Trên tay Suzuki GZ150-A, xe côn tay dành cho những chuyến hành trình

Thảo luận trong 'Xe máy' bắt đầu bởi El Ku, 28/8/12.

1. Treconyeubagia

Treconyeubagia Thành viên

Kinh khủng thật:p

2. minhtamag

minhtamag Thành viên

CÒN GÌ ĐỂ SO SÁNH NỮA KHÔNG? 45TR SO VỚI DUCATI

3. liti0815

liti0815 Thành viên

hôm nay vừa nhìn thấy 2 anh cưỡi trên chiếc này, quá đẹp!

4. leechew

leechew Thành viên

Bác thấy lúc nào? ở đâu? có khi nào là mình không ta?;)

5. liti0815

liti0815 Thành viên

em ở Lạng Sơn, xe đó mới cứng chưa biển nên chắc chắn không phải là bác rồi :D

6. trannguyenlong

trannguyenlong Thành viên

:)) bác leechew dạo này ít cm bên suvn nhi.tình hình phẫu thuật thẩm mỹ cho vợ 2 bác sao rồi ạ :)) của e vẫn zin bác ợ.cả tháng rồi mà chưa có chỗ làm cái bô

7. trannguyenlong

:)) bác leechew dạo này ít cm bên suvn nhi.tình hình phẫu thuật thẩm mỹ cho vợ 2 bác sao rồi ạ :)) của e vẫn zin bác ợ.cả tháng rồi mà chưa có chỗ làm cái bô cho xong nữa

tri_tinhbien thích nội dung này.
  8. leechew

leechew Thành viên

Em đang từ từ làm dự án đèn, thay tất cả đèn đốt tim = Led Luxeon,DIY 100% lại cơm áo gạo tiền nên chậm lắm bác. Hi vọng ít lâu lại có cái để khoe. Cái pô em nghĩ bác tham khảo ít thông tin pô em có post bên đó rồi đặt làm chứ phá pô zin uổng bác.
    Thân.

9. leechew

leechew Thành viên

Vậy là em bị quê quá xệ luôn! :)

10. trannguyenlong

em không phá đâu.cái cây poo zin bằng 1 đống cái bô chế đấy:D tiếp tuc đắp chăn chờ chuột bạch.có bác ở hà nội chế rồi nhưng cái bác gì đó chỉ chụp hình.chứ không có tiếng bô đẻ tham khảo.nge đâu là làm chỗ bác dân ngõ linh quang.mà cái bô zin đi như bị ém khí vậy.

11. pro_inu

pro_inu Thành viên

\

bác cho e hỏi là cái bô mình muốn thay đổi tiếng nổ cho nó mạnh mẽ hơn thì p lam sao hả bác thay po mới hay là chỉnh sửa j ạ???????

12. TDNC

TDNC Loving Rider

Móc bô hoặc thay bô mới.

13. pro_inu

pro_inu Thành viên

thanks nh ạ. thế mình thay po mới hết nhiều không ạ?
    khoảng bn?

14. khanhvinhhp2012

khanhvinhhp2012 Thành viên

Su tu lam xau minh bang cap mam nhin hoi nhieu chat ... Ho cam dao.ca cum dong ho cung vay,con lai thi chap nhan dc.gia nhu dong ho lam dep hon va cap mam nhin dang cap hon,vanh nan hoa cung duoc,nhu cua bel hay virago 1 thoi....

Sent from Tinhte.vn using HTC Evo 4g Plus.

15. manfan07

manfan07 Thành viên

Một lựa chọn đáng lưu tâm cho những người khoái xe côn tay mà ít $ như em:D ,em cao 1m68 nặng 67kg, 28 tuổi, sử dụng xe đi trong tầm <200km, theo các bác thì e nên chọn con này hay EN150A?

wenquan thích nội dung này.
  16. trannguyenlong

theo em nghĩ.bác không nên móc cái bô zin.vì cái giá của bô zin vẫn còn chua quá.6 củ đấy.
    phương án 1 là làm bô mới tinh từ cổ bô cho đến lon bô.(chỉ sợ không làm được chỗ đo khí thải,điều chỉnh FI)
    phương án 2 là cắt ở chỗ nối.đem thợ chế kiểu cổ kẹp chứ đừng hàn,lần sau chế cháo cho đễ.cái lon bô thì đặt làm mới không thì bác tìm được cái bô hãng nào vừa vừa mắt mà hợp với xe.cũ hay mới thì tuỳ tâm.làm lại cái cổ rồi chọt thế nào thì chọt.bác móc hết vách ngăn với ống tiêu với bông ra cũng dc :) thiệt hại cũng nhẹ hơn.
    em thì chọn phương án 2 vì tỉnh em không có nhiều thợ,chỉ làm như thế là hay nhất rùi :D
    mấy hum nay hết lúa nên để gz thân yeu của em xịt xịt với cái cổ họng zin của nó.nó hơi bí nên có vẻ thêm phần nóng máy.

17. 20100052

20100052 Thành viên

[HỎI]:Anh em tinh tế có biết ở Hà Nội thì mua xe này ở đâu không? Và nó có giá bán chính thức tại cửa hàng bao nhiêu ạ?

18. tqthanh

tqthanh Thành viên

Manfan07
    Mạo muội mấy dòng!
    Tôi thấy một anh dáng dấp giống như bạn, áo thun sọc xám, bên ngoài khoác áo gió màu vàng nâu, đeo kính mát, quần gin bạc màu xẻ gối, vá mấy miếng, tóc dài cợp tai, giày thể thao ... đi GZ trông thật dã man.
    Lại thấy một anh vạm vỡ, áo thun màu rêu, quần gin (cũng bạc màu) nhưng không xẻ gối, giày thể thao trắng... đi EN, trông cũng đẹp dã man.
    Tóm lại, hơi phong trần nghệ sĩ một chút thì GZ. Phong cách hơi trẻ, thể thao một chút thì EN.
    Nhận xét riêng thui nha.

wenquan thích nội dung này.
  19. lithopone

lithopone Thành viên

mình cũng bặm bụi , dơ dáy , hôi hám . chắc mua gz thôi.:p:D

20. Hi-lander

Hi-lander Thành viên

Em này đẹp qua, đang tính làm một em lang thang di da banh. Vote 5 sao cho xe đẹp giá tốt.