Trên tay Sony Xperia Z1: Tinh xảo, cứng cáp, to, màn hình đẹp

viethung93
5/9/2013 7:15Phản hồi: 608
608 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chờ bản 2 SIM =))
mambocmui
TÍCH CỰC
11 năm
@P.T Bao giờ ra cái phụ kiện gắn sim ngoài nhoé 😁
@P.T
ruaja92
TÍCH CỰC
11 năm
nhìn yêu vãi..
Thấy ghiền, có tiền là quất liền. Nhưng thường là... không có
saytocdo
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nhìn rất đẹp,rất sang trọng xứng đáng để mua ngay nhưg tốt nhất là nên đợi tầm 6 tháng để hạ giá và xem các review kỹ hơn !
Hàng SONY thì quá tốt rồi. Nhưng căn bản là Giá Khá Cao. Và thường mất giá nhanh ! Nếu k nóng vội, và muốn sở hưu em nó ngay thì nên chờ 1-2 tháng sẽ có giá tốt hơn nhiều !
Duci
ĐẠI BÀNG
11 năm
Đẹp thật. Về VN tầm 13,5t - 14t ko nhỉ 😔
leesuu
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình mê tính năng Camera trên các máy Sony từ thời "Triệu phú pixel K750i". Z1 này đúng là hậu sinh khả úy: thiết kế công nghiệp tốt, phần cứng mạnh mẽ, phần mềm hỗ trợ tốt chức năng camera nữa như ad nói thì..số dzách
Bài viết nhiều lỗi chính tả quá
Chờ nó ra đã, chứ quản cáo thì ai đọc cũng mê!
công nhận nhìn rất cứng cáp và quá hấp dẫn !
sonkonica
ĐẠI BÀNG
11 năm
chờ bài rì viu của bác Hiệp thôi, lăn tăn vẫn là chất lượng ảnh của camera thôi chứ về khoản pin thì firmwave mới nhất của Z đã làm ổn chuyện đó rồi, thì Z1 sẽ ok thôi, đợi cho giá em nó xuống cái đã
xem qua các sản phẩm của SamSung vừa trình làng ( cũng có thể do hình chụp chua được đẹp) mình nhận thấy các sản phẩm của Sam độ hoàn thiện sản phẩm chưa tốt như của Sony or iphone ...ai cùng ý kiến với mình nè :oops:
@kela_999 Nói vậy mình thấy tủi thân cho người Việt Nam quá. Ít nhất Hàn Quốc còn có Samsung. Nói từ góc độ này rõ ràng người Việt Nam mình không bằng họ. Vậy mà mở mồm ra la chê người khác.
@hennaotoko tại sao phải tủi thân? xuất phát điểm khác nhau, văn hóa khác nhau...mà nói chung là mình k chê bai gì, đọc kĩ lại trước khi trích dẫn bài mình đi bạn! mình không thích thôi, ko thích là ko thích chứ chẳng chê bai gì, ok? Và các bạn có nói trời nói đất gì đi chăng nữa mình cũng ko thích.
....à quên, phiền bạn đừng trích dẫn bài viết của mình và tỏ vẻ nguy hiểm nữa được k?:oops:
@kela_999 Nói như bạn không phải chê bai mà nói đúng ra là đang miệt thị đấy. Bạn nguy hiểm hơn mình nhiều.
@hennaotoko quan điểm bất nhất thế nhỉ? rốt cuộc thì là chê bai hay miệt thị ✌️rolleyes::rolleyes:
tất nhiên là mình nguy hiểm thật chứ k tỏ vẻ nguy hiểm😁
ko biết giá như thế nào đây
Rất ư là chi tiết, bài viết trên tay này là động lực cho những ai còn đang do dự muốn mua Z1 mà chưa dám quyết.
Đây là chiếc smartphone đẳng cấp nhất từ trước tới nay. Hoàn hảo về thiết kế và khủng về cấu hình. Lại còn chống nước và chất liệu cao cấp.
nthkmf
TÍCH CỰC
11 năm
Hình chụp đẹp, nội dung viết hay... mà đọc qua 1 đoạn thấy sạn hơi nhiều nên khúc sau chỉ đọc lướt...

Riêng đoạn cuối em cũng không hiểu lắm chế độ chống rung với chụp thiếu sáng ăn nhập gì với nhau. Xin lượng thứ cho em hỏi ngu muội!
@xperiax1 liệu tháng 11 có giá thơm không bác, xách tay ý hehe, 13 14 củ là em thích lắm rồi
datphoto
ĐẠI BÀNG
11 năm
@nthkmf Pó tay bác , lên google kiếm tìm , bổ xung kiến thức gấp nhá , nhanh và liền ngay đi .
nthkmf
TÍCH CỰC
11 năm
@xperiax1 Cảm ơn bạn và vài bạn khác đã quote lại comment mình và giải thích. Con này phải nói là đỉnh của đỉnh rồi 😃
@nthkmf Khiêm tốn là đức tính tốt ham học hỏi còn tốt hơn... like bác phát
có ảnh test của z1 đây , để đến tết hạ nhiệt làm con đi chụp tết 😃
http://sonyviet.vn/2013/09/nong-da-co-anh-chup-thu-nghiem-tu-xperia-z1/
Quá tuyệt cho Sony.
phongm&e
ĐẠI BÀNG
11 năm
ngon ,chờ giá đẹp thôi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế