Trên tay SamSung GALAXY J siêu phẩm đáng mong đợi về Việt Nam

boy_herovn
13/11/2013 10:17Phản hồi: 176
176 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ad dang o dailoan ngay 15/6 nay ve choi khong biet em j nay ve vietnam gio gia bao nhieu
8 chai
may hinh thuc dep,ma ko co tieng viet
Ko biết có ai bán e này ở hà nội ko các bác nhỉ 😁
@luke shaw bên mình vẫn đang bán e nà y đó bác :D:D
@CongNgheNhat.vn Không biết con này có kiếm ra pin rời và dock sạc không bác nhỉ, chứ tháo dc nắp lưng mà ko sài dc 2 pin thì quá tù luôn o_Oo_O
E này có tiếng việt k bác? Sóng sánh o việt nam dùng k biết có ổn định k? Vì e thấy ít có cộng đồng hỗ trợ dòng j quá​
@hai_hd91 hiện tại Congnghenhat.vn đã hỗ trợ up lên 4.4.2 và Việt Hóa thành công em Galaxy J này rồi bác nhé 😃 có cả hỗ trợ gỡ bỏ các app của Nhật đi nữa.
tung1404
ĐẠI BÀNG
10 năm
@CongNgheNhat.vn Fix hết lỗi rồi chứ bạn ơi? Sóng có ok ko?
@tung1404 Docomo Samsung Galaxy J bên mình sử dụng Rom gốc mới nhất của Docomo nên không bị các lỗi nghe gọi, nhắn tin hay lỗi gì khác bác ạ.
Chi tiết bác có thể xem bài test của bên mình:
http://congnghenhat.vn/a331-giai-quyet-cac-loi-goi-nhan-tin-va-tieng-viet-tren-galaxy-j.html
tung1404
ĐẠI BÀNG
10 năm
@CongNgheNhat.vn Mình hỏi thêm về note 3 docomo, bên bạn fix được như galaxy j chưa?
@tung1404 fixx được bạn ạ
Chủ thớt làm bài test pin vs màn hình e này cho ae tham khảo đi
nhatre113
ĐẠI BÀNG
10 năm
các anh cho em hỏi cái này với lumia 925 thì chọn cái nào đc hơn
B ơi cho m hỏi giá unlock em J này là bao nhiêu ạ
@Đinh Như Hoa giá 200k bạn ạ
@CongNgheNhat.vn Khi mua máy tại congnghenhat , máy đã đc unlock sẵn chưa bạn ?
@X.Hung máy sẽ được unlock trực tiếp bạn nhé.bạn sẽ chờ khoảng 20-30 phút.hoặc nếu bạn cần lấy máy ngay thì có thể liên lạc trước để unlock, bạn đến chỉ cần lấy máy và sử dụng bình thường luôn, không bị lỗi gì nhé 😃
Liệu rằng ở Việt Nam có đủ ốp lưng bao da cho em này chưa nhỉ. Mua em nó về mà để cởi chuồng thì xót lắm.
@zaitanbg bên mình đã có đủ các mẫu ốp lưng và bao da dành cho em nó nên bạn có thể yên tâm.
chi tiết bạn có thể xem trên web mình theo link này nhé :
http://congnghenhat.vn/c359-b0-phu-kien-galaxy-j-sc-02f-.html
Muốn mua thêm pin hoặc thay pin thì s mua dc mấy bác
@nhan12a4 bên mình có bán pin thay thế luôn bác ạ
@nhan12a4 con này sài chung pin s4 nhé 😁
@CongNgheNhat.vn bao nhju 1 cục thế bác
cùng pin s4 nha .. đang giá ngon quá xá
Giá hiện tại các shop còn có 7tr thôi. Sao down giá sốc hơn tụt quần trong 1 tuần ntn 😆
@luke shaw 7t8 cellphones mà. đâu ra 7 tr bác cho e địa chỉ
@bacsidien94 Ở hà nội các cửa hàng như didongthongminh, ms mobile, clickbuy, mobilecity, digiphone giá còn khoảng 7tr-7tr3 thôi ạ. Bác lên web các shop ấy mà xem ạ. 😁
@luke shaw vâng em cảm ơn
@bacsidien94 Bên Hnam mobile 7tr kìa bác, siêu thị smart phone cùng tầm giá đó ??
các bác cho em hỏi con này up lên android 4.4.2 phai up tai nhat hay up được tại vn vay? thanks
@lê đăng chung up được tại việt nam bạn nhé
Tất cả đang quá đẹp, hóng đến lương 1 tháng nữa thì cưới em nó về không biết giá cả lúc ý ra sao. Ngóng 2/9 @@
con này bán ở VN unlock = code hay phần mềm vậy các bác
@nhomaghe có thể unlock bằng phần mềm,nhưng nếu bác yêu cầu unlock bằng code thì cũng có thể mua code nhé.nhưng unlock bằng phần mềm sẽ rẻ hơn và cũng không bị vấn đề j hết
@CongNgheNhat.vn Giá bán ở congnghenhat sao cao quá vậy?So vs những chỗ khác hơn cả triệu.
@CongNgheNhat.vn unlock bằng code thì giá máy bán ra là bao nhiêu hả bạn, và có lên được bản quốc tế ko?
ghét nút home vs chữ dcm , mắt sau quá đẹp
ttstaixuat
ĐẠI BÀNG
10 năm
em nay ngon mà phân vân mỗi khoản pin. ai dùng rồi cho cái nhận xét về pin cái
con này có cảm biến vân tay ko vậy ?
hoangha còn 6,9tr - Con này giá tụt như tụt quần

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM