[Trên tay] Sony Xperia P: máy rất đẹp, thân bằng kim loại, mạnh mẽ và nam tính

TDNC
8/5/2012 8:51Phản hồi: 1.113
1.113 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thích cái kiểu thiết kế này, đẹp lắm
con này giá ~9m là xúc đx
Quang cái chử nfc sẻ đẹp hơn vạn lần
@doanhatinh91 Miếng dán thôi mà, lột mấy hồi. Con này giá ảo, đảm bảo 2 tuần sau còn trên 9tr gần 10tr... 😁
soskhanh
TÍCH CỰC
12 năm
Xperia B ?
TuanHung1
TÍCH CỰC
12 năm
Mẩu máy đẹp hơn con siii là chắc. Vỏ kim loại mát tay, cầm chắc nặng mới sướng. Đt mà nhẹ như cái đt của F1 nhà em thì vứt. Tội pin hơi yếu. Cpu với mình vậy là đủ. Đọc báo chứ có làm gì đâu mà mạnh. Muốn mạnh đả có ipad hờ hờ. Giá thấp tý mua liền
@TuanHung1 Thế thì nó mới có cái giá mắc lòi ra như thế bác ạ. Mấy đời Galaxy S đều giá cả rất phải chăng và có thể mua nắp kim loại ngoài tầm 15$ vào lắp đằng sau, thay bằng viên pin 2k1 rất đẹp mà ngon hơn nhiều

Kiểu dáng của Sony đúng là chưa con nào thấy thất vọng cả
@dauxanhbn con active em không hiểu sao lại có cái đuôi to thế bác ạ, nhìn chuối ghê. 😃
CÒn tất cả những con còn lại thì đẹp hết 😁
tangtrungvn
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hàng SONY luôn rất cứng cáp, đẳng cấp
đẹp quá
Ngu ý của em đoán là Sony năm nay lại lỗ thôi, chưa thấy cái sản phẩm nào của Sony năm nay ra hồn cả. XS thì bị chê chụp ảnh xấu, Xu thì 4Gb chả hiểu làm gì, XP thì pin liệu thần hồn, chip lạ hoắc... Nói chung Sony chuyển qua làm thiết kế cho SS sản xuất còn hơn =)
cardinluu
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thích được cái thiết kế. Đẹp😃
trông đẹp thật 😃
Thắc mắc là Sony đưa 3 nút cảm ứng lên viền trong suốt kiểu gì nhỉ ? Con màu bạc nhìn sang quá,rất là chất,ai thích đẹp thì xúc thôi
video chủ thớt nói sai thông tin nhiều quá đi
đính chính lại cho ae đỡ nhầm chứ:p
Em này sẽ chết sớm vì thiếu cơm để ăn, thiếu nước để uống quá buồn cho 1 em chân dài đúng là hồng nhan bạc phận ; ))
Camera phụ: VGA >>> hơi thất vọng

là fan của sony nhưng ngày càng buồn với những chiến lược đi lùi của sony,
dunghal
ĐẠI BÀNG
12 năm
máy đẹp quá,,, trông chắc chắn..
V2TV2T
TÍCH CỰC
12 năm
sony thiết kế đẹp tuyệt ước gì nó sản xuất wp
pin chưa đáp ứng đc nhu cầu. :-s.
Dù công nghệ tiết kiệm pin cỡ nào đi nữa mình ko tin là với công nghệ hiện nay con này xài đc 1 ngày. Con Arc cũng mỏng mà pin vẫn 1500 thì ko hiểu lý gì Sony lại ko cho con này pin khá hơn đc!
Thật sự rất bức xúc Sony, năm nay hãng phạm quá nhiều sai lầm trong 1 thời điểm có thể nói là cạnh tranh khốc liệt, ko có chỗ cho kẻ yếu! Yêu Sony và cũng lo cho Sony, đà này thì ko bị HTC và SS bỏ xa về thị phần mới là lạ!
@Eric Passion Bác nói chuẩn luôn. Thấy tình hình này mà đau lòng quá 😔. Phải chi sony marketing tốt và biết lắng nghe người tiêu dùng
mrkhanhhien
ĐẠI BÀNG
12 năm
@trunghieu171191 Bọn Nhật rất bảo thủ bạn ah.
@mrkhanhhien Hu Hu, bảo thủ thì cũng đến mức độ thôi chứ trời. Chẳng nhẽ đến lúc lỗ nặng vẫn còn bảo thủ 😔
đợi e nó lên 4.0 rồi múc cũng hok muộn 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019