[Trên tay] Tablet giá rẻ Acer Iconia B1: 7", Android 4.1, chất lượng tốt, màn hình xấu

TDNC
1/3/2013 9:38Phản hồi: 173
173 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Trời ơi.. Pin cùi thế ~.~ Thấp hơn con memo pad của mềnh.
Giờ RAM 512 thì..đọc báo hơi bị lag kinh điển đấy..~.~
chất lượng tốt, màn hình xấu
RAM 512. lê lết khi chạy ứng dụng. chip cao để làm gì khi ram thấp
Con này xét ra thì ko bằng MemoPad. Ngoài chip dual core ra thua khá nhiều, từ RAM, màn hình, camera trước, pin. Có cái thừa là bluetooth và GPS, nghe thì hấp dẫn nhưng thực ra phần nhiều người mua mtb ở tầm giá này ko mấy khi cần 2 cái đấy, người ko thông thạo gì ko biết mà tắt đi thì chỉ tổ hao pin hơn
Talawhat
TÍCH CỰC
11 năm
Tiền ít thì hít thế nào được "nhồn" thơm. Giá tiền ấy thì khó mà đòi hỏi chất lượng tốt hơn được nữa.
con này nhìn cái cấu hình chẳng bít tìm ra điểm nổi bật nào,so với Asus Memo Pad nó thua tất cả.giá thì cỡ nhau.hàng acer thì cùi bắp roài
@kentluong mình có con lap acer bềnh trâu bò , nhưng k hiểu sao thằng bạn mua con 3 tháng bh 3 lần
@winmac113 laptop khác bạn ah,mtb acer chẳng có dc đâu,mua về là ức chế
Màn hình rất quan trọng mà xấu tệ thì sao xài đc. Chắc chờ máy tính bảng chạy Win của Nokia. 😃
hthmobile
TÍCH CỰC
11 năm
Đọc tiêu đề xong là ko muốn mua rồi
sgvietnam79
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mọi người có ai coi hết cái Clip video không nè...
mình coixong và nhận ra 1 điểm hài hài, lúc Mod tháo cái miếng gián lưng rồi tiếp tục tính tháo cái keo mặt trước thì có ai đó ra hiệu (đại loại going ho ho) làm mod không dám tháo cái keo màn hình ra Hài Thật.....
@sgvietnam79 toàn mượn chứ có mua đâu , vn mà hiiii
@sgvietnam79 Ê hê ề.... =))
@sgvietnam79 chắc là bên cửa hàng ko cho boc😁
nhìn chip MTK là bit hiệu năng thuộc hàng TOP từ dưới lên r 😃

From 4S white 32GB using tinhte
mua hàng rẻ chỉ mong dc cái màn hình đẹp tí , phần cứng ko quan tâm. Hàng này ko ngon rùi!!!
sundng
ĐẠI BÀNG
11 năm
Thua xa e memo pad cua to

Sent from my ME172V using Tinhte.vn
thấy pin là hết ham , mua memo pad là quyết định chính xác
Minh thích asus memo pad nhiều hơn. Giá tốt nhiều hơn.
Tiêu đề mod đặt là "chất lượng tốt" ko biết mod trên tay được mấy phút mà phán ghê quá! biết được chất lượng máy luôn :p
amida79
ĐẠI BÀNG
11 năm
cấu hình yếu thì giá này chả rẻ tí nào, chẳng bằng Nexus7
tầm tiền như thế này mình sẽ mua playbook 😁
Mà ko biết mod trên tay đc lâu ko, nhưng mình thấy việc nói nó chắc chắn ko thuyết phục lắm. Bên hội MemoPad có 1 anh mua cả 2 con về, nói là so vs Memo thì con B1 này ọp ẹp hơn khá nhiều 😃 Nói chung là ko hối hận khi chọn Memo. Nếu HP Slate về mà có giá 3,5tr lúc đó mới tiếc 😁
có vẻ chạy nhanh hơn Memo pad và màn hình xấu hơn Memo pad. nếu mua thì nên mua e nào đây ta?
Nghe media tek là hết ham

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019