Trên tay Sony Xperia Z Ultra

sonlazio
25/6/2013 10:0Phản hồi: 785
785 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cái gì cũng mới nhất, tốt nhất, đẹp nhất và ngon nhất.hihi
đẹp quá
quá đẹp, ko tiền chỉ biết nhìn thôi 😔
😁 uh thì cấu hình ngon nhưng nhét vào đâu :D đàn ông chả lẽ mua túi xách để mang cái con phablet này theo à :D note 2 nhét vô túi lắm lúc đã khó chịu vkl rồi con này vuông thế này next luôn khỏi nghĩ :D
quangna
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cái cổng kết nối dock nó hở thế kia hả bác Hiệp hay bản test vậy thôi? thiết kế vậy thì chống nước kiểu gì và cầm thì cũng sẽ rất khó chịu ;(
kyonkun
ĐẠI BÀNG
11 năm
@quangna Đây là công nghệ chống nước kiểu giống galaxy active, xperia v có một đường viền cao su khép kín để tránh nước tràn vào khu vực linh kiện bên trong nên ko cần có nắp đậy
nvtuanq10
ĐẠI BÀNG
11 năm
chấp nhận lâu lâu chút hay mua hàng xách tay là có giá tốt thôi , giống xz bây h giá tốt thế còn gì. hàng chính hãng thì ss hay htc cũng chát đâu có kém.
bao giừ thì có bán tại Việt Nam vậy?
Bo nho trong co 16Gb thoi nhi, it qua
halfway
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hình ảnh cầm 1 tay nè. lấy bên sonyviet đó
Gớm. ko có flash. Dẹp !!!
Jake Sumo
ĐẠI BÀNG
11 năm
@jumi.binhkute Flash đẻ chụp đêm à? Chụp được mấy lần? Thật vớ vẩn!
tinhte nhanh quá
StoneHMU
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cơ mà vẫn k thích bằng S4 😃
Road2love
ĐẠI BÀNG
11 năm
Quá Đệp nhưng Quá Bự
Road2love
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hellboy thích điện thoại này
socloc20
ĐẠI BÀNG
11 năm
Định chờ Xperia Z ultra ra sẽ mua, nhưng quá thất vọng vì bỏ 19 triệu ra mua 1 cái smartphone không có cái flash phía sau. Không hoàn hảo và không đáng bỏ 19 triệu ra mua, tội gì mà không cho được cái flash vào sau thi 20 triệu cũng cố mà mua
@socloc20 siêu phẩm thế này mà không có flash thì em cũng thấy thiếu sót lớn nhỉ....
@socloc20 Nếu người ta thích sp -> sẽ mua bằng được (không quan trọng những cái nhỏ nhặt)
Nếu bạn chờ 1 sp hoàn hảo -> đừng mơ đến điều này. Chờ con đỉnh hơn Z, ra Z Ultra nhưng mốt lại ra Z Ultra 4K HD gì đó :d
socloc20
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Trung Dt
Mình thích sản phẩm, nhưng để bỏ 1 số tiền lớn ra mua mình cần nó phải hoàn hảo đối với mình chứ không phải hoàn hảo với mọi người. Z UltrA hoàn toàn đáp ứng đủ nhu cầu mà mình muốn trong 1 chiếc smartphone, Nhưng vì thiếu cái đèn flash bé tí tẹo nên nó không còn hoàn hảo với mình. Mình nghĩ chắc sản phẩm này dù tốt nhưng mất đi 1 sự quen thuộc trên smartphone mặc dù không cần lắm nhưng điều đó sẽ làm sản phẩm này khó bán.

Quá chán cho Sony, hi vọng mong manh bán ra có cái đèn flash
@socloc20 honami đáp ứng được cho bác, em này phablet mà lại to quá, chip và màn ngon rồi nhưng là thị trường ngách thôi. Ai chịu được to nặng thì chơi.
Viền nhôm hay nhựa vậy ? Ai xác nhận hộ mình với .
@llong Viền nhựa như Z á
@llong
😁chắc sợi carbon tương tự Z. mà cái viền đó bằng nhôm thì chỉ tổ xước thôi, sợi carbon bền hơn nhiều.
@technological experience Carbon cũng tốt bạn ah,nhưng nhôm nhìn sang hơn,ở con Z mình ghét nhất là màn hình nó không khít hoàn toàn với viền máy,bụi vào bẩn nhìn khó chịu lắm,hi vọng còn Zu này cải thiện hơn.
Con này dùng thay máy tính bảng thôi. Nghĩa là có tiền mà muốn dùng máy tính bảng thì mình sẽ mua con này. Cơ mà pin nhỏ quá lại k ăn đc các loại máy tính bảng khác. Đúng là lai lai, nửa bảng nửa điện thoại. Khó chọn ghê 😁
Chuẩn bị thay màn hình thôi anh em bảo hành Sony. Con z 5inch còn cấn bể tùm lum. Con này ra nữa chắc sony thu bộn tiền ha!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019