Trên tay Samsung Galaxy K Zoom

tuanlionsg
28/8/2014 10:52Phản hồi: 321
321 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Làm sao để lấy nét chuẩn vậy bạn?
@minhtrinh08 Mình cứ chụp bình thường , kể cả trời tối đen mình cũng lấy nét được mà, bạn canh 1 chỗ nào có vật thể và chiếu cái đèn lấy nét vào đó.
Chụp xoá phông.
@minhtrinh08 Trên video nói có 450 ẻuo
@nhuankhom Nếu nước ngoài có bán thì bác lên Amazon hay ebay có bán mà
@minhcuongpro1234 Muốn xem trực tiếp bác ơi
@nhuankhom Vậy thì hơi khó.
Mua hàng trên ebay hay amzon thế nào nhỉ?
@minhtrinh08 Bạn dùng thẻ VISA để thanh toán
@minhcuongpro1234 Mình không có thẻ này và không rành mua. Có thể mua trên amazon247 dc ko
@minhtrinh08 Thẻ loại này bây giờ làm rất dễ, nhiều ngân hàng hỗ trọ làm trong vòng 15 phút và miễn phí, mình dùng thẻ của ACB có thể thanh toán được trên toàn thế giới. Buồn bán với nước ngoài thì bác yên tâm nó không nhập nhằng như ở Việt Nam.
@minhcuongpro1234 Bác mua lần nào chưa? Có tin cậy không? Mình thấy đa số là bid?
@minhtrinh08 Mình có mua rồi, đáng tin cậy.
Ko lẽ liều xem thế nào
@minhtrinh08 trước khi mua hàng bạn xem đánh giá trên trang bạn định mua xem xếp hạng của nó như thế nào, sau đó hãy mua, trên đó thì nó không có tệ như Việt Nam mình, thấy nhiều người ship rồi không có bị lừa.
Mình thấy k zoom , zoom lên chụp khi xem phóng to lên bể hình? Trong khi chụp thường không zoom khi xem phóng to ít bể hơn?
@minhtrinh08 Chủ yếu do bạn chụp, bản chất Zoom quang không làm suy giảm chất lượng hình ảnh, chỉ có người chụp rung tay nênarnh mờ hoặc nhoè ở chế độ Tele
chitienthu
TÍCH CỰC
9 năm
các bác xài kzoom rồi cho e hỏi xíu là : k zoom phơi sáng ổn không ?
em đang dùng lu1520 phơi sáng đêm khoái quá mà ko biết kzoom tn.
cảm ơn ạ.
@minhtrinh08 Ảnh phơi đêm

tungJD
ĐẠI BÀNG
9 năm
@minhcuongpro1234
tungJD
ĐẠI BÀNG
9 năm
@minhcuongpro1234 có cần kính lọc sáng ko bác nhỉ , cho e hỏi luôn là trên mobile có con nào ko cần kính lọc nếu phơi ban ngày ko ạ
@tungJD Tùy theo bạn phơi cái gì, kính lọc thì không có trang bị sẵn, tuy nhiên bạn có thể dùng chế độ màu để thay hoặc gắn kính lọc cho nó thủ công
Cửa trập là chữ gì nhỉ?
@minhtrinh08 Nó nằm ở đây

mình hỏi chút là các bạn tắt 3g kiểu gì nhỉ.....mình chỉ dùng 2g cho đỡ tốn pin nhưng chả biết tắt 3g ở đâu
@ledinhtuan86 Mobile data hay dữ liệu mạng.
@ledinhtuan86 Ở đây
ôi thôi..của mình là bản hàn quốc nên k có .hic
@ledinhtuan86 Ư bản hàn quốc thì nhiều đời máy không có chế độ mạng 2G vì bên đó toàn dùng 3G và 4G và chuẩn bị lên 5G.
@minhcuongpro1234 Bản hàn thì dùng câu lệnh để chuyển mạng 2g-3g nhé.Gõ lệnh:319712358 .Nó hỏi pass thì gõ tương ứng với các bản như sau.
L:0821;s:996412;K:774632
Máy mình buổi tối trước khi ngủ còn khoảng 40% pin nhưng tới sáng cạn nguồn tắt máy là sao nhì?
@viaipi Vậy giờ làm sao?
@minhtrinh08 Để chắc chắn do pin hay không thì format máy lại đã rồi theo dõi tiếp 1 hai ngày là biết chắc chắn.
@minhcuongpro1234 Format máy thế nào nhỉ? Đang ở TTBH họ nói về xài tiếp xem thế nào?
@minhtrinh08 Bác vào cài đặt ==> sao lưu và cài đặt lại ==> Khôi phục cài đặt gốc.
tungJD
ĐẠI BÀNG
9 năm
nhìn mà thèm , đơi xuống giá nữa mới mua 😔
@tungJD Giờ nó còn bán đâu mà xuống giá nữa bác, thích thì cố gắng xúc
Mọi ng cho mình hỏi kiếm đâu ra ốp che đc cụm camera ko?
@caominhhung1984 Chắc phải vào amzon rồi!
Không biết update k zoom lên android 4.4.4, android 5.0 bằng cách nào nhỉ?
@minhtrinh08 Chưa có thông tin update
Camera của mình bị bụi vào mình lau hoài không ra? Không biết làm thế nào?
@minhtrinh08 Bụi nó vào trong bạn lau kiểu gì, không ảnh hưởng chất lượng ảnh
@minhcuongpro1234 Đi bảo hành hay để vậy xài luôn?
@minhtrinh08 Để vậy dùng luôn không sao hết
vodinhduy
ĐẠI BÀNG
9 năm
Tình hình là mình mới rước em này brand new giá 5t9. Mình check đủ thứ đêù ok, duy nhất có soft phone info phần check "check tân trang" báo "serial và ngày xuất xưởng không trùng" nghi ngờ máy "tân trang". Mấy anh em xài qua cho kình ít kinh nghiệm check lại đi ah.
Sam info ra hêtd
Giờ kiếm đâu ra máy mới!
kimkhanh12
ĐẠI BÀNG
8 năm
Giờ mua em này ở đâu nhỉ
kimkhanh12
ĐẠI BÀNG
8 năm
Giờ mua em này ở đâu nhỉ

Xu hướng

Bài mới