Trên tay sim ghép chạy tốt cho iPhone 4s GSM khoá mạng

Thảo luận trong '[iOS] Tin tức - Đánh giá' bắt đầu bởi cuhiep, 18/2/12.

1. totam

totam Thành viên

Khi nào thì tới IP 4 BB 4.11.08 được unlock đây.Chơi không công bằng,cái đi sau lại về trước.

2. hphiep

hphiep Không có gì là khó tưởng tượng!

bung chăn ra thôi! trời nóng rồi .

3. MrNghiaLee

MrNghiaLee Thành viên

Thấy bác cmt mà mình ứa gan nên tạo nick vào nói chuyện nè. Cố tình không hiểu hay là không hiểu, bạn có thấy cái chử Message, sau khi có tiếng chuông thì nó thành Message(1) không. Do bác Hiệp không kéo cái bàn phím xuống nó không lòi cái chử "Alo2" ^^. Tinh tế diễn đàn lớn mà như forum cùi, với lại bác Hiệp làm clip nửa kêu lừa đảo. Bó tay dân tình

achillesDeSinShai thích nội dung này.
  4. dieuanhmong

dieuanhmong Thành viên

ông minhtoan198x kia đã ko biết gì,xem đã ko kỹ còn nói linh tinh.ko biết phân biệt thế nào là tin đến tin đi nữa.mở mồm ra là kêu người khác lừa đảo.có khi chính ông minhtoan198x mới là ng chuyên đi lừa đảo đấy

5. minhtoan198x

minhtoan198x Thành viên

Uhm đừng vội mừng. Nói tóm lại lại là có vấn đề

6. gacn

gacn Thành viên

bác đã bao h dùng iphone chưa ạ? Nếu chưa dùng thì đừng vào các topic liên quan đến iOs để đọc k lại phán này phán nọ nhé. Cũng có thể là do bác chỉ xem lướt qua mà k để ý Messages(1), nhưng bác cũng đừng phán bừa như vậy. Tinhte là 1 diễn đàn công nghệ lớn, cuhiep cũng là 1 mod uy tín. Chẳng ai lừa bác đâu =))

---------- Post added at 03:56 PM ---------- Previous post was at 03:55 PM ----------

vãi đạn. "Nói tóm lại là có vấn đề"

7. HDD18HAMLONG

HDD18HAMLONG Thành viên

hơn 1 triệu 1 cái sim ghép ....! . Đúng là tác phong chộp giật, tự tay bóp ... của mấy bác kinh doanh nhà ta !

achillesDekingofmummy thích nội dung này.
  8. vanchuong1269

vanchuong1269 Thành viên

các sản phẩm từ iphone nhiều ghê, đếm ko hết, anh em thoải mái mua hàng lock rồi......

9. thachnc07

thachnc07 Thành viên

phải vô system chỉnh lại chứ ko nó nt qua thì hiện là +084 nên nó tự hiểu là tin nhắn từ số khác, bác nào dung Ip4 lock thì hiểu mà,cái kiểu hiển thị số chứ không hiển thị tên đó,chứ lừa đảo gì đâu >.<

he0map thích nội dung này.
  10. dungnv01824

dungnv01824 Thành viên

vezon thì khó lắm......... chúc mừng 4s lock hồi sinh

11. quicktimes

quicktimes Pass

đang thèm nhưng giá còn cao quá..................................

12. kidhitech

kidhitech Thành viên

chuyện dùng sim ghép là bình thường mà =.=

13. h0angtu53

h0angtu53 Thành viên

Tình hình là cũng phải kiếm 1 em 4S lock về nghịch xem sao chứ nhỉ :eek:

14. minhtoan198x

minhtoan198x Thành viên

E thi e chẳng biết j e ơ quê ra, kho quá quê e dùng 1208 nt cho nhau ví dụ e nt cho bạn e Ví dụ là (alo 2) bên kia cũng nhận dc là alo2 chứ ko phải là (alo). Thông cảm cảm các bác nhé e nhà quê máy móc bây h hiên đại quá nt alo2 nhận đc alo, muốn xem tiếp lại pải ấn xem thêm.

15. cuhiep

cuhiep Bố cuKhang

Cũng chẳng biết nói sau :D
    Mình không lừa bạn hay ai. Cho dù bạn có từ quê lên hay từ thành phố xuống.
    Bạn có vẻ hơn tiêu cực với cuộc sống... bạn lên vui vẻ lên chút thì sẽ ổn thôi.

16. lexus212

lexus212 Thành viên

chúc mừng ae dùng 4s lock nha^^

17. Eminem

Eminem Thành viên

Không biết xài sim này có update được như bình thường không, hay là up xong bị lock, vì up lên phiên bản mới để chữa lỗi hao pin xài cho đã

18. Sr_9x

Sr_9x Thành viên

Hèn chi post trên fb bác Hiệp đang ngồi với mấy cái Microsim hóa ra là vụ này :cool:

19. vicenzow800i

vicenzow800i Thành viên

bây giờ xài ip thì tốt nhất bản W mà mua, đỡ phải lăn tăn

20. longhau

longhau Cùi bắp bị sâu.

Bạn có dám chắc sẽ thực hiện được điều bạn nói không, nếu được xin mời bạn lên cafe Tinh tế chứng kiến và thực hiện điều bạn đã nói.