Trên tay sim ghép chạy tốt cho iPhone 4s GSM khoá mạng

cuhiep
18/2/2012 7:6Phản hồi: 424
424 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ko tin đc đau để i kĩ đi, nếu apple mà để unlock đc bằng mấy cái sim đểu đấy tôi đi đầu xuống đất
Bạn để ý video 1. Bác cuhiep nhắn trên IP4s là "alo". Sau đó máy N9 nhận được tin là "alo", máy N9 nt lại là "alo2" thì trên máy IP4s có tin nhắn mới (trong mục tin nhắn có số (1) đó)...
ph0n6
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bạn nên xem kỹ lại video chứ đừng chỉ xem qua và phán người ta là lừa đảo này nọ nhé.
Thân!
Thấy bác cmt mà mình ứa gan nên tạo nick vào nói chuyện nè. Cố tình không hiểu hay là không hiểu, bạn có thấy cái chử Message, sau khi có tiếng chuông thì nó thành Message(1) không. Do bác Hiệp không kéo cái bàn phím xuống nó không lòi cái chử "Alo2" ^^. Tinh tế diễn đàn lớn mà như forum cùi, với lại bác Hiệp làm clip nửa kêu lừa đảo. Bó tay dân tình
Bạn có dám chắc sẽ thực hiện được điều bạn nói không, nếu được xin mời bạn lên cafe Tinh tế chứng kiến và thực hiện điều bạn đã nói.
nhìn hai máy nt cho nhau khác nội dung mà vẫn tin đc ko đỡ đc.
để mai mang máy ra tiệm test xem như thế nào
Ezio
TÍCH CỰC
12 năm
Bạn nên nói đc và làm đc, nhất là làm đc câu hành động của câu nói này.

Sent from my iPhone using Tinh tế
ph0n6
ĐẠI BÀNG
12 năm
bạn nên xem lại kỹ video để hiểu rõ hơn vấn đề nhé. Chứ đừng lướt qua rồi nói người ta lừa đảo.
Thân!
Apple quản lý máy theo seri làm sao mà có chuyên cho hack dễ dàng vậy. Chừ khi apple ra mẫu mới
Bác Hiệp link bài này sang box iPhone đi cho bà con mừng, thanks.
vậy là nhiều bác sướng rên lên cả đêm ko ngủ được cho mà xem.
giá khiếp quá ............😔
hphiep
ĐẠI BÀNG
12 năm
bung chăn ra thôi! trời nóng rồi .
dieuanhmong
ĐẠI BÀNG
12 năm
ông minhtoan198x kia đã ko biết gì,xem đã ko kỹ còn nói linh tinh.ko biết phân biệt thế nào là tin đến tin đi nữa.mở mồm ra là kêu người khác lừa đảo.có khi chính ông minhtoan198x mới là ng chuyên đi lừa đảo đấy
bác đã bao h dùng iphone chưa ạ? Nếu chưa dùng thì đừng vào các topic liên quan đến iOs để đọc k lại phán này phán nọ nhé. Cũng có thể là do bác chỉ xem lướt qua mà k để ý Messages(1), nhưng bác cũng đừng phán bừa như vậy. Tinhte là 1 diễn đàn công nghệ lớn, cuhiep cũng là 1 mod uy tín. Chẳng ai lừa bác đâu =))

---------- Post added at 03:56 PM ---------- Previous post was at 03:55 PM ----------

vãi đạn. "Nói tóm lại là có vấn đề"
hơn 1 triệu 1 cái sim ghép ....! . Đúng là tác phong chộp giật, tự tay bóp ... của mấy bác kinh doanh nhà ta !
@HDD18HAMLONG vay thi can phai them 1,5tr + may ~ wold! khac j may
các sản phẩm từ iphone nhiều ghê, đếm ko hết, anh em thoải mái mua hàng lock rồi......
thachnc07
ĐẠI BÀNG
12 năm
phải vô system chỉnh lại chứ ko nó nt qua thì hiện là +084 nên nó tự hiểu là tin nhắn từ số khác, bác nào dung Ip4 lock thì hiểu mà,cái kiểu hiển thị số chứ không hiển thị tên đó,chứ lừa đảo gì đâu >.<
E thi e chẳng biết j e ơ quê ra, kho quá quê e dùng 1208 nt cho nhau ví dụ e nt cho bạn e Ví dụ là (alo 2) bên kia cũng nhận dc là alo2 chứ ko phải là (alo). Thông cảm cảm các bác nhé e nhà quê máy móc bây h hiên đại quá nt alo2 nhận đc alo, muốn xem tiếp lại pải ấn xem thêm.
Cũng chẳng biết nói sau 😁
Mình không lừa bạn hay ai. Cho dù bạn có từ quê lên hay từ thành phố xuống.
Bạn có vẻ hơn tiêu cực với cuộc sống... bạn lên vui vẻ lên chút thì sẽ ổn thôi.
Mọi người thông cảm cho bác này đi, bác ấy chắc mới gia nhập tinhte nên chưa biết cuhiep là ai ấy mà ;)
thachnc07
ĐẠI BÀNG
12 năm
Người ta có tinh thần chia sẽ, quay film để lừa bạn làm quái gì. Nếu bạn từng dùng Iphone4 lock rồi thì bạn sẽ biết thôi, còn nếu dùng 1208 thì đừng nói ngừoi này lừa ngừoi kia lừa như vậy. Mình tin là bạn cũng đủ suy luận ra là N9 vừa nhắn thì Ip4s báo có tin nhắn và hiện số 1 ở góc trái, nếu vừa ở quê ra vừa điếc vừa mù thì minh xin lỗi đá xúc phạm. Thanks a Hiệp vì tin tức vừa rồi
k biết j mà nói cứ như là rất am hiểu, quá nguy hiểm. k biết j mà k chịu tìm hiểu trước khi nói một cách khó nghe như vậy.
mà tôi k tin là ôg k biết j đó......
vezon thì khó lắm......... chúc mừng 4s lock hồi sinh
quicktimes
ĐẠI BÀNG
12 năm
đang thèm nhưng giá còn cao quá..................................
kidhitech
TÍCH CỰC
12 năm
chuyện dùng sim ghép là bình thường mà =.=
Tình hình là cũng phải kiếm 1 em 4S lock về nghịch xem sao chứ nhỉ :eek:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119