Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Trên tay Samsung Galaxy S3 màu đỏ

sonlazio
17/8/2012 9:24Phản hồi: 254
254 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

pandacake
TÍCH CỰC
12 năm
Đẹp nhưng không có lúa để múc....

From VEGA with love!
con màu đỏ này xài con snapdragon s4 mướt lắm lại ít nóng máy ! vì mình xài em lg lte 2 cũng cấu hình ntn rất good điểm benmark cũng cao nữa
@nhoemnhiu lt2 cầm chắc chắn sang trọng thật .like
xuanthaj
ĐẠI BÀNG
12 năm
ôi.kt mình chậm chứ k thì mua mỗi màu 1 chiếc 😃
oldboy8x
ĐẠI BÀNG
12 năm
oh yeah! Đúng là sát thủ iphone!
@oldboy8x Cũng phình phường thôi Bác ơi! ....S3 nhìn mặt trước đẹp,..Nhìn mặt sau >>> Không mua!^^
@tamdogau giờ mình lại suy nghĩ khác, đt mà k dùng ốp lưng trông quê lắm. nên dù có xấu ốp vào đẹp mê li ngay^^
tikhung01
ĐẠI BÀNG
12 năm
@tamdogau mua điện thoại mà thấy nắp lưng xấu là không thèm mua thì không phải dân công nghệ! - tikhung01
@tikhung01 dân công nghệ chẳng lẽ k có quyền đòi cái đẹp.mà trên này toàn là thành viên "tinh tế" mà.:eek:
màu đỏ bordeaux nhìn hút mắt hơn so vs màu trắng. Trc k có cảm tình vs S3 lắm, giờ phải suy nghĩ lại rồi :p
sợ Apple kiện nên phải làm màu khác đi,chứ nếu không thì chẳng còn cái để bán nữa@@
@ZaiSaiGon Mệt nhỉ, đi đâu cũng thấy mày mua nhang cúng cho Táo, chỗ nào cũng vô sủa bậy, anh em giờ thấy mày là hãi lắm biết ko?
@ZaiSaiGon Vâng thưa các đồng chí, anh ấy đã quay lại và điên dại gấp đôi
@ZaiSaiGon Anh em đang ghê tởm mày và đang tập chung lùa mày ra khỏi cái diễn đàn chất lượng này, mày chú ý theo dõi nhé, hiện giờ đang bên topic nói về vụ Motorola kiện Apple đấy. Mày cần lắc não trc khi cmt!
@biahoi5ngan Em thích câu "Mày cần lắc não trc khi cmt" của bác 😁
Ko ham ss
ducminh60
TÍCH CỰC
12 năm
Cấu hình làm giảm đi nhỉ

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
nthkmf
TÍCH CỰC
12 năm
@ducminh60 Dùng mạng LTE có thể hao pin hơn nên giảm CPU lại chút cho nó trung hòa, I think! 😃
@nthkmf k phải đâu bác. chip lõi 4 nó k chạy dc LTE thì phải
Mun.2m
ĐẠI BÀNG
12 năm
2GB là gì trời, phí quá! :eek:
nthkmf
TÍCH CỰC
12 năm
Thật tiếc là với S2 thì thấy thích thật, ra S3 đã không thích nay lại càng không thích hơn ^^!
soackvm
TÍCH CỰC
12 năm
Quá đẹp . Màu đỏ đĩ quá 😁
Lies
TÍCH CỰC
12 năm
Cá nhân vẫn thích màu xanh hơn 😁
con này hiệu năng lúc em đọc báo chỉ được 3500 điểm .trong khi bản lõi tứ hơn 5000 điểm

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
hoaihungtv
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nếu mình nhớ không lằm là ss giảm cấu hình là vì cái 4G LTE
Sao mọi người lại nghĩ ram nhìu mới khỏe nhỉ mình nghĩ CPU 2 nhân và 4 nhân nó là một trời một vực còn ram cho thêm vào mình nghĩ cũng chả ăn thua lắm
@Milk Flower 2 nhân 2 chip 4 g thế là ok rồi dân mỹ no ko chơi game nhìu như châu á mình đâu nó cần ram nhìu để lướt wed hay gì đấy
@Milk Flower Không 1 trời một vực đâu bác ạ, nó chênh nhau không nhiều, hiện tại đa phần mọi người còn rất mù mờ vấn đề này bởi vì cấu trúc chip trên điện thoại nó khá đặc biệt nên người ta không nắm rõ đc cũng là chuyện bình thường thôi mà
@biahoi5ngan Theo bác ko nhiều là khoảng bao nhiêu?
Nói về tốc độ thực thi mà người dùng cảm thấy giữa 2v4 nhân thì có thể nói chữ " không nhiều" chứ đánh đồng các phương diện giữa 2v4 nhân là không đúng đâu.
Màu trắng nhìn đã rẻ tiền...Cái màu đỏ này càng rẻ tiền hơn.Nói chung XẤU...
@giananh mình biết em này là fan NOkia nhưng FAn no nổi tiếng hiền lành chứ đâu có hay đi dìm hàng như lầy ... đúng hông bé
@phuong.1992 Lại PhuoclapMobile địa chỉ 790 Hồng Bàng.quận 6 để mình tư vấn cho bạn chức năng S3 nhé.Mình đang làm PG đứng ở chi nhánh đó.Nhớ tới giờ hành chánh nhé.
@jack93 hay nè. bác nói chuẩn lắm ý
nhóm đối tượng là chị em đây mà
màu đỏ nhìn k đẹp 😔

Sent from my HD2 using Tinhte.vn
Theo hiểu biết nông cạn của mình thì máy dùng mạng nhiều như lướt wed game online các kiểu thì càng nhiều ram càng tốt. Thế nên tùy theo nhu cầu từng nước nó ra cấu hình thích hợp thôi
Nhìn chói quá.

Sent from my LT18i using Tinhte.vn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019