụm thôi,đag nghiên về sony để mua xài cho biết,SS chỉ như con điếm rẻ tiền,😃)
@mr.sky Tự vả vào mồm mình đi nhé bạn, lòng ruột của con iPhone bạn đang dùng là do con điếm rẻ tiền ấy sinh ra đấy.
clip làm kiểu gì vậy trời, xem hiểu chết liền
cứ sx phụ kiện đi, rồi lại lỗ như đợt 4S 😁
econan1214
ĐẠI BÀNG
12 năm
Như vậy là đi ngược với chân lý của Steve : màn hình 3.5 là chuẩn cmnr.. 😆 . Bày đặt ăn theo Android làm ra ba cái điện thoại 4 - 5 inch to tổ bố....=)). Iphone kể từ thời 4S trở đi là đã bão hòa rồi. Kiểu dáng của iphone các thế hệ tiếp theo khó lòng mà thoát khỏi cái va rem hình hộp chữ nhật này. Ko có cái gì là mãi mãi - Apple cũng thế 😃. Lần đầu tiên được dùng và cảm nhận màn hình retina trên iPod Touch thì thấy rất phê, rất sướng...nhưng chỉ 2 tháng sau thì bắt đầu chán..và qua tháng thứ 3 phải đem ra đổi lấy lại money 😁. Có lẽ mình ko phải tuýp người dùng 1 thứ mãi mà ko chán ...và ko thích bị gò bó và điên cái đầu mỗi khi cần copy cái gì đó từ ipod ra máy tính..@-) Với những người xài sảm phẩm cầm tay của Apple : con nít và người lớn tuổi hay trung niên xài nó mình ko có ý kiến gì, nhưng nếu đang ở tuổi khám phá..mà cứ khăng khăng iOS là vô địch thì mình thấy..táo táo..sao á :D
@Lucy Heartfilia Đang ở Việt Nam mừ em gái. Hem được nói chuyện nước ngoài đâu ( Chưa được đi nước ngoài bao giờ ) 😔
@hsdhnh Đá chít giờ 😃 a chưa đi Thái Lan hay Sing luôn à?
@hsdhnh :| Cái zụ án này em đọc được từ comment của mấy anh trên tinh tế nè =]] toàn quay clip nóng, hình tự kỷ =]]
Prince23
TÍCH CỰC
12 năm
@shady2501 hjhj tới lúc cần mình làm thì sao bác ko có máy tính thì chép vào ip bằng niềm tin rùi😁
hihihi133
TÍCH CỰC
12 năm
Theo cá nhân mình, đây là chiếc đt đẹp thứ nhì từ trước đến h
1.lumia 920
2.ip 5
3.ip 4
@hihihi133 Chuẩn ko cần chỉnh. Tính làm 1 em Lu 920 đây nhưng nghe nói tận quý 4 thì lâu quá.
@Dollarssssss Theo mình thì
1 Lumia 920
2 Ip 4s
3 Ip 5 ( Nếu đúng như tin dự đoán )
nếu thật sự ip5 có mặt sau 3 phần như vậy thì thật sự là 1 thảm họa cho Apple:eek:
@mrchuot25 bạn đủ tư cách phán "thảm họa" cho Apple thì ngồi ở nước VN này phí phạm quá
rockidit
ĐẠI BÀNG
12 năm
lộ hàng nhiều quá, apple giờ hết là apple của ngày xưa rồi
Không có lẽ nào tin đồn lại thành sự thật vậy chứ? Vẫn trông mong 1 thiết kế mới của Iphone. Dù 4/4s đã rất đẹp rồi.
cũng mong táo cho ra bom tấn vậy thì mỗi hãng sẽ có 1 quả bom và điều gì xảy ra khi các hãng mang đi đến từng nhà ....tiền đâu mang ra không tao cho bom...oa oa đó là cướp.....

Sent from my MK16i using Tinhte.vn
xấu, thiết kế k có đột phá. ifan ngóng mòn con mắt 1 năm à nhầm 2 năm rồi mà cuối cùng vẫn là thiết kế cũ. mình nghĩ apple thiết kế sp tốt thì chắc sẽ có ra chiếc đt có thiết kế đột phá như kiểu của sony nhưng mà ai ngờ vẫn vậy. dù sao đây vẫn chưa phải là chính thức, hi vọng đến lúc apple gt Iphone 5 sẽ có 1 thiết kế khác.
Chẳng lẽ thiết kế này là hoàn mỹ rồi và k thể thay thế, hay đẹp hơn :LOL:
@sieu_nhan Thật ra tui thích cái cách chú nói phải có 1 cái gì mới, Dù ra 1 người thích iphone nếu nó như tin đồn thì thật sự phải nói apple sẽ hóa tầm thường. Nhưng apple chưa bao giờ làm mọi người thôi bất ngờ mà, chờ đợi là hp
econan1214
ĐẠI BÀNG
12 năm
@TaiSinh Dù Apple có "phát minh" ra cái gì đi nữa, thì đó cũng chỉ là 1 bước tiến vượt bậc của những thứ đã có sẵn trong quá khứ. Apple mang lại 1 trải ngiệm hoàn toàn mới dựa trên những thứ có sẵn trong quá khứ. Đó là cái hay của Apple nói riêng, và người Mỹ nói chung. Lý do mà người Mỹ - và nước Mỹ là số 1 thế giới. Mình ngưỡng mộ cái này. Nhưng việc họ dùng cái của người khác rồi biến hóa nó đi...và cho rằng đó là phát minh của họ rồi ko cho người khác - như vậy là ko fairplay tý nào.

Dù Apple có ra các iPhone các đẹp như thế nào đi nữa, thì với mình sẽ chỉ nhìn nó và chiêm ngưỡng vẻ đẹp bề ngoài của nó thôi, chứ sẽ ko bao giờ xài nó. 😁 Mình ko thích xài 1 thiết bị mà nó ngăn cản khả năng tò mò về mọi thứ !
1969tnt
TÍCH CỰC
12 năm
@sieu_nhan làm sao có đc thiết kế giống sonny đc bạn, Apple đk bản quyền cho đt hình chử nhật với 4 góc bo tròn, cho nên iphone mà tk vuông vuông giống sonny thì sẻ ko bao giờ có.
@1969tnt đt sonny là đt gì ta.Mới ra hả các bác
mong cho tới ngày xổ số quá. 😃
Chỉ là tin đồn thôi. Hồi lúc cái 4s sắp ra cũng vậy. Còn có 2 bữa thôi mà cứ đoán già đoán non. Em cá là lúc ra điện thoại cũng sẽ khác hẳn những gì đã đồn đại. Còn nếu ra đúng như vậy thì em thấy là Apple thời hậu Steve Jobs quá tệ hại. Có thể sẽ giống trước đây khi Steve Jobs rời khỏi Apple.
@minhtu8890 😁 Bạn định cá như thế nào, cá với ai, 50/50 - Tôi theo tin đồn đại,
-khác hẳn là như thế nào, nếu nó na ná hoặc đúng thế bạn mất gì
:-"
-Đoán già đoán non là sao, bạn cũng đang đoán đó thôi " Em cá là lúc ra điện thoại cũng sẽ khác hẳn những gì đã đồn đại " - Cái này không phải là khẳng định

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019