Trên tay sim ghép chạy tốt cho iPhone 4s GSM khoá mạng

cuhiep
18/2/2012 7:6Phản hồi: 424
424 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chúc mừng ae dùng 4s lock nha^^
Eminem
ĐẠI BÀNG
12 năm
Không biết xài sim này có update được như bình thường không, hay là up xong bị lock, vì up lên phiên bản mới để chữa lỗi hao pin xài cho đã
Hèn chi post trên fb bác Hiệp đang ngồi với mấy cái Microsim hóa ra là vụ này 🆒
bây giờ xài ip thì tốt nhất bản W mà mua, đỡ phải lăn tăn
Xin lỗi chủ thớt:eek: mình cứ ngĩ nt bên này ntn bên kia phải thế:D vừa đi uống máy chén vào đùa ti cho zôm:eek:

---------- Post added at 04:19 PM ---------- Previous post was at 04:17 PM ----------

Có mỗi cái đầu ai lại làm thế:p chủ thớt nhỉ
zenplaza
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chúc mừng các anh em 4S đã thấy được mặt trời rồi. Vui với cục cưng nha !
babygau
ĐẠI BÀNG
12 năm
thôi bạn ấy biết lỗi r anh e đừng bức xúc z.....nên vui vẽ vì 4 ếch đã sống lại!
kiểu này giá 4s lại lên rồi 😁 mới ra có khác giá sm ghép cao quá 😔
Mai ra thành phố làm cái ai phôn four khóa cho bằng bạn bàng bè;)
ip 4 up len ios 5 sai sim nay dc k ta
R-SIM chỉ hỗ trợ cho iPhone 4S thôi bạn
Thôi đi ngủ ko có mỗi cái đầu cứ mang hết chỗ no chỗ kia đố rồi có ngày lai mất:p. lần nữa xin lỗi bác Văn Hiệp trưởng thôn nhé:sleep:
he he. hàng chuẩn đó anh em. ................
tu sang den gio tim kiem cho unlock hai cai ipphone 4s moi sach tay ve. va biet cho ban nhung chua dam mua, gio thay anh hiep test thi tin tuong roi. di mua ve sai lien thoi
mua nhanh đi bạn không thôi người ta tăng giá lên đó!hih!
hihi dat hang roi, tang gia thi chet voi minh :bounce::bounce::bounce: vo ma biet tin nay chac vui lam day. mua tang valentine cu tuong da unlock duoc roi, nao gio ko duoc vo buon.giờ thi chuot loi thoi.

cám ơn bác hiep cam on bac huy phong nhe
Thông tin vui cho anh em có máy lock, nhưng không vui cho những thương gia đang định mua máy lock với giá rẻ.
mti999
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hihihi ae iphone 4 lock sướng quá rùi hen,giờ khỏi phải lo trùm mềm nữa
ruoicom
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thế này thì bản lock mạng Viettel, Vina mở ngon các bác nhỉ.
vãi, bác mua cái code của nó có 600k để thành World còn hơn mua cái sim ghép này tới 1tr5.
Và bản của Vina là World, chỉ có Viettel mới lock mạng
Bác này nói giọng cùn thế. Phải dùng ip mới biết vì sao nó k hiện ra

Sent from my iPhone 4s using Tinh tế
1tr5 cho 1 grey sim,chắc 4s đang hót nên mấy bác TG mới chặt chém như thế,ăn dày cũng có limit chứ nhỉ.Rồi cũng như 4 thường,sau vài tháng còn có 200,300k
pandacake
TÍCH CỰC
12 năm
"Cám ơn cửa hàng Huy Phong giúp bọn mình thực hiện vụ này" thế này mà gọi là tinh tế?
!
tinh tế cũng phải hài hước chứ bác! bác mà xem clip trên tay của bác cuhiep thì còn tếu và buồn cười dài dài khỏi cần đi xem hài! cảm ơn anh cuhiep!
Không cảm ơn người khác cho mình mượn đồ để test chia sẻ thông tin cho anh em mới gọi là không tinh tế bạn ơi! ;)
lớn rồi còn chấp nhặt nhau lời nói. không biết xấu hổ à.

còn cái bác minhtoan198x gì đó, không biết thi nghe chứ đừng phát ngon bừa bãi, chứ đừng nên nói những điều khó nghe. bác có ăn có học thi phải được dạy câu " LỜI NÓI KHÔNG MẤT TIỀN MUA - LỰA LỜI MÀ NÓI CHO VỪA LÒNG NHAU"
sinta
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thế ip4 thì sao.

Đợi lâu quá rồi, ức chế khủng khiếp.:banghead:
Theo thông tin mình được biết sắp tới sẽ có loại sim ghép dành cho iPhone 4 baseband 04.11.08​

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019